Có ai đến thẩm mỹ viện thu cúc spa chưa ah?

Chia sẻ trang này

1. Haan

Haan New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 14,540 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Đc cô chị bạn quen trong một lần đi du lich mách ở thẩm mĩ thu cúc tắm trắng rất an toàn em ạ,họ chủ yếu dùng phương pháp dùng mĩ phẩm chuyên dụng kết hợp với thảo dược,,Phương pháp đặc trị làm trắng da bằng mỹ phẩm sử dụng mỹ phẩm chuyên dụng làm trắng da. Tinh chất làm trắng da sẽ loại bỏ các tế bào sừng và các hắc tố melanin là tác nhân gây sậm màu da, mang lại cho bạn làn da trắng sáng hơn.
    Nghe nói thế nhưng em cũng muốn tham khảo thêm mọi người vì sợ lắm ah, các chị nào tứng đến đó thì góp ý giúp em nhé. Thank all.

2. tragiang

tragiang New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng có thể cô bạn này từng làm dv ở đây mà c, nhưng em cũng nghe nói ở thu cúc các dv về chăm sóc da, tắm trắng cũng khá ok chứ nhỉ

3. ThanhBui

ThanhBui New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phần lớn các spa đều dùng thảo dược để tắm trắng nếu dùng mỹ phẩm thì bạn nên xem lại nhé, vì dùng ko đug cách thì sẽ ko tốt cho da bạn đâu

4. Haan

Haan New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em cũng chả biết thực hư thế nào nên mới lên tham khảo các chị ah, thường thì tắm trắng bằng thảo dược hay sao hả các chị?

5. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phần lớn tắm trắng bằng thảo dược bạn ah, nếu tmv đó mà tắm trắng bằng mỹ phẩm thì bạn nên check rõ nguồn gốc xuất xứ của các sản phẩm đó nhé

6. HongThoa

HongThoa New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị gái em cũng đến đây tắm trắng rồi c ah. Làn da mềm mại, mịn màng, trắng như nàng Ngọc Trinh ý. Em cũng muốn lắm nhưng chưa đc phép của bố mẹ. Nhìn c ý tắm trắng xong ăn vận kiểu gì cũng đẹp. Bj e mới biết sức mạnh khi sở hữu một làn da trắng hồng.

7. Hoang Minh Manh

Hoang Minh Manh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn có biết thông tin về người quản lý của spa này không ạ