Chi phí tại thẩm mỹ viện Khơ Thị như thế nào

Chi phí tại thẩm mỹ viện Khơ Thị như thế nào

Chia sẻ trang này

1. yêu làm đẹp

yêu làm đẹp New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,655 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Các mẹ ơi, em chuẩn bị cưới vào cuối tháng 11 năm nay. Em đau đầu vì nhiều thứ quá nên dạo này mắt mũi cứ thâm quầng, da sần sùi và mọc nhiều mụn lắm. Em quyết đi chăm sóc da tại thẩm mỹ viện Khơ Thị, mẹ nào đi rồi cho em hỏi chi phí tại thẩm mỹ viện Khơ Thị như thế nào đấy ?
    Các mẹ tư vấn cho em xem có cách nào cải thiện da trước ngày cưới được không. với cả chất lượng ở thẩm mỹ viện này nữa. Em chân thành cảm ơn các mẹ.

2. thudangthi

thudangthi Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn bổ sung các loại hoa quả này này: Chuối, dưa chuột, đu đủ và nhất là ăn nhiều bưởi nhé. Một thời gian mắt sẽ hết thâm thui ak!

3. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn thử đắp đều đặn túi trà nhúng (đã qua sử dụng) lên trên mí mắt xem. Vì chất chống ôxy hóa có trong lá trà xanh (polyphenol và epigalocatexin galat) giúp tăng tuần hoàn máu đó.

Cách làm nè: để những túi trà nhúng đã qua sử dụng vào tủ lạnh khoảng 5 - 10 phút, sau đó đắp lên mắt (nhớ nhắm mắt khi đắp). Có thể đắp buổi tối hoặc buổi sáng.

Chú ý: cần đắp thường xuyên vì cách đắp mắt này chỉ cho hiệu quả tức thời thui nhé

4. KhomGia

KhomGia Active Member

• 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hồi xưa khọm cưới khọm còn chả có time cũng chả chú ý gì đến làn da, giới trẻ bây giờ cũng sướng nhỉ. Có đk chăm chút hơn.

5. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thời đó đâu có mấy dịch vụ này đâu, vẫn chưa phổ biến mà