Ai là người phụ nữ gợi cảm nhất thế giới?

Ai là người phụ nữ gợi cảm nhất thế giới?

Chia sẻ trang này

1. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

• 1,509 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Danh hiệu mỹ nhân gợi cảm nhất thế giới năm 2013 đã được tạp chí uy tín Esquire trao cho ngôi sao điện ảnh Scarlett Johansson.

Có thể bạn chưa biết:
    >>9 bí quyết chống lão hóa của các siêu mẫu
    Ở tuổi 29, ngôi sao điện ảnh Scarlett Johansson lần thứ 2 được tạp chí Esquire trao tặng danh hiệu mỹ nhân gợi cảm nhất thế giới. Lần đầu tiên cô đoạt danh hiệu này là khi 22 tuổi

Scarlett Johansson thừa nhận cô ngạc nhiên và cảm thấy "ngại" vì là người phụ nữ duy nhất 2 lần được tạp chi Esquire trao danh hiệu này

Người đẹp từng qua một đời chồng này hiện là một trong những ngôi sao hàng đầu thế giới, cô vừa xuất hiện trong phim bom tấn "Biệt đội siêu anh hùng"

Scarlett Johansson cũng từng được tạp chí Playboy bình chọn là mỹ nhân gợi tình nhất năm 2007

Nhờ nhan sắc quyến rũ, Scarlett Johansson từng ký được hợp đồng quảng cáo bộn bạc với LV, D&G...

Vào tháng 5/2012, Scarlett Johansson đã được lưu tên trên đại lộ Danh vọng. Cô vừa bí mật đính hôn với bạn trai, người điều hành một công ty quảng cáo có tên là Romain Dauriac
    Theo Hot

2. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Tiêu chí nào để chọn ng phụ nữ gợi cảm...
    Mình thấy nhiều "minh tinh" có vẻ đẹp, vẻ gợi cảm nghiêng nước nghiêng thành mà

3. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

người iu trong mộng của mình là ng phụ nữ gời cảm nhất thế giới
    hà hà :D

Honey thích bài này.

4. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

trong mắt mình ng này là xinh đẹp gợi cảm nhất, nhưng ng khác lại ko thấy vậy, đôi mắt nhìn muôn hình muôn vẻ mà

5. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ai cũng như bác thì con gái tụi em hãnh diện vô cùng

6. HoaiLuong

HoaiLuong Member

• 157 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

công nhận, nhìn cô ấy thật là quyến rũ, hút hồn. NÓi chung là Đẹp.