CHỌN NHA KHOA TỐT TẠI ĐÀ NẴNG

CHỌN NHA KHOA TỐT TẠI ĐÀ NẴNG

Chia sẻ trang này

1. sakura90dn

sakura90dn New Member

• 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 1,895 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Tình hình là mình mới chuyển vào Đà Nẵng và muốn tìm 1 nha khoa chất lượng tốt ở Đà Nẵng để chữa răng. Mình đang bị đau răng và khám ở HN thì Bác sĩ bảo phải nhổ. Mình rất sợ đau,nghe bảo nhổ xong phải trồng răng giả thì mới ăn được như bình thuờng nên mình rất lo lắng. Vì là răng cửa nên mình muốn làm nhanh để làm việc, nghe nói thị trường có nhiều loại răng nhưng không biết chất lượng thế nào. Mình có đọc qua trên diễn đàn một số anh chị đã làm răng tại NK Thẩm Mỹ Đà Nẵng và có kết quả rất tốt nên mình viết bài này muốn được mọi ngời chia sẻ thêm kinh nghiệm. Nếu ai đã làm răng ở đây rồi cho mình xin ý kiến ạ.

lethibe, truongsky and berycute like this.

2. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mnhf thấy nhà khoa DN có tiếng đấy nhỉ

3. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bạn mình đi hàn răng ở đó. hàn thì okki. còn nhổ thì ko rõ thế nào.

haphuong1805, lethibe and berycute like this.

4. berycute

berycute Member

• 46 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Nhổ Răng thì đến Bác sĩ Trần Sỹ Tân- chủ tịch hội Răng hàm mặt Đà Nẵng tại nha khoa thẩm mỹ Đà Nẵng thì ok. Bác sĩ này chuyên nhổ Răng khôn đấy mẹ nó. Các bác sĩ ở đây cũng có y đức lắm.

haphuong1805, lethibe and tonynguyen like this.

5. truongsky

truongsky Member

• 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng và Nha khoa Răng sứ Miền Trung là 2 nha khoa làm tốt bậc nhất tại Đà Nẵng đấy mẹ. Mẹ không gọi điện đặc lịch thì sẽ phải chờ lâu đấy nhé.

haphuong1805, lethibe and tonynguyen like this.

6. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nha khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng thì trên sự mong đợi của mình. Còn Nha khoa Răng sứ miền Trung thì mình chưa làm nên không biết thế nào. Nhờ các Mẹ khác chỉ giáo thêm.

haphuong1805 and lethibe like this.

7. lethibe

lethibe Member

• 82 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Nha khoa Răng Sứ Miền Trung làm cũng được lắm đấy mẹ. Ở đây họ chuyên làm phục hình sứ. Thấy nhân viên rất đông, làm rất chuyên nghiệp.

8. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình đã làm ở đây rồi, thật sự khách quan mà nói thì làm rất tốt, rất nhiệt tình, quan tâm bệnh nhân. Sau này không biết Răng mình thế nào nhưng bây giờ thật sự mình rất hài lòng. Xin chân thành cảm ơn các Nha sĩ tại Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng.

9. berycute

berycute Member

• 46 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Số 19 Trưng Nữ Vương chứ ko phải 11 Hoathuytinh ơi. Mình đã làm ở đây rồi. Thật sự hài lòng lắm, từ chuyên môn đến thái độ với Bệnh nhân điều ok.