Các mẹ ơi, kem lột mụn đầu đen mua ở đâu?

Các mẹ ơi, kem lột mụn đầu đen mua ở đâu?

Chia sẻ trang này

1. Phương Thúy

Phương Thúy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 15,624 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Các mẹ ơi, kem lột mụn đầu đen mua ở đâu? Dạo này đi lại nhiều quá nên cái mặt em nó lại phản pháo em rồi, sắp phải đi công tác rồi mà cái mặt em nó cứ thế này thì chán lắm, mụn đầu đen dày đặc luôn.... các mẹ ai biết địa chỉ mua kem lột mụn đầu đen ở đâu tốt chỉ em với, ah, chỉ cho em xem loại nào tốt nữa ạ, da em là loại hỗn hợp. cảm ơn các mẹ nhiều ah

2. Ngọc Hoa Nguyễn

Ngọc Hoa Nguyễn New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi mình đi Big C Hà Nội cũng thấy bán kem lột mụn đầu đen đó Có 2 màu, màu đen và màu đen than, bạn mua loại nào thì dùng xong hiệu quả viết review nhé. Tại hôm ấy đem con nhỏ đi cùng nên cũng ko nấn ná nhìu xem thành phần được. Nhiều loại lắm!

3. Hoa Thảo Phạm

Hoa Thảo Phạm New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem lột mụn đầu đen ở big c cũng bán mà ở những cửa hàng mỹ phẩm cũng bán mà. Các chị giành thời gian tim mua là có mà. Nhưng mà em khuyên nên mua NIvea. Thật sự là ra rất nhiều mụn luôn. Loại màu đen ấy các chị nhé.

4. ngakt

ngakt Member

• 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mẹ nó thử mua loại kem lột mụn cám Lami nha đam của Việt Nam ấy. trc mình dùng để lột mụn đầu đen ở mũi, thấy cũng đc phết. mua ở mấy shop mỹ phẩm lớn lớn ấy a.

5. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Loại kem lột mụn đầu đen này giá thế nào vậy c?
    trc e mua loại lột mụn đầu đen của acnes, chả thấy có hiệu quả gì luôn. mà giá có mười mấy k hay sao ý.

6. loandt1986

loandt1986 Member

• 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mấy bạn thử tự làm kem lột mụn đầu đen xem sao, trc m làm thử thấy đỡ hẳn.
    mọi người chuẩn bị:
    – 1 lòng trắng trứng gà
    – 1 miếng giấy đắp mặt nạ (bán sẵn) hoặc dùng giấy ăn (loại có độ dai)
    Cách làm kem lột mụn từ lòng trắng trứng gà như sau:
    - Lấy lòng trắng trứng, bỏ lòng đỏ.
    - Thoa lòng trắng trứng lên đầu mũi và các vùng bị mụn đầu đen.
    - Sau đó dán miếng giấy đắp mặt nạ vào, chờ khoảng 10-20 phút, lòng trắng trứng se lại thì nhẹ nhàng lột ra. Rửa mặt lại với nước ấm.