[CHIA SẺ] Triệt vĩnh viễn lông nách đang giảm giá

[CHIA SẺ] Triệt vĩnh viễn lông nách đang giảm giá

Chia sẻ trang này

1. Tôn Nữ Păng Xê

Tôn Nữ Păng Xê New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,470 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Chỗ này mình và bạn mình có thử rồi. Thấy rất ổn nên lên chia sẻ với mọi người. Giá gốc thì bằng những chỗ triệt lông khác thôi nhưng đang trong đợt giảm giá nên chỉ có 600.000đ một lần triệt lông thôi.
    Ở những thẩm mỹ viện khác thì giá gần gấp đôi mà liệu trình trị liệu hay công nghệ cũng không khác là bao.
    Mình tìm được thông tin trên website này: https://espa.vn/dichvu-chitiet/triet-long-vung-nach-vinh-vien-bang-cong-nghe-ipl-2485.
    Thích cái là dịch vụ bên này rất đã, đăng ký thành viên là được chăm sóc từ A đến Z luôn. Mình vừa triệt lông hôm nay thì sáng hôm sau đã có người gọi cảm ơn sử dụng dịch vụ.

2. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

espa nghe lạ nhỉ? spa này mới mở hả bạn? bạn triệt lông nách mấy lần thì ổn thế? có bị mọc lại ko?

3. Tôn Nữ Păng Xê

Tôn Nữ Păng Xê New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình triệt được 3 liệu trình rồi. thấy rất ổn. Giờ mùa mưa, nách mình ẩm nhiều mà không mọc lại lông tơ. Mình đăng ký ở espa nhưng triệt lông chỗ spa do bên đó cung cấp. Espa nó là trang web nó chuyên tư vấn với cung cấp dịch vụ kiểm định cho mình. Bạn đăng ký nghe nó tư vấn thử xem sao.

4. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mỗi lần cách nhau bao nhiêu bạn? sao mình thấy bảo ko triệt đc vĩnh viễn cơ mà. với lúc làm thì có giảm thâm nách luôn ko b? nách mình còn bị thâm nữa cơ, mỗi lần mặc áo hở nách ko tự tin gì cả.

5. duyanh15

duyanh15 New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Belas Spa đang khuyến mãi triệt lông mua 3 lần tặng 2 lần, các chị tham khảo thêm ha: www.belasspa.com