Cắt mắt 2 mí ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có ảnh hưởng đến thị lực không?

Cắt mắt 2 mí ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có ảnh hưởng đến thị lực không?

Chia sẻ trang này

1. Leona

Leona New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,317 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Mắt em là mắt 1 mí trông cứ híp híp thế nào ấy, đi học còn hay bị trêu trông giống người Trung Quốc nữa. >"< Giờ em đi làm nên muốn cắt thành mắt 2 mí, không biết cắt mắt 2 mí ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có ảnh hưởng đến thị lực không hả mọi người?

Em vẫn tự hào về thị lực của mình trong suốt những năm học không phải đeo kính nên em sợ bị kém đi lắm.

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Cái này chủ yếu do trình độ bác sĩ, nếu bác sĩ tay nghề tốt thì ko vấn đề gì đâu

3. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bác sĩ Văn tay nghề tốt, không sao đâu bạn.

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình biết 1 bạn cắt mí mắt ở viện 108. Cắt mắt 1 mí cắt thành 2 mí ... bạn này đã nhắc bác sỹ là cắt mí nhỏ thôi nhưng sau khi cắt mình thấy mí cắt to quá ... hôm nay là ngày thứ 4 rồi, mai đi cắt chỉ mà người trong nhà ai cũng chê là mí quá to nhìn giả giả ... không biết bác nào cắt rồi cho hỏi là cắt chỉ xong và sau này mí cỏ nhỏ đi nhiều không? Nếu mình muốn sửa lại cho mí nhỏ đi không biết có được không? hic nhìn mắt mà nản và buồn quá!

Money_money thích bài này.

5. HƯƠNG THẢO

HƯƠNG THẢO New Member

• 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình nghĩ nó sẽ không ảnh hưởng đâu mà mình có cánh này hay hay cho bạn nè
    Để mí mắt dưới đẹp tự nhiên. Đây sẽ là lựa chọn lý tưởng nếu bạn muốn tập trung toàn bộ sự chú ý của người đối diện vào hàng mi trên.

6. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình thấy tmv bác sĩ Văn uy tín mà, cái này lại là phẫu thuật nhỏ nên ko vấn đề gì đâu, bạn cứ đến đó làm đi nha.

7. thuxinhkute

thuxinhkute New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy khi những người ngoài 30 tuổi, tình trạng lão hóa da bắt đầu xuất hiện.
    - Da thừa, mờ thừa mí mắt trên, dưới nhiều gây nên tình trạng sụp mí ( Đối với những trường hợp trước đó đã có mắt 2 mí đẹp thì nên áp dụng phương pháp nâng chân mày )

8. appcation

appcation New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái này thì mình cũng đang tìm hiểu đây
    cho đặt gạch theo dẽo phát thui hj

9. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

thế thì bạn đến đó bảo họ sửa lại cho. họ làm rồi phải có trách nghiệm chứ nhỉ ?
    Cắt mí thì nhìn giả là đúng rồi, k được đẹp tự nhiên đâu