Các mẹ cho mình hỏi cách trị bệnh hôi nách hiệu quả với?

Các mẹ cho mình hỏi cách trị bệnh hôi nách hiệu quả với?

Chia sẻ trang này

1. ThanhThuy43

ThanhThuy43 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4,277 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

2. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiệu quả nhất chỉ có phương pháp hút tuyến mồ hôi thôi bạn ạ, cái này phải đến tmv để họ làm cho nhé.

3. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sao bạn không thử mấy cách như: thường xuyên dùng lăn nách, mỗi lần tắm chà chanh hay phèn chua... mấy cách đó cũng chữa bệnh ra mồ hôi nách nhiều đó

4. hoavtc

hoavtc Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị thấy có mấy cách trị hôi nách dân gian từ tự nhiên mà nhiều người áp dụng này. e thử xem:

Gừng tươi chữa hôi nách rất tốt: Gừng tươi rửa sạch, giã nhuyễn, sau đó lấy vải sạch vắt lấy nước, bỏ bã. Dùng nước gừng nguyên chất bôi vào nách, một ngày vài lượt.

Trị hôi nách bằng hạt nhãn và hạt tiêu: Lấy 50 hạt hạt tiêu, 20 hạt nhãn sau trộn lẫn, xay nhuyễn thành bột, sau đó đắp vào dưới nách, có tác dụng hạn chế bệnh hôi nách.

Chữa bệnh hôi nách bằng phèn chua: Cho 50g phèn chua vào trứng, dùng lửa nhỏ hơ đến khi phèn chảy nước, rồi đợi phèn cứng lại, rồi giã nhuyễn thành bột, bôi vào nách, ngày 2 lần, có tác dụng giảm nhẹ, điều trị kiên trì có thể chữa khỏi bệnh hôi nách.

Chữa hôi nách bằng củ Từ: Củ Từ tươi, cắt thành lát đắp dưới nách, mỗi ngày làm từ 1-2 lượt, có thể trị hôi nách.

5. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chỉ có tác dụng tạm thời thôi bạn, ko khỏi hẳn đc đâu. Nhiều người áp dụng rồi mà.

6. LinhChi

LinhChi Active Member

• 277 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Cách trị bệnh hôi nách hiệu quả mà dùng các pp thiên nhiên thì ko có tác dụng đâu, chỉ có đến các mỹ viện thì có tác dụng tầm 80 đến 90 % đấy bạn ah

7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình tưởng đến tmv thì trị khỏi hoàn toàn chứ. Các tmv họ đều quảng cáo như thế mà

8. Rinny

Rinny Member

• 296 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình thấy mọi người khi chưa có thời gian đến tmv thì thường dùng các biện pháp tự nhiên để hạn chế mùi hôi. Cho 50g phèn chua vào trứng, dùng lửa nhỏ hơ đến khi phèn chảy nước, rồi đợi phèn cứng lại, rồi giã nhuyễn thành bột, bôi vào nách, ngày 2 lần, có tác dụng giảm nhẹ, điều trị kiên trì có thể chữa khỏi bệnh hôi nách.

9. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mấy cách kia mà ko hiểu quả thì chỉ đến các bv hay tmv để thăm khám xem công nghệ nào phù hợp thôi. Mình thấy trên mạng quảng cáo pp hút bỏ, cắt bỏ nội soi tuyến mồ hôi nách đấy, thấy bảo hiệu quả trên 90% thì cũng nhiều đấy nhỉ.

10. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

ông bạn mới trị cắt bỏ nội soi tuyến mồ hôi nách bên kangnam, công nhận giờ đi tụ tập ngồi cạnh thơm tho hẳn, ngày trc chư thấy người đã thấy mùi. Thấy ổng bảo là ngày trc đứa e trai còn ko dám ngồi cạnh, giờ 2 a e ngủ chung nó còn dám rúc nách bảo anh gối đầu

11. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

sao 2 thằng đàn ông mà tình cảm thế. :v Hay do mới khỏi hôi nách nên đâm ra như vậy?

12. Lananh45

Lananh45 Member

• 335 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Công nghệ hút tuyến mồ hôi là hiệu quả nhất rồi. Chả có phương pháp nào đc như thế đâu các bạn ạ, đến tmv họ làm 1 loáng là xong thôi

13. phuthuy

phuthuy Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn à tớ cũng từng bị hôi nách rất ngại khi đi gặp gỡ bạn bè nhất là vào mùa hè,cũng phải dùn lăn nách hay là nghiền phèn chua ra để dùng nhưng nó chỉ giúp mùi bớt đi thôi chứ không chữa dứt điểm được.Cuối tháng vừa rồi tớ có sang bên KAngnam sau khi được thăm khám và tư vấn tớ đã được trị hôi nách bằng phương pháp hút bỏ nội soi,không đau mà còn hiệu quả.giờ tớ hết mặc cảm về bệnh hôi nách của mình thoải mái diện quần áo và tham gia các hoạt động của công ty rồi.

baotram thích bài này.

14. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thế là hết cảnh chưa nhìn thấy người mà đã thấy mùi :p

15. ngocchaux_x

ngocchaux_x Member

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có nghe về pp này nhưng chưa làm, cái này là dùng máy làm hay mổ vậy? có đau ko? giá bao nhiêu? Có đả bảo hết hẳn không?
    Mình sợ mổ, sợ đau... nên đang chữa bằng công nghệ sweat-x bên tmv của bác sĩ tú. Kết quả cũng ok lắm nhưng không chữa dứt hẳn.

16. dungkata

dungkata New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

không chữa dứt hẳn là sao hả b? nghĩa là bệnh này ko chữa đc vĩnh viễn ah?haizzz

17. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chữa hôi nách mà chữa đc 90% là giỏi rồi các mẹ ah, còn chữa mà vĩnh viên thì khó lắm.

18. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

90% là 1 sự khác biệt vô cùng lớn rồi ấy :p 10% phải để nó có đặc trưng của mình chứ :)

19. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thông thường, khách hàng có tuyến mồ hôi mỏng và ngay sát bề mặt da thì việc nội soi tuyến mồ hôi nách sẽ được thực hiện dễ dàng và loại bỏ hoàn toàn được tuyến mồ hôi gây mùi đó, hiệu quả tuyệt đối lên tới 100%.
    Tuy nhiên có những khách hàng có tuyến mồ hôi dày và sâu bên trong thì hút bỏ nội soi trị hôi nách mang tới hiệu quả từ 70-90%, đối với những trường hợp này, bác sĩ sẽ không tiến hành hút sâu quá vì như thế rất có thể sẽ gây hoại tử da. Nên sự can thiệt hút bỏ nội soi ở mức độ vừa phải để đảm bảo tính an toàn tuyệt đối cho khách hàng mà vẫn đảm bảo là hạn chế được mùi hôi nách một cách tối đa. Thông thường sau đó một khoảng thời gian thì bạn có thể đi hút lại và kết quả sẽ tuyệt đối hơn.

20. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thông thường, nếu bạn có tuyến mồ hôi mỏng và ngay sát bề mặt da thì việc nội soi tuyến mồ hôi nách sẽ được thực hiện dễ dàng và loại bỏ hoàn toàn được tuyến mồ hôi gây mùi đó, hiệu quả tuyệt đối lên tới 100%.
    Tuy nhiên có những bạn có tuyến mồ hôi dày và sâu bên trong thì hút bỏ nội soi trị hôi nách mang tới hiệu quả từ 70-90%, đối với những trường hợp này, bác sĩ sẽ không tiến hành hút sâu quá vì như thế rất có thể sẽ gây hoại tử da. Nên sự can thiệt hút bỏ nội soi ở mức độ vừa phải để đảm bảo tính an toàn tuyệt đối cho khách hàng mà vẫn đảm bảo là hạn chế được mùi hôi nách một cách tối đa. Thông thường sau đó một khoảng thời gian thì bạn có thể đi hút lại và kết quả sẽ tuyệt đối hơn.