Các kiểu tóc ngắn đẹp nhất năm nay ?

Các kiểu tóc ngắn đẹp nhất năm nay ?

Chia sẻ trang này

1. tocngan

tocngan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,395 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Các kiểu tóc ngắn đẹp nhất năm nay là những kiểu nào vậy các chị em? Giữu mãi kiểu tóc dài lâu quá thấy cũng hơi cũ kỹ quá, đang muốn làm mới cho có sự khắc biệt, mình đang có ý muốn đi cắt tóc ngắn cho mới lạ, trước giờ mình cũng chưa để tóc ngắn quá vai lần nào, nên giờ muốn thử xem thế nào, các chị em tư vấn cho mình mấy kiểu với ạ

2. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

mềnh thích để tóc dài, tóc ngắn thì ít kiểu dáng lắm, nhưng vẫn lót dép ngồi hóng, biết đâu sau này thay đổi style

3. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tóc ngắn cũng có nhiều kiểu đẹp đấy chứ, mình thấy nhiều bạn để tóc ngắn cá tính có bạn để tóc ngắn nhưng cũng vẫn nữ tính, đáng yếu, bạn tham khảo mấy kiểu tóc này xem nhé

Các file đính kèm:

4. Thúy Uyên

Thúy Uyên Member

• 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trong các kiểu tóc ngắn đẹp Kiểu này là lâu đời nhất này, nhưng mà lại mãi mà ko thấy lỗi mốt.
    Kiểu này quá bình thường và phổ biến luôn, ngày bé mình cũng hay để kiểu này, giờ tóc dài rồi nên ko chú ý lắm đến các kiểu tóc ngắn nữa

5. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thú thực thì mình thấy thích tóc dài hơn, nhưng tcs ngắn mình cũng thích kiểu nhẹ nhàng nữa tình 1 chút, kiểu như này chẳng hạn