Các chị có biết nha khoa uy tín ở Hải Phòng nào không? | Page 6

Các chị có biết nha khoa uy tín ở Hải Phòng nào không?

Chia sẻ trang này

1. hoài công anh

hoài công anh Member

• 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hic... mình thì thích làm trắng răng mà chưa có điều kiện để đi. giờ thấy mn share cách làm trắng răng bằng than hoạt tính cũng ham nhưng mà vừa lười vừa ngại

truongquynh thích bài này.

2. truongquynh

truongquynh Active Member

• 119 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

b mua than ở ngoài tiệm thuốc ấy, có đấy con b cùng xóm trọ mình mới mua về dùng , đang chờ nó chuột bạch xem sao :p

3. bongxinh

bongxinh Member

• 70 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà... E đang muốn đi niền răng , e o kiến an hải phòng .. A/c có thể chỉ dùm em nha khoa nào tốt , giá cả phải chăn và nhiệt tình . Xin cảm ơn

khuongdung thích bài này.

4. khuongdung

khuongdung Member

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

B ghé chỗ Tô Hiệu, Lê Chân rồi tìm nha khoa paris ý :D b mình mới khám răng bên này thấy có vẻ chim ưng lắm

5. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

chào các bạn, mình bị hô 2 răng cửa, mình muốn bọc răng sứ, có nên không nhỉ? nhờ các bạn tư vấn

cubin18 and hoaitrinh like this.

6. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

hô nặng ko bạn? chìa hẳn ra ngoài thì mới tính đến việc đi bọc sứ chứ ko đến nỗi ma chê quỷ hờn thì kệ nó :( chứ bạn bọc sứ thì sẽ cảm thấy rắng yếu đi và khó cắn nhai các loại đồ ăn cứng

7. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Làm răng cũng rủi ro lắm b, gặp bsy có tâm răng sứ chất lượng thì ok ko thì nguy hiểm [​IMG] mẹ mình làm lâu trước mình bao lâu nay chưa thấy gặp trục trặc gì đâu bạn ơi.

nhungnguyen thích bài này.

8. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bác sĩ bảo tớ lấy răng khôn ra rồi chỉnh răng lại rất dễ. Mà tớ sợ lắm. Có chị nào "ấy" răng khôn chưa?

9. mualaner341984

mualaner341984 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu ông xã chị ngại không vào bv thì chị có thể đưa ông xã khám ở nha khoa tư nhân, ở nội thành nhiều nha khoa tốt lắm chị, cả nội thành hp có nhiều, chị có thể dẫn ox qua nha khoa Việt Phương đg Trần Bình Trọng, nha khoa Hoàng Gia đg Lê Lợi, nha khoa Tâm Cát Dài, Nha khoa Minh Sinh Trần Nguyên Hãn, Nha khoa DDC website: www.ddcdental.comxem, hoặc chị chọn nha khoa nào liên kết với nước ngoài ý, mắc 1 chút nhưng chất lượng quốc tế giá không bàn.

10. haiiko861988

haiiko861988 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thấy sếp e là Việt kiều lại thích làm vệ sinh răng ở nha khoa DDC, cầm bill về thanh toán thấy giá cả cũng rẻ 150k, chị có thể tham khảo thêm nha, website của Nha khoa DDC là www.ddcdental.com . Rành thời gian chút đỉnh, ko quảng cáo đâu nhé.

11. tattrang3.0889

tattrang3.0889 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E vote nghìn like cho nha khoa DDC, rất may nhờ có topic này mà em đã tìm được chỗ làm răng chất lượng ngon, bổ, rẻ. Răng em bị sâu và nổi lên một cục ở chân răng, thỉnh thoảng nặn ra có mủ, và thỉnh thoảng bị đau nhức, vào đây anh nha sĩ làm rất nhẹ nhàng, đi chữa khoảng 4 hay 5 lần là hết đau, tổng số tiền chữa là 300k thôi. Thích nhất là anh nha sĩ rất tận tình và thân thiện.