Chăm sóc da mặt ở thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị có hiệu quả ngay không?

Chăm sóc da mặt ở thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị có hiệu quả ngay không?

Chia sẻ trang này

1. TraMy

TraMy New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,289 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Chăm sóc da mặt ở thẩm mỹ viện, spa Khơ Thị có hiệu quả ngay không cả nhà ơi?
    Do tính chất cv, ngày đêm đều lao đầu vào, ko có time để đắp dưỡng các loại mặt nạ nên da mặt em bi chừ kém lắm ah, ko được mượt mà như trước đây nữa, đi đâu bạn bè cũng chê, đều bảo ham kiếm tiền nên nhan săc càng đi xuống, em cũng nản lắm, nên bây giờ mới tham khảo chị em xem thế nào. Em chỉ muốn làm xong đc luôn vì ko có time đến để chăm sóc. Mong các chị tư vấn giúp ah.

2. Quỳnh Xinh

Quỳnh Xinh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chăm sóc da mặt thì phải kết hợp đến TMV và chăm sóc ở nhà nữa chị ạ. Với lại phải làm thường xuyên, chứ ko có chuyện làm 1 lần đẹp cả đời đâu :p

3. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Làm sao mà hiệu quả ngay được hả bạn, phải vài lần chứ.

4. Ruby Nguyen

Ruby Nguyen New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sau một liệu trình chăm sóc bạn sẽ cảm thấy đc sự rõ rệt về thông thoáng lõ chân lông, da dẻ cảm giác thông thoáng mà mịn hơn chứ. Nhưng cái này phải kiên trì lâu dài chứ ko phải một time đâu.

5. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đúng rồi đó. Chăm sóc da mặt thì ít nhất là 2 tháng bạn mới có thể cảm nhận được tac dụng cuảnó.
    Sau khi chăm sóc da ở thẩm mỹ viện bạn vẫn phải chú ý giữ gìn da khi đi nắng, ra ngoài đường, kết hợp ăn uống điều độ, phù hợp, k ăn đồ nóng thì mới hiệu quả nhanh và ngay đc nha

yêu mưa thích bài này.

6. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đắp mặt nạ chính cũng là cách khá ổn nha bạn. Đây có thể nói là cách nhanh nhất để cung cấp độ ẩm cũng như chất dinh dưỡng cho da. Bạn có thể sử dụng các loại mặt nạ tự chế hoặc mặt nạ được bán sẵn trên thị trường. Khi chọn mặt nạ bán sẵn, nên chọn những nhãn hàng uy tín để tránh các trường hợp đáng tiếc xảy ra. Và lưu ý là các bạn không nên đắp mặt nạ hằng ngày, tối đa là từ 2-3 lần một tuần để tránh làm mỏng da. Bên cạnh đó, bạn cần kết hợp với những dòng kem dưỡng da ban đêm để duy trì độ ẩm cho da. Khi thoa kem lên mặt, bạn nên kết hợp các động tác matxa để da dễ dàng hấp thụ các chất dinh dưỡng từ kem.

7. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chuẩn men. Nói thật là ngày trước mình cũng bị mụn kinh lắm == Sau đắp mặt nạ sữa chua - nha đam thì uki liền à. Mách cho các chị, các mẹ bí kíp này nha.

8. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chăm sóc da mặt ở tmv lớn như Khơ Thị thì hiệu quả lắm bạn ạ, nhưng mỗi tội đắt thôi. :v Họ có cả người nổi tiếng đến làm mà

yêu mưa thích bài này.

9. hoa ban mai

hoa ban mai New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Quá trình lão hóa thường dẫn đến việc hàm lượng collagen và khả năng đàn hồi của da bị sụt giảm nghiêm trọng, da bị trùng, lõm xuống. Phần thái dương bên cạnh mắt là một trong những vị trí chịu ảnh hưởng khá rõ rệt của quá trình này. Bạn có thể khá dễ dàng khắc phục việc này với một cuộc phẫu thuật thẩm mỹ đưa các chất làm đầy vào thái dương.

10. yêu mưa

yêu mưa Member

• 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

giá tầm bao nhiêu thế bạn ? mình nghĩ chăm sóc da mặt cũng k đắt lắm đâu. Ở thẩm mỹ viện nào chả như nhau nhỉ ? lần trước chị mình đến đó trị mụn rồi...