Các ce sau sinh mà bị chồng chê vào tâm sự với em nhé

Các ce sau sinh mà bị chồng chê vào tâm sự với em nhé

Chia sẻ trang này

1. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 174 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

• 4,556 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Đúng là thanh xuân như 1 chén trà, đẻ xong 2 đứa hết bà thanh xuân
    Em đang chán quá cm ạ. Sinh xong f2, chỗ ấy xuống cấp trầm trọng, rộng thâm lại, hay bị khí hư, lại thỉnh thoảng còn có mùi khó chịu nên nhiều lúc bản thân em rất tự ti. Mà ck em cũng ko muốn gần gũi như trước, thỉnh thoảng còn buông lời bóng gió “đuôi chuột ngoáy chum mỡ” nữa. Ko biết có phải em có dấu hiệu trầm cảm k nhưng mà thực sự là rất chán. Các chị em xem có cách nào giúp em cải thiện đc tình trạng này không? Huhu

2. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 155 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Hay là ox nhà ấy có tiểu tam ở ngoài nên mới thế.
    Cái giống đàn ông sao lúc nào cũng có cái gen “chết vì gái” nó trội hẳn lên là thế nào nhỉ?

3. Angela

Angela Active Member

• 138 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Đi tiểu phẫu thẩm mỹ vùng kín cho nó nhanh. Đau mất độ tháng nhưng ko còn tè le, thu hẹp mà hồng hào chả thua con giáp thứ 13 nào.

Mỹ Miều thích bài này.

4. Mỹ Miều

Mỹ Miều Active Member

• 124 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Ôi chị, cái đó bạn nó làm bảo hết mấy chục củ liền, mà đau miết
    Với lại chủ top còn đang vị viêm phụ khoa thế này làm tiểu phẫu dễ bệnh càng nặng
    Theo em chủ top nên dùng viên đặt phụ khoa Victory secret độ 10-20 ngày để chữa dứt điểm khí hư với mùi hôi khó chịu. Sau đó thì kết hợp dùng xịt phụ khoa của hãng này nữa để vệ sinh vùng kín, khử mùi hôi khó chịu, ngằn ngừa nấm ngứa tái phát. Mà cái này nó còn có tác dụng làm hồng và se khít chỗ í nữa đó, e thật

Thảo Linh thích bài này.

5. Tam Hoa

Tam Hoa Member

• 41 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nhiều ce hay thật, k chịu chăm sóc bản thân, để nhan sắc xuống cấp, k chú trọng việc giữ ck xong lại hơi tí là quay sang nghi ck léng phéng tiểu tam ở ngoài là thế nào nhỉ?

6. Voi Còi 199

• 174 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Nói thật các chị e cũng khổ tâm lắm, dò la ox mấy tháng nay, có hôm ra ngoài e còn lén xách xe phi theo mà k tìm thấy manh mối nào, nghĩ lại chắc do em khiến ox mất hứng rồi. Giờ làm pttm vùng kín thì e cũng sợ đau mà thật mng biết thì xấu hổ chết mất.

7. Thảo Linh

Thảo Linh Active Member

• 152 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Chưa từng nghe là xịt phụ khoa hay viên đặt phụ khoa mà có thể làm hồng và se khít vùng kín đc???? gì mà thần thánh vậy?!!???!

8. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 178 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Bạn gặp bác sĩ Gia cường bệnh viện phụ sản nhé. rộng thâm gì ổng “cân” tất :):):):)

9. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 206 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Chưa biết chỗ đó rộng, hẹp như nào, mình cứ phải đẹp trc đã. chủ top chịu khó đầu tư đầu tóc, quần áo mới thật đẹp vào, skincare thường xuyên, có tiền đi spa càng tốt, đừng có tiếc mà khổ. Với lại phải chú ý cái khâu vệ sinh, phụ nữ mà có khí hư với mùi hôi khó chị thì chán lắm. Lúc nào cũng phải sạch sẽ thơm tho, nên cần:
    - Tiến hành vệ sinh vùng kín ít nhất 2 lần/1 ngày bằng nước sạch, có thể sử dụng nước ấm hoặc dung dịch vệ sinh phụ nữ.
    - Lựa chọn dung dịch vệ sinh thì cần được sự chỉ dẫn và tư vấn của bác sĩ chuyên khoa. Mấy loại như dạ hương, lactacyd hay cái xịt phụ khoa victory secret thì đều chuẩn, được nhiều bác sỹ khuyên dùng vì an toàn nhưng victory secret đắt hơn chút do có thêm công dụng trẻ hóa vùng kín nữa, mang đi đâu cũng tiện
    - Khi rửa nên chú ý không được thụt rửa bên trong .
    - Quần lót thay ra phải giặt ngay, không ngâm, không giặt chung với các đồ khác
    - Hạn chế dùng băng vệ sinh hàng ngày thường xuyên sẽ gây bí chứ chẳng tác dụng j đâu, trừ khi khí hư nhiều

Voi Còi 199 thích bài này.

10. Voi Còi 199

• 174 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Vâng, em sẽ chú ý các bước này hơn. Cảm ơn chị ạ

11. Thu Sầu

Thu Sầu Active Member

• 188 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Phụ nữ đúng là khổ thật, đã phải mang nặng đẻ đau, mà sanh xong còn phải lo lắng đến chuyện này nữa, các ông chồng chẳng bao gờ chịu hiểu cả, lại còn chê bai haizzzzzzz
    Hãy sống cho bản thân m đi thôi

12. khatrang6601

khatrang6601 Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

vệ sinh vùng kín thì các loại dung dịch vệ sinh hay xịt phụ khoa đều có một công dụng như nhau là làm sạch vùng kín, cân bằng độ P/h, phòng ngừa viêm nhiễm nhưng cái Victory secret này nó có thể làm hồng và trẻ hóa là nhờ thành phần có hồng hoa, vitamine E hay collagen gì đó chứ k có j thần thánh đâu.
    Em đã dùng được mấy tháng rồi. Nhìn chung là sạch thoáng, khử mùi hôi, k bị viêm nhiễm, còn cái khoản làm hồng hay trẻ hóa thì là cảm nhận thôi, vc thường xuyên gần gũi hơn.

13. khatrang6601

khatrang6601 Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mà bạn cũng xem lại ox của mình đi nhé nếu có léng phéng thật thì tốt nhất là ct :)

14. Bom Tấn

Bom Tấn Active Member

• 110 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chủ top như này là bị bệnh phụ khoa rồi. Đã là bệnh thì p chữa cho hết đã.
    K lo chữa bệnh đi, sức khỏe mới là cái quan trọng nhất, cái gì chả có hsd, có tuổi thì cái đó nó phải xuống cấp thôi, bệnh thì k lo, còn ở đó mà lo rộng thâm với ck chê bai
    Cần thiết thay luôn trống mới, đàn ông trên đời này thiếu gì. tỉnh lại đi