Cho em hỏi nhấn mí Hàn Quốc ở Dr Hải Lê có đẹp không?

Cho em hỏi nhấn mí Hàn Quốc ở Dr Hải Lê có đẹp không?

Chia sẻ trang này

1. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 130,645 Lượt xem

• 40 Lượt trả lời

Mọi người ơi, em đang muốn đi nhấn mí mắt quá mà phân vân chưa biết nên làm ở đâu đây? Em đang tham khảo dịch vụ nhấn mí Hàn Quốc bên Dr Hải Lê mà không biết bên đấy làm có đẹp không, mọi người đã ai làm ở đây chưa chia sẻ cho em với.

2. minmin

minmin New Member

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dr Hải Lê chỗ nào vậy e? nghe tên lạ thế. sao ko chọn chỗ nào lớn lớn, chuyên về mắt mà làm e?

3. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dr Hải Lê ở chỗ phố Đỗ Quang, Trần Duy Hưng ấy ạ, em google tìm chỗ nhấn mí thì ra bên họ, nhà em ở Cầu Giấy đi qua đó cũng tiện hihi

4. zubii

zubii New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mới 2 tuần trước dẫn chị gái đi nhấn mí ở đây, Làm trong 20 phút về luôn giờ thấy mắt chị ý rõ 2 mí luôn rồi mình thấy ưng lắm, có chị nào tò mò thì kêu em em gửi ảnh cho mà xem.

5. Trác Quân

Trác Quân New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Oánh dấu để dành theo dõi, cũng đang muốn đi nhấn mí, được bạn giới thiệu nhưng chưa qua đấy :3

6. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Zubii ơi có thể cho tớ xem ảnh chị gái bạn được không, mà nhấn xong mắt tự nhiên luôn hay phải bao lâu thế?

7. Trang đen

Trang đen New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng nhấn bên ý tháng trước nè, mí mình hơi dày nên bác sĩ nhấn mí kết hợp cả lấy mỡ thừa nữa, lúc mới nhấn xong mí có hơi sưng tẹo, sau 1 tuần là hết, mí mềm mại tự nhiên, bác sĩ làm nhẹ nhàng, mấy bạn nhân viên tư vấn cũng nhiệt tình nữa :3

8. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá rổ bên đấy thế nào vậy chị?

9. jeny-92

jeny-92 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị mới nhấn mí ở đấy này, phải mất đến gần tuần chị đeo kính râm để mọi người không nhìn thấy mí mắt sưng của mình. Bây giờ mắt chị nhìn sâu và cuốn hút hơn trước nhiều, he he

10. trangnt90

trangnt90 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn đi nhấn mí để có được đôi mắt to đẹp đây. tạo ánh mắt đẹp cuốn hút lũ con trai, để còn nhanh nhanh lấy ck :))))

11. Trang đen

Trang đen New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bình thường thì là 7 triệu, cơ mà tháng trước chị làm đúng đợt khuyến mại nên hết có 4 tr thôi :;););)

maruchan186 thích bài này.

12. zubii

zubii New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị muruchan186 ơi, em gửi vào nick diễn đàn cho chị rồi đấy chị vào xem đi, có cả ảnh lúc trước khi chưa làm với ảnh làm rồi vừa chụp hôm qua xong, nhìn đẹp mà chị nhỉ

13. Dinh Thanh

Dinh Thanh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị em ơi ai cắt mí bên Hải Lê rồi chia sẻ mình với. Mắt mình sụp mí mà sợ quá mãi chẳng dám đi. Tham khảo mấy chỗ mà chưa biết chỗ nào đẹp mà nhẹ nhàng ko sưng nhỉ
    Bác sĩ Linh 108 hay bên Hải Lê ?????
    Xin mọi người chỉ giáo!

14. nguyenminhanh

nguyenminhanh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bên Dr Hải Lê nổi tiếng là nhấn mí đẹp đó bạn, có chị trong công ty mình hay đến đấy làm đẹp lắm á, chị ấy cũng nhấn mí ở đây hồi năm ngoái rồi ý, mắt to nhìn rõ thích :3

15. lamha

lamha New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mn kể nghe thích nhỉ, cơ mà mắt mình một bên 1 mí, còn bên kia hai mí mờ mờ mới đểu chứ, không biết đi nhấn một bên họ có làm cho không nhỉ?

16. maruchan186

maruchan186 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7 triệu thì hình như có hơi đắt so với mấy thẩm mỹ viện khác chị nhỉ, cơ mà đẹp với lại an toàn thì đắt một tí cũng đáng :)

17. nguyenminhanh

nguyenminhanh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc là được đó bạn, nhưng mình nghĩ bạn nên làm hai bên cho đẹp vì mí bên kia cũng mờ mờ mà, tốt nhất là đến gặp bác sĩ sẽ tư vấn cụ thể cho ^^

18. đinh thị vân

đinh thị vân New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tay nghề nhấn mí của Bác sĩ Hải Lê khá tốt đấy bạn, sau khi nhấn bạn chỉ cần chịu khó kiêng khem khoảng 1 tuần theo chỉ dẫn của bác sĩ là mắt sẽ rất đẹp đấy. Mình làm ở đây rồi nên bít

19. lamha

lamha New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Èo, sao nhấn mí mà cũng phải kiêng nữa ạ, thế phải kiêng những gì vậy chị

20. đinh thị vân

đinh thị vân New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn lamha ơi, kiêng đồ hải sản trong tuần đầu, kiêng đồ nếp, rau muống, hạn chế đọc sách, sử dụng máy vi tính.... Bạn sẽ được bác sĩ khuyên kỹ càng trước khi ra về nên không phải lo đâu