Chỉnh nha niềng răng có đau lắm không các bạn?

Chỉnh nha niềng răng có đau lắm không các bạn?

Chia sẻ trang này

1. WhiteRose

WhiteRose Member

• 111 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 1,432 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đau đấy bạn ạm nhất là giai đoạn đầu, đau ko ăn đc gì luôn. Mình trước sống cùng cô bạn đi niềng răng mà, nó phải ăn cháo mất mấy tháng

3. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình thấy niềng răng vẫn ăn uống bình thường đấy chứ @@ hình như chỉ kiêng ăn thịt thôi
    nhưng mà ko đau đớn đâu, mới đầu hơi khó chịu trong việc phát âm :D

4. Quỳnh Chi 25

Quỳnh Chi 25 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô bạn mình đi niềng răng lúc đầu đau lắm mà, đau chết đi đc ấy chứ. Nó kêu la suốt

5. Kim THi

Kim THi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghiêm trọng nhỉ, mình tưởng giờ mấy dịch vụ này ko đau rồi chứ, các dịch vụ nha khoa giờ ko đau đâu mà.

6. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trong mấy tháng đầu thì rất đau, khó chịu nữa. Về sau thì đỡ hơn nhiều, đén khoảng 1 năm sau thì răng dần đi vào ổn định rồi nên hầu như ko đau nữa

7. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ko đau nhưng ngứa ngáy, khó chịu lắm bạn ạ. Răng chưa bình thường đâu mà, sau khi tháo niềng răng thậm chí vẫn còn vài cảm giác nữa

8. fuy

fuy Member

• 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người kêu đau lắm mà, đau còn ko ăn cơm đc, phải ăn cháo í chứ. :( Đâu phải chỉ có ngứa ngáy ko thôi đâu

9. rubibexinh

rubibexinh New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tùy loại niềng răng ban ạ. Đúng là sẽ rất đau nếu dùng loại truyền thống,, bạn có thể tham khảo loại niềng răng không mắc cài, thoải mái, tiện lợi lắm. Bạn niềng răng mà không ai biết bạn đang niềng răng