Các mẹ ơi, trà giảm béo Green Coffee có tác dụng không nhỉ?

Các mẹ ơi, trà giảm béo Green Coffee có tác dụng không nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

• 2,589 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Mình thuộc dạng eo bánh mỳ, hôm rồi sinh nhật được bà chị họ tặng 1 hộp trà giảm béo Green Coffee và bảo dùng cái này sẽ giúp mình giảm béo. Mình chưa dùng cái này bao giờ nên muốn tham khảo ý kiến các chị em trên này, không biết trà giảm béo Green Coffee này dùng có tác dụng không nhỉ? ư

Tại mình dùng nhiều cách để giảm béo rồi mà vẫn ko có tác dụng nên thấy lo lo. :(

>>Cách giảm béo bung nhanh nhất
    >>Bí kíp giảm béo đùi
    >>Giảm béo trong 7 ngày

Money_money thích bài này.

2. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Re: trà giảm béo Green Coffee có tác dụng không nhỉ

Hình như cái này có hiệu quả nhưng phải liên tục dùng nó thì mới giảm cân, ko dùng nữa là lại tăng cân đấy. Nếu muốn cân nặng mình chuẩn khéo phải dùng cả đời quá. :-<

Money_money thích bài này.

3. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: trà giảm béo Green Coffe có tác dụng không nhỉ?
    Nghe tên đã thấy k đáng tin rồi bạn ơi, vì muốn giảm béo tốt nhất hãy kết hợp chế độ ăn uống và tập thể dục cho đều đặn chứ uống thuốc thì có giảm nhưng mà hại người lắm đó

4. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng thấy dùng cái này ko tốt đâu, hại người đấy. Như kiểu gây nghiện, dùng thì giảm cân, ko dùng lại tăng cân

5. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thực phẩm chức năng giảm cân mình thấy Pro Slimming có tác dụng tốt đấy, còn Green Coffee mình thấy ko hiệu quả lắm đâu, có ý kiến còn cho rằng cái này có hại nữa đó bạn ạ.

yamaha thích bài này.

6. yamaha

yamaha Member

• 68 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Re: Trà giảm béo Green Coffee có tác dụng không nhỉ?
    Pro Slimming là thực phẩm chức năng, còn Green Coffee là trà mà bạn, làm sao mà so sành trà với thực phẩm chức năng đượ. ==

7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trời ơi, sao diễn đàn mình nhiều bạn hỏi về cái này thế? Chẳng nhẽ nhiều bạn định mua thế cơ à? Cái này ko tốt đâu mà, dùng vào hại sức khỏe chứ chả giảm béo được đâu

yamaha thích bài này.

8. yamaha

yamaha Member

• 68 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

bạn dùng cái này rồi à ? mình cũng đang định đua đòi đi mua về giảm béo. bạn chia sẻ thông tin với chị em trên Forum về trà này với nhé :D

la liếm thích bài này.

9. la liếm

la liếm Member

• 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

nghe nói trà này của Trung Quốc đúng không nhỉ?
    Thết thì kinh quá mình k dám dùng

10. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ đây là đồ Trung Quốc, đồ bọn này hay có kiểu quảng cáo đơn giản hiệu quả nhưng thực ra toàn lừa đảo thôi

11. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hiện tại mình cũng đang dùng 1 loại trà giảm cân của New Zealand. Mình thấy loại trà này rất hiệu quả.

Mình đã sử dụng được 2 tuần và giảm được gần 4 cân. Cảm giác người nhẹ nhàng và ăn uống dễ chịu hơn hẳn, vì dạ dày mình cũng hơi có vấn đề nên mọi khi cứ hôm nào ăn hơi nhiều một chút là thấy tức bụng lắm, bây giờ thì hết rồi.

Mỗi ngày mình đi bộ khoảng 45phut vào buổi tối, đi bộ nhẹ nhàng thôi, cơ thể vừa được vận động, đầu óc cũng thấy thoải mái hơn, đi về rất là dễ ngủ. Mình thấy trà này rất dễ uống, tác dụng cũng khá nhanh chóng, mà ko gây tác dụng phụ. Mình vừa giảm được cân, tiêu hóa tốt hơn, ngủ cũng ngon hơn, mà quan trọng là mình thấy da mình ko bị tối lại, và bị chảy xệ ra. Mình thấy ở hãng này còn có cả viên đốt cháy mỡ thừa, và viên giảm cảm giác thèm ăn cũng hiệu quả lắm, mình thì chưa cần thiết lắm, bởi mình thấy uống trà thui đã hiệu quả lắm rùi.

12. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người kêu uống trà giảm béo green coffee này gây mất nước, chán ăn, kích thích tim đập nhanh hơn, tạo cảm giác hồi hộp, bần thần suốt ngày,...Mình nghĩ nếu ai có uống thì uống 1 hộp thôi chứ không nên ham hố uống nhiều. Uống 1 hộp thì cũng giảm được 3-6kg trong 3 tuần rồi cơ

13. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Theo mình biết thì uống trà xanh mỗi ngày cũng có tác dụng giảm béo đó mọi người> thế thì cần gì phải mua trà giảm béo green coffee làm gì cho tốn kém.hiii