Các anh chị cho em hỏi có ai đã làm răng tại nha khoa hữu nghị việt đức 6 chưa ạ?

Các anh chị cho em hỏi có ai đã làm răng tại nha khoa hữu nghị việt đức 6 chưa ạ?

Chia sẻ trang này

1. thucanh2012

thucanh2012 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,310 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Số là trước đây em đi xe máy có bị ngã và vỡ mất 3 cái răng hàm, trong đó có 2 cái em phải điều trị tủy và 1 cái đã hàn. Giờ em về khu HH1C Linh Đàm ở và muốn chụp răng sứ cho mấy chiếc răng em đã điều trị trước đó thấy có phòng khám này ở đây mà không biết chất lượng thế nào? Có anh chị nào đã làm ở đây chưa? Có kinh nghiệm gì làm răng chỉ cho em phát vì răng em vỡ 4 năm nay chưa chụp giờ ăn uống nó khó chịu quá nên muốn đi làm.

2. Vũ Vũ

Vũ Vũ Member

• 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nên chụp làm sớm đi bạn ah. ko có để hại lắm
    sao b ko thử tham khảo vài nơi xem sao? hoặc vào răng hàm mặt trung ương cho an tâm?

3. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chịu chế luôn răng vỡ 4 năm nay mà cứ để vậy khó chịu thế mà vẫn ăn uống bt được thì e phục sát đất, tốt nhất chế đi khám đi

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

c ơi c đi khám đi rồi bsy nta tư vấn loại răng sứ phù hợp cho, e thì chưa làm ở nha khoa hữu nghị việt đức bao giờ. Nhà e ở gần nk paris nên toàn ra đây chăm sóc răng cho tiện chứ nắng thế này vác mặt người đường e ngại lắm

5. Đào Thị Giang

Đào Thị Giang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thanks bạn. Mình đã ra phòng khám xin tư vấn.

6. Đào Thị Giang

Đào Thị Giang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tại vì em hơi bận nên không đi được chế à. Em đã ra phòng khám xin được tư vấn rồi và em đang lựa chọn phương án làm.

7. Đào Thị Giang

Đào Thị Giang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thanks bạn. Mình đã ra xin tư vấn tại phòng khám đó và bên phòng khám cũng đã tư vấn cho mình. Mình đang cân nhắc làm bên đó vì cũng thấy tư vấn hợp lý và quan trọng là họ nhiệt tình cũng như giá cả cũng được vì chi phí cho răng miệng em cũng k có nhiều mà vào viện RHM TW thì giá thấy họ nói mà chát quá.