Bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM làm tốt không?

Bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM làm tốt không?

Chia sẻ trang này

1. nangthu

nangthu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 48,929 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM làm tốt không mọi người nhỉ? Răng em đúng kiểu mà người ta gọi là 9-6-3-0 đấy mọi người ạ, nghĩ mà chán kinh. mọc lộn nhộn, rồi cái ra cái vào, nhiều khi cưới cũng thấy mình xấu, mất hết tự tin cả nhà ạ. Em đang có ý định đi niềng lại răng, em cũng vừa mới vào Tp.HCM nên không biết bệnh viện răng hàm mặt ở đây làm có tốt không nhỉ, mọi người ai đi làm ở đấy rồi thì cho em xin ít kinh nghiệm với nhận xét của mọi người ạ, với tiện cho em xin địa chỉ cụ thể luôn ạ

2. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Theo mình thấy bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM là bệnh viện chuyên ngành lại là bệnh viện của nhà nước nên chắc chất lượng sẽ rất tốt, và tay ngề bác sĩ cũng cao hơn. mình thấy cứ chọ bệnh viện là an toàn nhất, rủi ro sẽ ít hơn. Còn địa chỉ bạn google là ra ngay ấy mà, mình cũng ở Hà nội nên cũng không biêt địa chỉ

3. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy nếu là bệnh viện thì làm tốt thôi bạn ạ, bện viện so với bên ngoài thì chất lượng phải tốt và đảm bảo hơn rồi, tư nhân ngoài giờ mấy chỗ làm ăn không giấy phép, mờ mắt vì tiền, ko cẩn thận gặp phải thì tiền mất tật mang

4. phươngnhân

phươngnhân New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM địa chỉ ở đâu ấy nhỉ, mình ở hà nội thì đi bệnh viện răng hàm mặt trung ương hà nội có tốt ko nhỉ?
    Mình thấy giờ có nhiều phòng khám nha khoa, ko biết có nên làm ở đó ko nhỉ?

5. Thuy Linh 92

Thuy Linh 92 New Member

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM địa chỉ ở 201A Nguyễn Chí Thanh, Phường 12, Quận 5, TP.HCM, điện thoại: (848) – 8.535178 / 8.556.732.
    mình đọc thấy đánh giá ko tốt lắm: Tác phong làm việc của nhân viên quầy tiếp tân và thu ngân rất chậm chạp, thái độ làm việc không vui vẻ với bệnh nhân (đặc biệt là đối với bệnh nhân sử dụng BHYT). Thu tiền thì rất nhanh, đến lúc khám xong lấy lại BHYT thì nhân viên không giải quyết nhanh chóng mà chỉ bảo ngồi đó chờ kêu tên. Thời gian chờ gấp đôi thời gian khám bệnh, mặc dù bệnh nhân đến khám không nhiều.

Còn Bệnh viện Răng Hàm Mặt Hà Nội ở 40 Tràng Thi, Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội ‎, Sđt và địa chỉ website nữa nha: 04 3826 9722 ‎ · www.ranghammat.org.vn

6. lá đỏ

lá đỏ New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng ở ngoài hà nội, mình thì chưa đi vào bệnh viện răng hàm mặt bao giờ, nhưng mình thấy nhiều bệnh viện nhà nước bbacs sĩ cũng ghê lắm, khám chẳng nhiệt tình, bệnh nhân hỏi thì chả nói, cứ bảo qua bên kia rồi biết hay chờ lấy kết quả thì biết, còn mấy chỗ chỉ dẫn với làm thủ tục thì hỏi như là chửi vào mặt vậy.

7. Nhatky

Nhatky Member

• 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cũng tùy bạn ạ, nhiều bệnh viện nhà nước bác sĩ cũng tốt lắm đó. Nói chung thì ở đâu cũng có nhiều mặt, nhiều nhân cách, bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM thì cũng có người tốt, người xấu thôi, may ra gặp được bác sỹ tốt thì làm cũng thấy an toàn và yên tâm

8. giokomua

giokomua New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thấy thì bạn nên đến bệnh viện răng hàm mặt là sẽ tốt hơn là mấy phòng nha khoa bên ngoài, giờ trá hình nhiều lắm, không cẩn thận chọn phải chỗ đểu thì có mà đi cả hàm ấy chứ, bệnh viện nhà nước thì dù sao cũng đảm bảo hơn.

9. nganguyen88

nganguyen88 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ừ, trá hình thì toàn ở cổng bệnh viện ấy, nhiêu phòng khám tư kinh lên được, lại còn cò nữa chứ, cứ thấy bệnh nhân cái là lôi kéo sang phòng khám tư để lấy hoa hồng. Mình thấy nhiều người bị lừa lắm rồi, toàn mấy người nhìn trông hơi quê quê, tưởng có ng bắt chuyện là người tốt, hóa ra sau mới biết mình toàn bị chăn cho bọn nó lấy hoa hồng

10. hohan

hohan New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở Hà Nội cũng char rõ nhưng thấy đâu cũng người nọ người kia, như Hà Nội cũng thế thôi, mà nói lại thì thấy bệnh viện thì vẫn an tâm hơn so với mấy phòng khám tư bên ngoài không rõ tay nghề, chất lượng

11. masumi

masumi Member

• 64 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Hà nội làm đểu nhiều hơn ở tp Hồ chí minh sao á. Mình thấy trong tp Hồ chí minh thấy khen chất lượng tốt hơn, chi phí cũng thấp hơn ở hà nội. bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM chắc là giá cũng rẻ hơn và làm tốt hơn thôi. Mình còn hay nghe thấy tên bệnh viện chợ rẫy nữa, ko biết ở đó có làm về răng hàm mặt ko, làm ở đó tốt ko

12. muaxuan

muaxuan Member

• 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tùy từng nơi từng người chứ bạn, nếu nói như thế thì nghe giống dìm hàng hà nội quá, mọi người ở dâyddi làm rồi vẫn có khen đấy chứ, không nói như bạn được, mình thấy ở đâu cũng có người nọ người kia, chỗ tốt chỗ xấu thôi

13. hongkt

hongkt New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hà nội hay hồ chí minh cũng như nhau cả thôi. Toàn là do bác sỹ làm hết, Bác sỹ nào mà làm tốt, quan tâm tới bệnh nhân, có tay nghề... thì làm yên tâm, còn ko thì chán lắm. dù có đến bệnh viện răng hàm mặt trung ương Tp.HCM mà bác sỹ dở thì cũng bằng ra ngoài làm

14. loanloan

loanloan New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vote cho bạn! Giờ y đức quan trọng lắm, nhiều bác sỹ tốt mà cũng nhiều bác sỹ vô lương tâm
    Giờ quan trọng là bác sỹ, còn công nghệ chỉ là phụ thôi. Mà gặp được bác sỹ tốt thì mang tính hên xui lắm, có phải chọn được bệnh viện tốt là gặp được bác sỹ tốt đâu

15. Cúc cu cúc cu

Cúc cu cúc cu Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy làm ở bệnh viện nhà nước như bệnh viện răng hàm mặt còn yên tâm, chứ làm ở bệnh viện tư hay mấy phòng khám nha ngoài nhà nước, của tư nhân thì chẳng yên tâm được.
    Răng miệng ảnh hưởng trực tiếp tới cuộc sống, đến ăn uống hàng ngày, mình mà ko chăm chút cho kỹ cũng ko được cơ.

16. maihoa85

maihoa85 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ừ, ở đâu làm mà chẳng như nhau. bác sỹ mà có trình độ và kinh nghiệm thì có làm ở nhà cũng vẫn tốt, còn bác sỹ mà ko có trình độ, kinh nghiệm thì có làm ở bệnh viện hiệu quả vẫn thấp thôi :v