Có ai biết địa chỉ nha khoa Bình Thạnh nào chất lượng tốt nhất không?

Có ai biết địa chỉ nha khoa Bình Thạnh nào chất lượng tốt nhất không?

Chia sẻ trang này

1. Hà Heo

Hà Heo New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,360 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. dinhhongvanĐP

dinhhongvanĐP New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tại bình thạnh thì chịu rùi, em ở hn cơ.hjhj

3. Đào Thị Hồng Nhung

Đào Thị Hồng Nhung New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị thấy mấy người bạn hay qua nha khoa Đăng Lưu hay Saint Paul, thấy bảo cũng đc lắm :)

Hoa Hớn Hở thích bài này.

4. ThaohaOceanbank

ThaohaOceanbank New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thì hay tìm tên nha khoa nổi tiếng và uy tín hơn là tìm tên theo đường vì tìm như vậy khó đảm bảo chất lượng hơn, mà hình như lần trc bác mình có qua nha khoa Tâm Đức cũng ở Bình Thạnh thì pải, bạn qua đó xem sao :)

Hà Heo thích bài này.

5. Hà Heo

Hà Heo New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỗ cty em làm gần quận Bình Thạnh nên em định qua đó cho tiện. Xem ra cũng có vài địa chỉ rồi đó, em cảm ơn mọi người nhiều nhé. Em sẽ tìm hiểu xem sao:)

6. Trần An Diệu Tâm

Trần An Diệu Tâm New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thấy bảo ở Bình Thạnh có nha khoa Thái Dương và nha khoa Nhật Mỹ đều là nha khoa quốc tế khá uy tín, có lẽ giá chỉ hơi mắc chút nhưng đảm bảo lắm, mà đang mùa giảm giá nữa, khỏi lo chi phí rùi:D

7. Hoa Hớn Hở

Hoa Hớn Hở New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng hay nghe đến nha khoa Đăng Lưu, bảo ở đây làm chất lượng lắm, bác sĩ tay nghề cao mà thiết bị hiện đại, giá cả phải chăng nữa nên khá đông khách:)

8. Nhok ngố

Nhok ngố New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Bình Thạnh thì mình thấy mọi người hay qua nha khoa Thái Dương làm răng lắm đó, thấy bảo đó cũng là nha khoa quốc tế, bác sĩ nhiệt tình, giá cả cũng ko đến nỗi quá mắc đâu:D

9. tranthaohienVIDB

tranthaohienVIDB New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì nghe thấy bảo nha khoa Nhật Mỹ làm việc ổn lắm đó, thiết bị hiện đại mà bác sĩ cũng nhiệt tình lắm, nha khoa quốc tế cơ mà nhưng hình như giá hơi mắc:)

10. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Ở nội thành thì đi ù 1 cái là tới mà, ở các quận khác có thì cứ đến đó, đâu cứ phải ở Bình Thạnh chứ.

11. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho mình địa chỉ nha khoa Nhật Mỹ này đi, mà ai lại lấy tên 2 nước ghép vào nhau thế nhỉ, lại còn ko có tên nước VN chứ

12. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Ơ, đây là tên nha khoa chứ có phải địa chỉ nha khoa đâu mà nhiều bạn lai bảo ở quận Bình Thạnh nhỉ? Mình chưa nghe tên nha khoa này bao giờ nhưng đọc bài của chủ topic thì thấy đây là tên mà

13. Mưa mùa thu

Mưa mùa thu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chủ thớt muốn hỏi nha khoa tốt ở quận Bình Thạnh đó bạn, có nha khoa nào mang tên giống quận này đâu.

Mà bạn gì ở trên bảo nha khoa Nhật Mỹ tốt lắm hả? Tên nha khoa này có uy tín đâu nhỉ