Cho mình xin ý kiến về dịch vụ tại nha khoa thế hệ mới

Cho mình xin ý kiến về dịch vụ tại nha khoa thế hệ mới

Chia sẻ trang này

1. ngocbibi

ngocbibi Member

• 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 69,168 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Đã ai từng đến nha khoa thế hệ mới rồi, cho tớ xin ý kiến với nhé? Ở đó, chất lượng thế nào, cơ sở có tốt ko, dịch vụ đảm bảo vệ sinh ko mọi người?
    tại tớ lần đầu muốn đến nha khoa để lấy cao răng nhưng băn khoăn quá trời, ko biết chỗ nào tốt mà vô cả. liên quan đến răng miệng, làm chỗ ko đảm bảo cứ thấy gê lắm.

2. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Lấy cao răng thì có gì đâu bạn ơi, chỗ nào làm cũng được mà

3. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

không phải đâu bạn, nhiều chỗ lấy cao răng xong về răng bị buốt khi ăn đồ nóng hoặc uống nước lạnh đấy, như vậy hại răng lắm đó

4. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nha khoa này ở đâu vậy các bạn nhỉ? Mình mới nghe thấy tên lần đầu

5. hoangthuhaQTKD

hoangthuhaQTKD New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nha khoa này cũng có mấy cơ sở mà, thấy bảo chất lượng cũng khá ổn đó bạn :)

hoangmaiCMS thích bài này.

6. trangheo

trangheo Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

uhm`, mình cũng nghe nói thế. lấy cao răng dễ bị hỏng men răng nên cũng sợ, ko dám đi.

7. vuhuyenGBBank

vuhuyenGBBank New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu mà sợ bị những trường hợp buốt sau khi lấy cao răng thì mình nghĩ bạn nên qua mấy phòng khám nổi tiếng hơn đó, tay nghề bác sĩ sẽ cao hơn, thiết bị cũng đảm bảo hơn.Lấy cao răng cũng ko tốn kém lắm mà:)

8. hoangmaiCMS

hoangmaiCMS New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy hình như nha khoa này có 1 cơ sở ở đường Nguyễn Đình Chiều, quận 3 thì pải, cũng khá đông khách, nghe bảo nhân viên nhiệt tình, thiết bị cũng hiện đại lắm mà;)

9. Phượng Phụng Phịu

Phượng Phụng Phịu New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng nghe đến nha khoa Thế hệ mới nhiều trong thời gian gần đây, hình như có tận 3 cơ sở lận, khá là uy tín thì pải, mà thấy bảo đầu tư trang thiết bị tốt lắm mà:D hôm nào bạn qua đây thử coi sao

10. hahuonganhVTB

hahuonganhVTB New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều khi cơ sở có mấy cái lận nhưng cũng ko đông khách và uy tín lắm đâu, họ mở thêm chi nhánh chủ yếu là để quảng bá hình ảnh thui chứ mình thấy 1 số nơi làm cũng bình thường mà:(

11. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mở 1 chi nhánh tốn nhiều vốn lắm, nếu mở chỉ để quảng bá mà ko có khách thì còn lỗ nữa, mình ko nghĩ như vậy đâu

12. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhiều thì mới thu đc nhiều lợi nhuận chứ bạn, có nhiều thương hiệu mở rộng ra nhiều cơ sở rồi nhưng làm vẫn tốt đó thôi. :) Mình thích các nha khoa nhiều cơ sở hơn.

13. minh tú

minh tú New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn đến nha khoa Tâm Việt đi. Nhà mình ở gần nha khoa này nek. mình qua đây làm thấy cũng oki lắm.hihi......bạn qua nha khoa tâm việt này làm đi. đ/c: 366 Quang Trung, P10, q. GV -))

14. Bách Đang

Bách Đang New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nh

15. Bách Đang

Bách Đang New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa thế hệ mới làm ăn chất lượng
    kém. Tôi làm răng ờ đây, răng đau nhức , phải nhổ làm implant tốn rất bao nhiêu tiền

16. ngocvan87

ngocvan87 New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế trước khi làm, bs có tư vấn và chụp phim cho bạn không? với một số trường hợp phải chụp phim mới biết nguyên nhân gây đau nhức răng. Mình từng gặp rất nhiều người ngạc nhiên về tình trạng răng miệng mình đang gặp phải sau khi kiểm tra - dường như bên trong răng đã bị tiêu xương, mặc dù họ k cảm nhận thấy gì bất ổn cho tình trạng răng của mình. Nên nếu bạn k được tư vấn kỹ thì đúng là tắc trách của nha khoa đó.
    Nhưng cũng có trường hợp, cũng là người mình biết luôn, khi thăm khám và chụp phim đầy đủ, bs thấy răng đó k còn khả năng giữ mà phải nhổ để trồnh Implant để ổ xương hàm k bị tiêu mà người đó k chịu, nói là răng mình bình thường, k chịu nhổ, phải giữ lại chân răng, chụp mão răng thôi. Bs vẫn thực hiện nhưng lưu thông tin lại. Mình không biết sau này thế nào nhưng so 2 trường hợp mình nêu thì bạn hiểu ha. Đôi lúc chính là do bệnh nhân, chứ k phải do nha khoa đó