Cách xóa sẹo trên mặt do mụn để lại hiệu quả?

Cách xóa sẹo trên mặt do mụn để lại hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. thanhpolla

thanhpolla Member

• 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,244 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Tham khảo mãi mà chưa biết cách xóa sẹo trên mặt do mụn để lại hiệu quả. Mọi người ai biết cách xóa sẹo mụn nào hay hay thì chia sẻ cho mình nhé. Mình bị sẹo lõm nhiều lắm mà ko biết làm thế nào cả. Đi đâu, tiếp xúc với ai cũng cảm thấy tự ti vì cái mặt sẹo. Mình thấy nó ảnh hưởng đến cuộc sống của mình nhiều quá mọi người ạ, là con gái mà nhiều lúc nghĩ thấy tủi thân lắm :(

2. kunlove

kunlove New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ công nghiệp thẩm mỹ phát triển việc hết sẹo cũng ko phải là khó mà chị. Chị có thể đến tmv để có cách xóa sẹo mụn hiệu quả nhất. chúc chị sớm lấy lại vẻ tự tin vốn có nhé :)

3. vuthaoha

vuthaoha New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo trên mặt do mụn để lại chủ yếu là sẹo thâm và sẹo rỗ các chị nhỉ? Mà khổ 1 nỗi là 2 loại sẹo này lại rất khó chữa. Có vẻ seo thâm thì dễ hơn sẹo rỗ nhưng hầu như những phương pháp tự nhiên đều không hiệu quả lắm đâu ạ. Đã chị nào áp dụng thử cách xóa sẹo trên mặt do mụn để lại bằng công nghệ thẩm mỹ chưa ạ? :3

4. Be_ng0c_buon

Be_ng0c_buon Member

• 112 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tới TMV hay Spa thôi chứ tại nhà làm gì có pp nào có thể làm hết sẹo thâm do mụn được đâu.Mình hay tới Spa ở 151 tôn đức thắng,bạn thử tới đó xem sao.Chúc bạn nhanh khỏi