Cho e hỏi ép tóc tự nhiên ở đâu đẹp vậy ah?

Cho e hỏi ép tóc tự nhiên ở đâu đẹp vậy ah?

Chia sẻ trang này

1. minmin

minmin New Member

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 5,247 Lượt xem

• 21 Lượt trả lời

Mọi ng ơi, cho e hỏi ép tóc tự nhiên ở đâu đẹp vậy ah? e đang tính hè này đi ép tóc, e mới làm xoăn từ hồi tết nhưng giờ chán rồi. nhìn vừa già, vừa xấu.... ko muốn quay lại chỗ cũ làm nữa. tìm chỗ nào ngon bổ rẻ làm thôi... muốn đi ép tóc, nhưng ép tự nhiên chứ e ko thích kiểu cứng đơ.
    mọi ng biết địa chỉ nào thì PM giùm e nhé.
    E thanks,

Vân Anh thích bài này.

2. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ko biết bạn minmin ở đâu nhỉ? ở đâu thì tốt nhất nên tìm địa chỉ cắt tóc gần đó, cho tiện...
    coi như địa chỉ cắt tóc, ép tóc ruột của mình bạn ah

3. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đã ép tóc thì làm sao mà tự nhiên đc nữa nhỉ, tóc lúc đó nhìn thẳng và suôn 1 cách ko bình thường , nhìn là biết rồi mà

4. Lananh45

Lananh45 Member

• 335 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các bạn qua chỗ tóc Hàn Quốc đi, ở Xã Đàn ấy. Mình thấy họ có nhiều dịch vụ chăm sóc tóc và chất lượng cũng ổn lắm

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Nghe nói chỗ này làm cũng đc nhưng đắt. bạn biết giá cả ở chỗ này thế nào ko?

6. DungTran24

DungTran24 Member

• 111 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ep toc.jpg

Ép xong tóc đc như này thì tốt nhỉ, nhìn rất tự nhiên mà tóc rất suôn và mềm mại.

7. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hoàn toàn đc như này bạn ạ, lúc mới ép xong thì nhìn tóc có vẻ thẳng 1 cách bất thường nhưng vài hôm sau thì thẳng tự nhiên như này đấy

8. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 294 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

700k thì ko đắt lắm. :) mình làm đc, trước vẫn làm tóc với gái 500k là thường mà, giờ đắt lên cũng phải thôi

9. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ép tóc là dịch vụ phổ biển, chỗ nào cũng làm đc bạn ạ. 1 salon tóc bình thường họ cũng làm đc mà. :D Ko cần phải kén chọn lắm

10. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói đến salon Tóc hàn quốc nhiều rồi nhưng chưa đến đó làm bao giờ. :-/ Chỗ đó có đông khách ko các bạn nhỉ?

11. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em có 1 ước ao 1 khát khao nhỏ bé đó là 1 mái tóc tự nhiên thế này

12. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Tớ có con bạn tóc xoăn tự nhiên nhưng k được đẹp lắm thế là quyết định đi ép tóc,ép xong có thẳng có mượt nhưng nhìn đơ cứng lắm chẳng tự nhiên gì cả.Tốt nhất sinh ra ntn cứ để tóc nó như thế

13. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cho e hỏi có ai biết kỹ thuật ép-duỗi tóc 3 tác động không?

14. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

kỹ thuật duỗi tóc “3 tác động”: Thẳng mềm – phục hồi – thích hợp cho mọi loại tóc. Kỹ thuật “3 tác động” có tính năng phá vỡ được các liên kết S-Bond trên cấu trúc tóc, sắp xếp lại vị trí các liên kết thẳng hàng dưới tác dụng nhiệt của máy kẹp làm tóc thẳng và định hình sự liên kết này lâu bền theo thời gian.

15. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chẳng biết trong thành phần thuốc ép có thuốc dưỡng tóc không chứ mình thấy qua nhiệt là tóc chết rồi

16. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

theo mình tìm hiểu kỹ thuật duỗi tóc HQ 3 tác động làm tóc suôn thẳng tự nhiên,có độ bóng mềm cần thiết,luôn giữ nếp,không rối xù trong mọi trường hợp.Tóc không bị hư tổn,lượng nước và dưỡng chất bị mất trong quá trình tác động nhiệt sẽ được bổ dung sau khi duỗi.Độ mềm của tóc duy trì từ gốc tới ngọn,đuôi tóc không bị hư tổn,xơ,da đầu không bị kích ứng

17. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

như tóc tự nhiên chưa qua hoa chất và nhiệt đúng không ạ?nhưng e sợ tóc e mỏng và yếu chẳng làm được ấy chứ,sợ tóc yếu không chịu được nhiệt

18. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

check thêm cho bạn chút thông tin thuốc duỗi tóc Hàn Quốc cao cấp được sử dụng trong kỹ thuật “3 tác động” có các hoạt tính linh hoạt, tác dụng tốt với tất cả các loại tóc yếu – trung bình – khỏe, có thể làm thẳng tóc đã tạo xoăn nhiều lần, phục hồi vào nếp tóc bị hư tổn cho kết quả duỗi như ý.

19. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đây là lần đầu mình thấy thông tin về duỗi tóc mà nhiều tác dụng tốt nhưu này,ham hố chắc phả rủ luôn con bạn đi thôi

20. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nghe cũng tốt đấy nhưng mà có mẹ nào làm dịch vụ bên này chưa chứ cứ nghe hơi thế này làm sao biết thực hư ra sao