Cách tẩy lông nách vĩnh viễn ở đâu uy tín

Cách tẩy lông nách vĩnh viễn ở đâu uy tín

Chia sẻ trang này

1. Mẹ trẻ

Mẹ trẻ New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 3,727 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

Cách tẩy lông nách vĩnh viễn ở đâu uy tín? Tại vì bình thường nhổ lông nách mình thấy khá đau. Được một thời gian ngắn thì lông nách đã mọc dài rồi. Mùa hè còn đỡ chứ mùa đông thì mình rất ngại nhổ lông nách thường xuyên. Mọi người có biết cách nào tẩy lông nách vĩnh viễn không? Chứ mình thì mình thực sự mệt mỏi với việc nhổ lông nách lắm rồi. Mọi người giúp mình với!!!

2. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có cách tẩy lông nách vĩnh viễn bằng công nghệ New Elight đó bạn! Mình nghe nói cách này mang lại hiệu quả mĩ mãn, lông được loại bỏ vĩnh viễn, an toàn và nhanh chóng. Đồng thời nó cũng giúp khắc phục viêm nang lông giúp da vùng nách trở nên mịn màng hơn nữa

3. Vì con

Vì con Member

• 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái công nghệ New elight này hình như chỉ mất tầm 4-5tr thì phải? Không biết có thực sự hiệu quả như quảng cáo không nữa? Vì tẩy lông tạm thời như waxing thì cũng phải mất tầm 10tr rồi mà

4. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Waxing làm gì mà mất 10 triệu hả bạn? Ra tmv họ triệt lông cho mình còn chưa đến 10 triệu bạn ơi. Waxing chỉ tầm vài trăm k thôi

5. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uhm waxing đúng là chỉ tầm vài trăm thui nhưng mà sau một hay hai tháng phải wax lại nên cũng không rẻ đâu. Bạn triệt lông nách vĩnh viễn thì tầm 6tr đối với phương pháp laser thì phải?

6. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

triệt lông vĩnh viễn ở tmv lông vẫn mọc lại mà bạn, làm sao mà triệt hết được. nếu điều kiện kinh tế chưa cho phép thì mình nghĩ waxing là 1 phương án rất tốt, nếu có điều kiện hơn thì đi triệt lông ở tmv

7. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Uhm waxing tại nhà thì còn đỡ tốn chứ đi thẩm mỹ viện thì cũng tốn kém mà. Waxing tại nhà thì khoảng vài tuần sau lông mọc lại thì phải? Mà mình thấy cách tẩy lông nách vĩnh viễn bằng laser cũng không đắt lắm đâu. Họ có bảo hành nên bạn không lo lông mọc lại nhanh đâu. Ít nhất cũng bảo hành 5 năm mà

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình thấy chị em bình thường khi triệt lông vẫn còn nhìn thấy một chút dấu hiệu của lông còn các sao nhìn trông nách sạch và sáng lắm, ko biết họ tẩy bằng cách nào nhỉ?

9. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy các sao toàn đi spa để waxing hay sao ấy. Ở spa họ chăm sóc da luôn nên nhìn da mới sạch và sáng đó bạn:p Mà mình còn thấy có bạn chia sẻ dùng kem tẩy lông cũng triệt lông vĩnh viễn cơ. Hình như là Kalo thì phải?

10. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

* Waxing tại nhà

Đây là một phương pháp tót vời để loại bỏ lông nách vì waxing cho kết quả cho kết quả rất lâu dài.

Waxing có loại thể bỏ lông từ gốc, do đó sẽ loại trừ vấn đề thâm đen vùng da dưới cánh tay, nó giúp tẩy tế bào da chết ở vùng nách khiến khu vực này trở thành mịn hơn.

Tuy nhiên nếu bạn chọn cách waxing thì việc đau là không thể tránh khỏi.
    sử dụng kem triệt lông tại nhà nên theo sự hướng dẫn của bác sĩ

11. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói triệt lông nách ở spa tốt hơn, không biết chi phí triệt lông nách vĩnh viễn ở spa là bao nhiêu nhỉ?

12. thudangthi

thudangthi Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

giá triệt lông trọn gói vùng nách tầm 5 triệu bạn ạ. Trong đó không biết đã có bảo hành chưa nhưng mà kể cũng hơi đắt nhỉ? 5 triệu gần bằng triệt lông chân ấy

13. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy triệt lông nách tầm 5tr là đúng rồi đấy. Triệt lông chân thì phải tầm 10tr cơ mà bạn. Giá trọn gói thì mình nghĩ là có bảo hành rồi đấy!

14. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 112 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Triệt lông nách vĩnh viễn bằng new elight thì tầm 5tr. Nếu triệt bằng ánh sáng IPL thì giá còn rẻ hơn. Chắc tầm 3-4tr thui

15. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thế thì cũng ko đắt lắm nhỉ. Ở nách mà như thế thì chấp nhận được. Mình nghe nói có cái máy triệt lông mà giá tầm 9 triệu cơ

16. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mua cái máy triệt lông vĩnh viễn thì triệt lông được ở cả chân với nách ấy nhỉ? Chỉ sợ không có hiệu quả vĩnh viễn thôi bạn ah

17. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Máy triệt lông vĩnh viễn mà giá tầm 9tr là quá rẻ rồi ấy chứ! Em không biết máy móc, thiết bị triệt lông vĩnh viễn ở tmv là bao nhiêu nhưng chắc đắt hơn nhiều. Vậy thì dùng cái máy triệt lông này liệu có hiệu quả không?

18. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Máy triệt lông vĩnh viễn này không có hiệu quả vĩnh viễn đâu. Thực chất nó là loại máy nhổ lông hay sao ấy. Mua máy triệt lông này thì chỉ tốn tiền thui. Mình thấy waxing vẫn là cách thông dụng nhất đấy

19. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mùa đông thì mình không cần phải thường xuyên nhổ lông nách đâu bạn chủ thớt. Chỉ cần thỉnh thoảng, vài tuần hay vài tháng hãy nhổ. Đợi đến mùa hè thì hãy tính đến các biện pháp triệt lông khác :D

20. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng giống bạn, có khi cả tháng mới nhổ lông nách 1 lần cơ :p Chứ đi tmv triệt lông nách vĩnh viễn thì chi phí cũng 5tr chứ ít ỏi gì đâu :D