Cắt mi mắt ở thẩm mỹ viện Duy Thiện có ảnh hưởng tới tầm nhìn không?

Cắt mi mắt ở thẩm mỹ viện Duy Thiện có ảnh hưởng tới tầm nhìn không?

Chia sẻ trang này

1. VuiLe

VuiLe New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,281 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Không đâu bạn, cái này không phải phẫu thuật mà, chỉ cắt 1 tí xíu thôi, ko ảnh hưởng đâu.

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Về cơ bản, bấm mí là kỹ thuật thực hiện tạo liên kết giữa da mi mắt và cơ nâng mi, do đó khi mở, mắt sẽ hình thành nếp mí mới. Đặc biệt, thời gian thực hiện chỉ kéo dài khoảng 15 – 20 phút và không cần phẫu thuật, không bóc tách , không cắt khâu, nên được tiến hành rất nhẹ nhàng, hoàn toàn không gây tổn thương cho cơ nâng mi, giác mạc hay kết mạc, không ảnh hưởng đến thị lực, không mất thời gian nghỉ dưỡng của bạn.

kinhkong_68 thích bài này.

4. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cắt mí mắt thì bác sĩ can thiệp vào trên mí mắt đâu liên quan gì đến con ngươi đâu mà hạn chế tầm nhìn hả bạn.

5. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Biết đâu đúng hôm đấy ông bác sĩ dở hơi lại chọc ngoáy linh tinh thì sao? [-( Cái gì cũng phải cẩn thận bạn chủ thớt à, có thể ảnh hưởng đến tầm nhìn đấy

6. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nếu bạn đến những nơi uy tín thì ngta làm an toàn và ko ảnh hưởng đến tầm nhìn của bạn. Tuy nhiên cũng có rất nhiều trường hợp làm xong ảnh hưởng đến thị giác rồi. Đó là những cơ sở k uy tín đó.

bimhoang thích bài này.

7. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đúng rồi đó. Cô hàng xóm nhà mình đi cắt mí về nhà bị lệch, giờ thành mắt lé rồi nè ...
    Trông tệ lắm các chị ạ. Em nghĩ k nên đi cắt mí mắt đâu ><

8. Bánh mỳ trứng

Bánh mỳ trứng New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CHỗ đó của hàng xóm nhà bạn thế nào ấy chứ, cắt mí mắt là thủ thuật đơn giản mà, tmv nào họ chẳng làm được chỉ có đẹp hay ko thôi chứ sao bị lệch được

9. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Giờ tâm của bác sĩ nằm ở phong bì nhiều hay ít đó bạn ơi. :-< Cơ mà ở tmv là các cơ sở tư nhân nên mình nghĩ họ sẽ làm hết sức mình để người được họ làm trở nên đẹp nhất chứ ko như các bệnh viện công đâu.

Mà cắt mí mắt cũng đơn giản, ko ảnh hưởng đến tầm nhìn đâu bạn ạ.