Ai đã sử dụng dịch vụ tại nha khoa quốc tế Việt Pháp cho em lời khuyên?

Ai đã sử dụng dịch vụ tại nha khoa quốc tế Việt Pháp cho em lời khuyên?

Chia sẻ trang này

1. Hoahong Bach

Hoahong Bach New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 67,033 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Em vốn có ý định niềng răng từ lâu rùi và được bà chị giới thiệu đến nha khoa quốc tế Việt Pháp. Tuy giá cả không phải là điều quan trọng lắm nhưng em lo lắng nhiều hơn là chất lượng dịch vụ tại đây. Không biết chị em nào đã từng sử dụng dịch vụ trên thì cho em lời khuyên nhé. Em cảm ơn

Duonghaigiang thích bài này.

2. Hà Phan

Hà Phan New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị cũng đã từng sử dụng qua dịch vụ làm trắng răng tại đây, nói chung là khá tốt. Tuy nhiên, chi không biết về giá cả cũng như chất lượng của niềng răng, em qua đó tìm hiểu thử xem

3. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Niềng răng quan trọng là tay nghề của người làm lúc đầu. về sau toàn các y tá làm thôi. :D Chỉ mất thời gian thôi, ko cần kỹ thuật cao lắm

Hoahong Bach thích bài này.

4. tranhanhtuyet88

tranhanhtuyet88 New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy bảo niềng răng ở đây khá mắc đó, nếu 0 kham nổi thì bạn tìm địa chỉ khác thử coi

Hoahong Bach thích bài này.

5. Duonghaigiang

Duonghaigiang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn niềng răng chắc hiện nay phải tầm trên 20tr đó bạn, nếu là nha khoa quốc tế như Việt pháp thì chắc giá sẽ phải cao hơn chút, quan trọng là chất lượng đảm bảo là tốt rồi :)

6. Hoahong Bach

Hoahong Bach New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Niềng răng chỉ đơn giản vậy thôi sao hả bạn, nhưng như vậy có tin đc ko, mình nghe nói nha khoa Việt Pháp có bác sĩ nhiều kinh nghiệm nên mới tìm đến địa chỉ này, cơ mà nghe chừng mọi người bảo giá đắt quá, không biết có chênh lệch với các nha khoa khác không nhỉ? :(

7. daovuVOC

daovuVOC New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ mình thấy nha khoa quốc tế Việt pháp đc đánh giá cao lắm đó, nói chung là mấy nha khoa quốc tế này làm ăn thì khỏi lo rùi, giá cao nhưng chất lượng đảm bảo, ai có điều kiện thì qua thôi:D

8. lamlam69

lamlam69 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa quốc tế thì pải vậy thui, mình thấy nhiều địa chỉ nha khoa quốc tế niềng răng toàn từ tầm 30tr trở lên thui, mà thấy bảo nha khoa này đang giảm giá cuối năm, biết đâu lại có đc hàm răng đẹp thì sao:)

9. vuhuongtrangsjc

vuhuongtrangsjc New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nha khoa quốc tế Việt Pháp này có pải ở chỗ đường Trần Duy Hưng ko nhỉ, thi thoảng em có đi qua đây, nhìn cơ sở thật khang trang nha, thiết bị nhìn sơ qua cũng có vẻ hiện đại nữa, nhưng ở chỗ Trần Duy Hưng mà lại là nha khoa quốc tế thì giá ko rẻ đâu:D

10. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Quan trọng chất lượng dịch vụ tốt là đc rồi, nếu có điều kiện bạn sẽ quan tâm đến cái này chứ ko phải giá cả.

11. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Nhưng ko có đủ tiền thì có tốt cũng phải đi chỗ khác làm bạn ạ, còn nhiều thứ khác phải chi tiêu nữa chứ có phải riêng cái này đâu.