Cho hỏi cắt tóc nam kiểu hàn quốc ở đâu đẹp hà nội 2014?

Cho hỏi cắt tóc nam kiểu hàn quốc ở đâu đẹp hà nội 2014?

Chia sẻ trang này

1. hero

hero Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 10,141 Lượt xem

• 23 Lượt trả lời

2. kienbh

kienbh Member

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tóc nam kiểu Hàn Quốc thì có kiểu nào đang hot nhỉ? vào nge ngóng để còn update.
    mình đây trung thành với kiểu tóc đầu đinh mấy năm rồi. vừa mát, vừa tiện :p

3. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dao này lớp trẻ ăn theo phong cách Hàn quốc hay sao ý nhỉ, nhiều người dùng sờ tai này nhể

4. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ở Xã Đàn mình đi qua thấy có cửa hàng Tóc Hàn Quốc đó bạn, chưa biết họ làm thế nào nhưng có khi bạn qua đó làm xem sao.

5. HoangYen31

HoangYen31 New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kiểu Hàn Quốc là kiểu này ấy à? Mình cứ thấy ái ái sao đó, mình chả thích mấy bạn nam để tóc kiểu này.

6. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mấy em teen thì thích thôi. Mà bạn ko thích sao bạn còn để avatar là cái ảnh đó thế? :p

7. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Kiểu này đẹp mà. :p Kiểu HQ như vậy thì qua salon tóc Hàn Quốc là chuẩn đó, họ có kinh nghiệm làm các kiểu đầu thế này hơn

8. MatCuoi

MatCuoi New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đúng rồi. salon tóc Hàn Quốc ở chỗ 255 xã đàn là chuyên cắt tóc theo style hàn Quốc mà.
    trc ng yêu mình mới đến đó cắt.
    y như kiểu này luôn

9. HoaiXuan

HoaiXuan Member

• 150 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hic, nhìn mấy kiểu tóc thế này như ái ấy. :( Mình chả có cảm tình gì cả, chắc tại do mấy anh ca sĩ K pop

10. Thiên An

Thiên An Member

• 138 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cái này hợp với các bạn thanh niên teen teen hoặc chưa vợ. :v Chứ vợ con vào rồi họ ko thích kiểu này đâu. :p

11. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Họ chuyên cắt kiểu HQ hả bạn? Liệu họ có làm các kiểu tóc thường khác ko? Mấy kiểu HQ nhìn trông dị hợm lắm. :p

12. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có salon Tóc hàn Quốc mà. Bạn nào thích kiểu HQ thì cứ đến đó làm thôi. Họ chuyên làm kiểu HQ nên sẽ có đủ kiểu tóc cho bạn chọn

13. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

bạn qua tóc HÀn Quốc ấy họ sẽ tư vấn cho bạn kiểu tóc ưng ý nhất và thời thượng nhất :)

14. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Phin Hàn xẻng chiếu suốt ngày thế là dân tình ăn theo muốn thay đổi mình nhưng mà công nhận cũng đẹp đê :p

15. namnguyen88

namnguyen88 New Member

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đâu phải là kiểu tóc HQ nào trông cũng ái ái như bạn nói đâu???mình mới làm bên đó mà các a thợ bên đó sẽ tư vấn cho bạn kiểu đầu phù hợp vs khuôn mặt và vs chính công việc của bạn luôn

16. thequan

thequan New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng chất HÀn Quốc thì bạn nên qua tóc HÀn Quốc ở bên 255 XÃ ĐÀn ấy,quán đấy thấy mới khai trương đi qua thấy đông khách chủ thớt xem xem

namnguyen88 thích bài này.

17. namnguyen88

namnguyen88 New Member

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

thì mình mới cắt bên đó chắc lượng và cách phụ vụ miễn chê luôn hi =) hôm mình đến cũng đông lắm nhưng được cái nhân viên nhiều nên cũng k phải chờ đợi quá lâu đâu

18. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

e cứ nghĩ đàn ông con traai mấy bác tuềnh toàng lắm ai ngờ cũng quan tâm mấy chỗ cắt tóc đẹp kỹ nhỉ?

19. namnguyen88

namnguyen88 New Member

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

thời đại gì rồi cô ơi?đàn ông con trai cũng có khái niệm đẹp chứ,tuềnh toàng lắm lại thành cổ lỗ xĩ ấy mình còn trẻ mà phải chịu khó quan tâm ,tìm hiểu chứ

20. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

thế là bác đã cắt tóc bên đó rồi à,mất nhiều thời gian không,giá như nào em đang định dẫn thằng em chỗ Xã Đàn đấy nhưng phải xem giá cả như nào đã có hợp vs túi tiền không?