Cách giảm béo bụng nhanh nhất là gì hả mọi người?

Cách giảm béo bụng nhanh nhất là gì hả mọi người?

Chia sẻ trang này

1. KhanhLy

KhanhLy New Member

• 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 1,925 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

Các chị có biết cách giảm béo bụng nhanh nhất không chỉ cho em với, chứ giờ nhìn em như số 0 í, chán lắm. Giờ em 3 vòng bằng nhau rùi ạ. :(E lang thang trên mạng tìm pp nào tốt nhất mà khó quá, chi bằng hỏi trực tiếp kinh nghiệm của các chị em trên Diễn đàn thẩm mỹ ah(. :(( Em muốn giảm béo vòng 2 để còn kiểm người yêu nữa, FA lâu quá rùi.

julysnow and metun like this.

2. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: Cách giảm béo bụng nhanh nhất là gì hả mọi người?
    Tập thể dục và lắc vòng, chạy bộ là pp hữu hiệu nhất rồi nhé :D
    K thì đi hút mỡ phát là xong lun thôi :D

3. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhanh nhất thì hơi khó đấy bạn, cái gì cũng cần phải có quá trình mới được. Để giảm eo bạn nên có chế độ ăn phù hợp, tập thể dục đều đặn mỗi ngày, bạn có thể lắc vòng cũng giúp giảm được vòng 2 đấy.

4. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các đồ ăn nhanh chứa rất nhiều chất béo, dầu, mỡ…khiến bạn tăng cân rất nhanh. Dù bạn có sử dụng biện pháp nào đi nữa nhưng không hạn chế đồ ăn fastfood thì bạn vẫn sẽ tăng cân rất nhanh. Các thực phẩm ăn nhanh còn chứa một lượng calo khổng lồ, nó tấn công và tích lại thành mỡ ngay trên bụng bạn.
    Để giảm mỡ bụng được hiệu quả, bạn hãy hạn chế tối đa lượng thức ăn nhanh nạp vào cơ thể. Có thể thay thức ăn đó thành các loại trái cây và rau để luôn có một thân hình lý tưởng bạn nhé.

julysnow thích bài này.

5. julysnow

julysnow Member

• 65 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Re: Cách giảm béo bụng nhanh nhất là gì hả mọi người
    Thấy bảo có phương pháp giảm béo Low Carb Diet gì đó rất là ok nha bạn :D bạn thử tìm hiểu xem có áp dụng được không, bà chị mình giảm bằng pp này giảm đc 1 kg trong 8 ngày liền đó

girlxoxo thích bài này.

6. girlxoxo

girlxoxo New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu bạn có điều kiện thì có thể chọn tmv uy tín để đi hút mỡ, giảm béo. Giờ công nghệ hiện đại nên cứ gọi là yên tâm làm đẹp hơn. mọi người có thể tham khảo dịch vụ bên tmv Đông Á xem vì mình cũng vừa tìm hiểu trên mạng, thấy có nhiều chị em khen tmv này lắm.

7. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Giảm béo nhanh chi có đi hút mỡ bụng thôi c ah. Chứ áp dụng các pp giảm ăn hay luyện tập thì lâu lắm, chắc cũng vài tháng mới có kết quả ý chứ. Cô bạn cùng cty cũng giảm béo bằng lasser lipo đấy các chị ah. hiệu quả phết.

8. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giảm cân nhanh nhưng phải an toàn bạn ơi. Phải có phương pháp, giảm từ từ để sao cho cơ thể vừa bớt trọng lượng, lại săn chắc, ngày càng khỏe mạnh lên. Bạn hãy thực hiện chế độ ăn kiêng nghiêm ngặt kèm với tập thể dục. Trừ khi bạn béo quá thì mới nên hút mỡ thôi

9. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Dùng cơm nguội là một bí quyết được rất nhiều chị em phụ nữ Nhật Bản áp dụng giảm béo thành công. Theo các chuyên gia dinh dưỡng, quá trình cơm nóng chuyển sang nguội sẽ sinh ra kháng tinh bột – một thành phần có thể khiến cho quá trình tiêu hóa diễn ra chậm hơn. Đại bộ phận kháng tinh bột sẽ bị đào thải ra ngoài, nhờ vậy đem lại hiệu quả giảm béo đáng kể.

autumnheart thích bài này.

10. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

lắc vòng có khi cũng hiệu quả nhỉ? hihi. mình đang định tậu vòng về lắc để giảm béo bụng đó chứ cứ tình trạng này thì mặc váy lộ bụng ra xấu lắm

kinhkong_68 thích bài này.

11. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Giảm béo bụng kiểu Nhật
    Giảm béo bụng kiểu Nhật sử dụng các động tác massage, bấm huyệt, tác động vào vùng tích trữ mỡ, giúp chúng hóa lỏng và đào thải mỡ thừa ra ngoài theo đường bài tiết, tuyến mồ hôi. Nguyên lý của phương pháp giảm béo bụng này giống như việc tập thể dục nên việc giảm mỡ là hoàn toàn tự nhiên.

Nếu tuân thủ đúng quá trình trị liệu kết hợp với những yếu tố khác như chế độ ăn uống khoa học, luyện tập thể dục... cùng với sự hỗ trợ của một số loại thực phẩm chức năng, việc giảm béo sẽ nhanh và hữu hiệu hơn. Tuy nhiên, chúng ta phải lựa chọn thông minh để tránh dùng phải những loại sản phẩm nguồn gốc không rõ ràng. Điều này không những gây phản tác dụng đối với quy trình giảm béo, mà còn... "tiền mất tật mang".

hoanghuyen thích bài này.

12. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Cách giảm béo bụng nhanh nhất là gì hả mọi người
    cái này có phù hợp với tạng người Việt Nam nhỏ bé không hả các chị ? em chỉ sợ em làm nó không có hiệu quả thui = . =

13. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cách giảm béo bụng nhanh nhất là gì hả mọi người
    Sau quãng thời gian đều đặn uống nước chanh, em giảm cân rõ rệt, đặc biệt là vùng mỡ bụng giảm hẳn, khiến em thấy cơ thể nhẹ nhõm hơn rất nhiều…

14. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người nói đến yoga: vừa giảm béo vừa làm đẹp da. Mình cũng đang thử tập đây.

15. Jily

Jily Active Member

• 343 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Theo mình thì nên đến tmv để họ hút mỡ bụng cho, mình thấy tmv Đông Á làm tốt đó, họ ở chỗ Kim Mã đó

16. Phượng Nguyễn

Phượng Nguyễn New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uống nước chanh như thế nào là tốt, bạn có thể nói rõ hơn k?

17. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình thấy bà chị cùng cty hay uống nước ép chanh (mà chanh rửa sạch đi, uống cả vỏ) uống với nước ấm sau khi thức dậy vào mỗi buổi sáng. uống đều đặn hàng ngày.