Chi phí tại milan clinic & spa như thế nào?

Chi phí tại milan clinic & spa như thế nào?

Chia sẻ trang này

1. hoa 10

hoa 10 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,881 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. lyly

lyly New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nghe tên tmv như của nước ngoài ấy nhỉ?

3. ngoc 2

ngoc 2 New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tắm trắng thì đáng bao nhiêu đâu bạn ơi nó như spa ấy mà

4. mitdac

mitdac New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tắm trắng ở đấy tầm 8-10 tr c ah
    chị bạn cùng công ty e đến đó mát xa, cũng ko ưng ý với cách phục vụ cũng như các liệu trình ở đó đâu
    nên chị ý chẳng bj đến lần 2. c nên tìm hiểu kỹ cái này nhé

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Tắm trắng hiện tại sử dụng máy ủ tỏa nhiệt làm giản nỡ lỗ chân lông để thảo dược từ thiên nhiên thẩm thấu sâu vào tế bào da, nuôi dưỡng từ bên trong và làn da trắng sáng lên từ từ một cách tự nhiên. Phương pháp tắm trắng hoàn toàn không sử dụng chất lột tẩy da nên rất an toàn và không có bất kỳ một tác dụng phụ nào. Làn da bạn trắng hồng và không bị bắt nắng hơn da thường và chắc chắn là không bị vàng lông. Bất kỳ một làn da nào cũng vậy, đi ra đường bạn nên che chắn kỹ và nếu đi biển thì bạn nên sử dụng thêm kem chống nắng bảo vệ da.

Chi phí một lần tắm trắng là 1 triệu/lần. Tắm lần đầu bạn đã thấy làn da được sáng mịn lên nhưng để đạt hiệu quả tốt thông thường bạn cần thực hiện theo một lịch trình từ 3-6 lần.

6. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người đi tắm trắng về da chỉ sáng hơn thôi, chứ nhìn k được như Ngọc Trinh hoặc Hồ Ngọc Hà đâu...
    chi phí thì thấy mấy chị hàng xóm nói là 400-600k/ lượt tắm, nghe đâu có hơn 30 phút thui à nha

yêu anh không thích bài này.

7. maithihai

maithihai New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

+ mình có ti đây tm trngrùi nói chung là nó cũng không hơn gì my ch khác mình đã ti c gá thì hình như 1 triu thì phi ch nh rõ nưa nhưng chc cũng tm đó mà thui vì bây gi h làm ăn đu có giá chung ca nó c

8. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Tắm bằng pp gì mà tận 1 triệu 1 lần thế hả bạn ?
    Mình thấy tắm trắng tầm mấy trăm thôi mà ?

9. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình lại thấy toàn tầm gần 1 triệu, nghe đâu họ dùng cả ngọc trai để tắm trắng mà. :D Giá thế ko đắt đâu

10. Nguyễn Thị Việt Linh

Nguyễn Thị Việt Linh New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

N nhàng là 2 c nhé đy là giá cánh đây 2 tháng đa bn mình mi đi phu thut v nhé còn bây gi thì bó tay chm com nhưng chc nó cũng tm đó đy