Cho mình hỏi triệt lông vĩnh viễn ở đâu tốt mọi người nhỉ?

Cho mình hỏi triệt lông vĩnh viễn ở đâu tốt mọi người nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Znnu

Znnu Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 16,034 Lượt xem

• 53 Lượt trả lời

2. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn thử qua các spa như Saigon Smile Spa waxing xem, mình thấy nhiều người đến đó tẩy lông bằng cách này hiệu quả lắm đấy

3. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Waxing thì làm sao triệt lông vĩnh viễn được, chỉ duy trì được một hay hai tháng thôi bạn ah. Bạn cứ đến các tmv nổi tiếng để tìm hiểu ấy. bạn tham khảo ở Đông Á đi nhé.

4. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình nghĩ được lâu hơn đấy. Nhiều người cũng đi waxing để triệt lông mà. Còn ở tmv cũng ko triệt lông vĩnh viễn ở đâu tốt được đâu bạn ơi, họ chỉ làm cho lông mỏng hơn thôi

5. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình tưởng triệt lông vĩnh viễn ở tmv có hiệu quả triệt sạch lông chứ sao lại chỉ làm cho lông mỏng hơn hả bạn? Mình chỉ thấy mọi người kêu đi triệt lông vĩnh viễn về thì lông vẫn mọc trở lại thôi. Tuy nhiên cũng duy trì được vài năm đấy

6. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt thử qua tmv Bally làm xem, tmv này rất uy tín và dùng công nghệ hiện đại lắm đấy. Địa chỉ ở chỗ Kim Mã thì phải

7. chuột mickey

chuột mickey Member

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thì mình chưa nghe đến tmv Bally này nha. Nó là tmv của nước ngoài hả bạn? Mình thấy các tmv nổi tiếng thì mới có công nghệ triệt lông vĩnh viễn tốt chứ spa thì chỉ waxing tạm thời thôi

8. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bally của Việt Nam mà không phải của nước ngoài đâu bạn :)
    Triệt lông ở spa cũng được mà, vì triệt lông khá nhẹ nhàng nên mình thấy đến spa cũng k có vấn đề gì cả đâu

9. Buồn ơi chào mi

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Các thẩm mỹ viện hầu hết đều của VN mà, Bally dĩ nhiên của VN rồi và họ còn làm rất tốt nữa đấy. Bạn chủ thớt ra đó triệt lông là ổn đó

10. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

được tầm từ 4 - 6 năm thì phải, họ cứ làm như vậy là tốt lắm rồi. mà trong 4-6 năm đầu nghe nói còn có bảo hành nữa đấy. nếu lông mọc thì hoàn trả lại tiền

11. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Uhm bình thường triệt lông vĩnh viễn được bảo hành 5 năm mọi người ah. Mà hình như còn có tmv bảo hành vĩnh viễn luôn cơ.hjc. Không biết có tin được không. Mà mình nghe có người nói sau khi triệt lông vĩnh viễn mà lông mọc trở lại thì nhổ lông dễ lắm, không đau nữa cơ

12. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy triệt lông vĩnh viễn bảo hành 5 năm là bình thường mà. Nhiều tmv và spa còn cấp thẻ bảo hành vĩnh viễn nữa cơ. Cơ mà mình cũng không tin tưởng lắm. Không lẽ cứ khi nào lông mọc trở lại là mình lại được triệt lông miễn phí ah?

13. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Họ nói là vĩnh viễn thôi chứ lông vẫn mọc lại. CƠ mà sau đó lông nhạt màu và ngắn nên làn da ko thay đổi nhiều nên họ mới dám nói là vĩnh viễn chứ

14. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Không vĩnh viễn được đâu. Các bạn hãy dùng cách cạo thường xuyên là được mà, cũng ko mất thời gian cho việc này lắm đâu

15. Buồn ơi chào mi

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Có bạn nào thử đến SaigonSmileSpa triệt lông chưa? Mình thấy chỗ đấy quảng cáo nhiều lắm, chất lượng chắc cũng ổn

16. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Saigon smile spa cũng tốt đấy. Mình thấy bạn nên đến những trung tâm thẩm mỹ lớn nhá. Đừng ham hố giá rẻ mà đến những tmv nhỏ hơn thì triệt lông không an toàn đâu. Nghe đâu những công nghệ máy móc lỗi thời ở các tmv lớn được các tmv nhỏ mua về sử dụng đấy :p

17. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nếu vậy thì nguy hiểm thật đấy. Mình làm sao mà biết được nguồn gốc của công nghệ triệt lông ở tmv cơ chứ. Có khi đến bệnh viện triệt lông cho an toàn mọi người ah

18. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bệnh viện ít có dịch vụ triệt lông lắm chị ah. Toàn thấy các tmv, spa triệt lông vĩnh viễn thôi. Với lại bây giờ nhiều nơi nhập khẩu công nghệ new elight nên không phải lo về xuất xứ đâu ah

19. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Công nghệ triệt lông vĩnh viễn thịnh hành nhất bây giờ là new elight bạn ah. Có nhiều tmv hoặc spa ứng dụng công nghệ này lắm. Có thể kể đến saigonsmail spa, milan spa, bích nguyệt, thu cúc,....

20. chuột mickey

chuột mickey Member

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ bệnh viện họ có công nghệ laser nên có khi cũng triệt lông vĩnh viễn đó bạn. Công nghệ ở bệnh viện thì đảm bảo chất lượng mà bác sỹ cũng có chuyên môn nữa. Bạn đến bệnh viện hỏi thử xem