Chuyên mục "Hỏi đáp chuyên gia" | Page 3

Chuyên mục "Hỏi đáp chuyên gia"

Chia sẻ trang này

1. Nguyễn Trung Thành

Nguyễn Trung Thành New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người cho em hỏi ở tmv đông á có trị sẹo rỗ bằng lăn kim không em có mụn à ko chăm sóc tốt giờ chỉ bị ở 2 vùng nhỏ bên má thôi ai điều trị rồi tư vấn cho e được không giá cả sao nữa ạ

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Lăn kim có nhưng giờ họ toàn trị sẹo bằng laser thôi bạn, giá cũng ko đắt, tầm 6-8tr thôi mà.

3. giuongtangtreem

giuongtangtreem New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trang này rất hay và bổ ích cho những bạn đang có nhu cầu pttm

4. Phan thi tiên

Phan thi tiên New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bác sĩ em muốn hỏi trị sẹo lâu năm bằng thuốc trị sẹo demaxtix có hiệu quả không ạ

5. gonna change

gonna change Member

• 148 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sẹo lâu năm rồi thì không hiệu quả đâu chị, phải đến tmv trị sẹo thôi

6. khanhmy9x

khanhmy9x New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai phun xăm môi ở kangnam, mailisa với bệnh viện thẩm mỹ thanh vân trong SG chưa cho em review với!!!

7. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Tớ có quen mấy người làm ở Kangnam thôi, về họ nhận xét cũng đc đó bạn

8. huyenhn

huyenhn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cánh mũi hơi lệch trái thì có nên phẫu thuật nắn mũi thẳng không ạ

9. killer girl

killer girl New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác Sỹ Cho Em hỏi, E muốn làm răng thẩm mỹ nhưng ở Hải Phòng không biết chỗ nào uy tín, sợ ảnh hưởng đến sau này. Bác Sỹ có thể giới thiệu cho em 1 phòng khám có uy tín không ạ?

10. loan113

loan113 New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mọi người ơi. cho em hỏi xíu ạ. Da mặt của em nó hay xỉn màu, lúc nào cũng trông nhợt nhạt có cách nào để cải thiện thiện da mình không ạ?

11. Tây

Tây New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

BẠN ĐÃ LÀM Ở ĐÂU CHƯA Ạ, CẦN KQUA QUÁ

12. batdongsanvungtau

batdongsanvungtau New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các chuyên gia ạ

13. trancongdinh063

trancongdinh063 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giới thiệu về Blog Mỹ Phẩm Idol
    Ngày nay có rất nhiều bạn trẻ quan tâm đến các vấn đề làm đẹp, chăm sóc cho bản thân. Bên cạnh đó Blog Mỹ Phẩm Idol thấy được rằng nhu cầu tìm kiếm các thông tin hữu ích về làm đẹp, chăm sóc da mặt và thông tin review kỹ lưỡng về các sản phẩm đang hot trên thị trường cho các bạn trẻ.
    Sứ Mệnh của Blog Mỹ Phẩm Idol
    Những ngành và ngách sản phẩm mà Blog Mỹ Phẩm Idol sẽ hướng đến để có góc nhìn và chia sẽ thông tin hữu ích, cần thiết cho các bạn trẻ như:
    1. Đánh giá sản phẩm:
    Các bạn trẻ nên biết được những dòng sản phẩm nào tốt, an toàn và không gây dị ứng cho da, Review và đưa ra những lời khuyên hữu ích cho các bạn trẻ đang tìm kiếm các sản phẩm và giải pháp trị mụn hiệu quả.
    2. Spa tại nhà:
    Những mẹo và bí quyết chăm sóc da duy trì vẻ đẹp hay trị các vấn đề mụn, cám,…bằng phương pháp tự nhiên tại nhà
    3. Trang điểm:
    Bên cạnh cập nhật các hướng dẫn trang điểm từ cơ bản đến nâng cao cũng như những xu hướng trang điểm mới nhất từ nhiều nước để bạn tham khảo và ứng dụng.
    4. Ăn đẹp và sống khỏe:
    Đây là 2 chủ đề được viết đem lại những công thức làm ra món sinh tố, món ăn uống tốt cho sức khỏe, giảm cân, giảm mỡ và đẹp da. Sống khỏe là những thói quen sống đơn giản tốt dành cho mọi chị em phụ nữ.
    Đến với Blog Mỹ Phẩm Idol bạn sẽ được cập nhật các thông tin mới nhất, đúng nhất và hữu ích trong các lĩnh vực làm đẹp như trị mụn, dưỡng ẩm, sữa rửa mặt.
    Truy cập ngay tại: myphamidol,com
    Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm
    Thông tin trên trang này chỉ mang tinh chất tham khảo vì thế không thể thay thế việc thăm khám và điều trị từ bác sĩ hoặc những người có chuyên môn trong lĩnh vực.

14. Liên Hòa

Liên Hòa New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bác sĩ
    em có 2 câu hỏi muốn hỏi bác sĩ
    1. em có 1 nốt ruồi nằm trên cạnh viền của mi mắt dưới, có thể phẫu thuật hay làm gì đó loại bỏ nó đi được không ạ
    2. em có 1 cái sẹo trên tráng nằm trên chân mày mắt trái, có cách nào làm mất nó đi được không
    chi phí là khoảng bao nhiêu vậy ạ ( cho từng câu hỏi )