Chia sẻ bài tập thể dục giảm béo bụng, mỡ bụng hiệu quả tại nhà | Page 2

Bài tập thể dục giảm béo bụng, mỡ bụng hiệu quả tại nhà

Chia sẻ trang này

1. Rinny

Rinny Member

• 296 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Phải chịu khó thôi bạn ạ, muốn giảm mỡ bụng mà ko cố gắng thì ko đc đâu bạn ơi. Áp dụng tập thể dụng giảm mỡ bụng đều đặn mới mụng có hiệu quả được bạn à.

2. Red Demon

Red Demon Member

• 281 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

10 phút mỗi ngày thôi mà. Làm đc chứ các bạn, dậy sớm hơn 1 tí là OK thôi. :D

3. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy bài tập thể dục giảm mỡ bụng trên cũng là một trong những bí quyết khá là ok đấy. các bạn nên tham khảo và kiên trì áp dụng xem sao.

4. xpro

xpro New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tay dan ong lam hieu qua hon nge

5. yenbeo

yenbeo Member

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thử bài tập thể dục giảm mỡ bụng số 1 mà bạn chủ thớt hướng dẫn ấy, được 5 ngày rồi. huhu. mà sao chưa thấy giảm tí mỡ bụng nào nhể? hay phải kiên trì trong bao lâu hả mọi ng ơi?

6. trangheo

trangheo Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ôi, em tập cả tháng rồi mà ko thấy xi nhê gì mấy này. mà c có tập thể dục kết hợp với ăn uống ko? tháng rồi e tập nhưng ko ăn thua, vì vẫn mắc bệnh ăn nhiều. ko biết là điều chỉnh chế độ ăn uống thì có hiệu quả hơn ko

7. minhhang129

minhhang129 New Member

• 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ôi, e vừa béo bụng vừa béo toàn thân thì tập gì để giảm béo được nhỉ? tập mấy bài tập giảm mỡ bụng trên liệu có ăn thua ko nhỉ?

8. Mi Vân

Mi Vân Member

• 94 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu giảm mỡ toàn thân thì bạn có thể vừa kết hợp bài tập thể dục giảm mỡ bụng trên, vừa kết hợp chế độ ăn ít tinh bột, ít chất béo đi. Ăn ngủ nghỉ khoa học nữa, xem có khả thi ko?

9. Mẫn mẫn 3

Mẫn mẫn 3 Member

• 104 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghe nói ăn nhiều cơm mới béo chứ ăn thịt ko béo đúng ko bạn? :p

10. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Tập tại nhà thì phải có động lực cơ, chứ bảo mình tập tại nhà mình hay lười lắm. :( Tại còn bận nhiều việc khác nữa

11. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ thấy nhiều người kiên trì tập các bài tập giảm béo có hiệu quả rồi đấy các bạn, vấn đề là các bạn phải chăm chỉ tập luyện thôi.

12. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bài tập thì nhiều người chia sẻ rồi nhưng chả biết bài nào tốt bài nào ko. :(

13. Tran thi Lan

Tran thi Lan New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng từng mập ( 1m64 nặng 59kg ) bụng đầy ngấn mỡ , eo thì cư như " ổ Bánh mì " ek , mình buồn vì bị chê mỡ bụng nhiều và rất tự ti khi đi đâu tiệc tùng ...nhưng từ hồi mình mua Kem tan mỡ về xài và áp dụng ăn theo chế độ " Sáng ăn như Vua - Trưa ăn như Quan - Tối ăn như Ăn xin "...Sau 15ngay SD Kem tan mỡ kết hợp với ăn uống phù hợp vòng bụng mình đã giảm được 4cm , ..thấy hiệu quả nên mình vẫn thục hiện như vậy cho tới bây giờ mình chỉ còn có 49kg - cao 1m64, bụng phẳng và eo thon hơn nhiều ...Ai cần mình tư vấn hay giới thiệu Kem về xài thì Inbox minh nhé hoặc SĐT : 0933 636 830 nha !!!

14. kieuanh

kieuanh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn cảm thấy 10 bài tập thể dục trên mà chú thớt chia sẻ không hiệu quả bạn tham khảo thêm TOP 10 bài tập thể dục giúp giảm 500g này mà mình đã thực hiện rất hiệu quả luôn

15. Tường Vy Trắng

Tường Vy Trắng New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy mấy bài trên thì khá là okay, em chưa thử nhưng nếu tập chăm chỉ thì sẽ giảm được thôi à. Em với mấy bạn đang tập 23 bài tập thể dục giảm mỡ bụng nè, hiệu quả lắm, mồ hôi bụng chảy như nước. :D Vui hết sức! :D:D:D

16. HoaiNhi

HoaiNhi New Member

• 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tập như vầy hay thử chạy bộ lên xuống cầu thang vài vòng chắc giảm mỡ toàn thân mà đỡ tốn thời gian ce à. tôi chạy mỗi ngày. thời gian đầu thì thở bằng tai thật. chạy được 2 -3 vòng là hết nổi nhưng đợt này phải chạy được 10 phút nghỉ hồi lại chạy tiếp 10 phút. ngày chạy 2 3 lượt như thế. người chắc dã man. mn thử xem thế nào. phải gọi là khỏe luôn ợ;):)

17. HoaiNhi

HoaiNhi New Member

• 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

không có nhiều thời gian nữa bạn à :)

mẹ been tên Thủy thích bài này.

18. mẹ been tên Thủy

mẹ been tên Thủy New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe có vẻ mệt lắm đây. không biết có đủ sức không nữa... mẹ hai chạy được bao lâu rồi ợ? chạy xong chắc phải đi tắm gấp nhờ em nghe đã thấy nể lắm rồi

Ngọc Trâm PT thích bài này.

19. uniresol

uniresol Member

• 97 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Không có nhiều thời gian mà muốn giảm béo bụng thì chỉ có đi hút mỡ thôi bạn ơi. Tớ thấy có pp laser lipo làm hay lắm, 1 lần là xong thôi

20. Ngọc Trâm PT

Ngọc Trâm PT New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy cái hút mỡ thì nhanh nhưng mà sau này có ảnh hưởng gì không mới là vấn đề mẹ nó à. mẹ nó hút rồi à , đắt không ạ