Giúp e cách trị vết sẹo thâm lâu năm

cách trị sẹo thâm lâu năm

Chia sẻ trang này

1. Phạm Sen

Phạm Sen New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,398 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

xin chào bác sĩ
    em năm nay 24 tuổi. em bị một vết sẹo thâm lâu năm trên mặt do khi còn nhỏ em bị ngã vào bóng đèn dầu. do không được xử lý tốt niên giờ trên má có một vết sẹo có màu xanh xanh do nhọ đen của bóng đèn để lại( giống như nhọ nồi nấu bếp củi) trong da làm mất thẩm mỹ. nhiều người lần đầu tiên gặp em cho là em bị dính mực hay dính cái gì đó trên mặt làm em rất ngại. vậy em rất mong bác sĩ có thể tư vấn cho em về cách diều trị, nên diều trị ở đâu và chi phí khoẵng bao nhiêu ạ.
    em xin cảm ơn!

TAGS bài viết liên quan
    cách trị vết thâm mụn | cách trị vết thâm mụn nhanh nhất | trị vết thâm trên mặt | cách trị thâm mụn

2. Phạm Sen

Phạm Sen New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác sĩ có thể tư vấn cho em một số bệnh viện hoăc trung tâm thẳm mỹ uy tín tại tp Hồ Chí Minh dược không ạ.
    em xin chân thành cảm ơn.

3. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

trị vết thâm lâu ngày ở các tmv lớn chắc đắt lắm đúng không ạ? hic bạn có biết giá của mỗi lần trị sẹo rơi vào khoảng bao nhiêu không?

4. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Theo mình biết mỗi lần trị sẹo cũng phải 1-2tr đó bạn, chả rẻ tí nào

5. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chịu khó bôi kem trị sẹo Contractubex cũng đỡ sẹo thâm nhiều lắm các bạn ạ. :) Cũng phải hết 30-40% là ít

6. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 344 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

40% cũng khá ổn rồi, hy vọng ứng dụng đc như bạn nói. Để mình mua về dùng thử xem sao.

7. Phạm Sen

Phạm Sen New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm trước mình có đi đê dược tư vấn như ở kang nam thi điều trị từ 4 đến 5 lần, mỗi lần 800k đó bạn, sẹo của mình nhỏ, nếu vùng sẹo lớn hơn thì có thể sẽ mắc hơn 1 chut. con o đông a thì 500k