Có ai từng đến tm thanh vân chưa vậy cho mình ý kiến với hjx

Có ai từng đến tm thanh vân chưa vậy cho mình ý kiến với hjx

Chia sẻ trang này

1. happy polla tran

happy polla tran New Member

• 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 46,680 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

2. Cindy Pham 92

Cindy Pham 92 New Member

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ở đó cũng có uy tính mà bạn. bsi van có tiếng mà. hình như theo mình biết nó là bệnh viện thì chắc chắn phải an toàn đáng tin cậy hơn đó.... chúc bạn đẹp như thiên thần nhé :D

bvthammythanhvan thích bài này.

3. ella phan

ella phan New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn tìm hĩu kỹ chổ này xem....... mình nghe gì mình trước cũng đi làm mũi ở chỗ này đó. nghe đâu cũng đẹp lắm

4. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

tmv Thanh Vân lên bệnh viện rồi hả bạn? nhưng chắc gì đến đó đã đc trực tiếp bsi Vân làm, biết đâu lại 1 bsi nào đấy.

5. bvthammythanhvan

bvthammythanhvan Member

• 28 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Khi bạn ghé qua bệnh viện thì sẽ được trực tiếp bác sĩ hoặc là đội ngũ tư vấn viên tư vấn cho bạn trước , trực tiếp bác sĩ vân sẽ là người mỗ cho bạn cũng như cùng ekip bác sĩ tay nghề cao.

Trong 1 bệnh viện thì các bác sĩ đều có tiếng như nhau..cũng như bạn biết đến bac si Vân thì 1 vài bạn khác sẽ biết đến bác sĩ khác trong ekip của Bệnh Viện Thẩm Mỹ Thanh Vân.

Tất cả đều sẽ mang đến cho bạn sự hài hòa và tự nhiên trong sắc đẹp của mỗi bạn.Chúc bạn 1 ngày nhiều may mắn.

6. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ko lẽ ai cũng như mẹ cứ mỗi lần đến là gặp tiếp Bs Vân là gặp ah...thế time đâu mà Bs tiếp cho hết ...có đội ngũ tư vấn riêng1 gặp mình giải quyêt trước rồi nêu khó khăn lắm thì trực tiếp Bs Vân ra tư vấn mẹ ơi

Huonggiang32 thích bài này.

7. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình đến TV rồi nà , quang cảnh đẹp với chuyên nghiệp lắm, nhìn đẹp mắt với an tâm lắm. đang để dành tiền đi ửa mũi ở đây

8. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ửa mũi là sao ta? :D
    tmv này ko bít sửa mũi có đắt ko các chị nhỉ?

9. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chị họ mãi xì gòn từng làm mũi bác này, ra bắc ai cũng khen, bác này cũng khá là nổi đó nhể

Bichngoc021 and bvthammythanhvan like this.

10. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

uhm mình thấy ai làm mũi ở đây cũng khen hết bạn ah ..:))

11. QUoc DInh

QUoc DInh New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có ai đã nâng mũi o Thanh Vân chưa . Và chi phi bao nhieu vay . chia se cho minh voi .. Hix

12. azn41793

azn41793 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

XIN CÁC BẠN LƯU Ý.
    Dành vài phút đọc ít tâm sự của mình. Đồng thời CẢNH BÁO các bạn đừng bao giờ PTTM ở bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân ko thì tiền mất, tật mang. Mình là 1 nạn nhân tại bệnh viện này. Quảng cáo trên mạng nào là Bác sĩ nổi tiếng hiện nay,co 20 năm kinh nghiem tham my, nhưng làm việc vô trách nhiệm. Họ làm mũi mình méo [​IMG][​IMG][​IMG]...đến ngày tái khám cũng chỉ giao cho 1 cô y tá. Lúc đầu nghĩ vì sưng Nên mũi Nhìn dị dị. Rồi tới khi phát hiện bị méo thật, mình phải mất công lên tận SG mắc đền. Họ chỉ chỉnh sơ lại rồi dán, sau đó mình tháo ra thì vẫn ko thấy thay đổi gì. Trở lại đó ông bác si ko chịu trách nhiệm bảo ko phải méo. Mình đợi mãi 4 tháng nữa cũng thấy mũi ko ổn. Vừa méo, ma cũng ko cao xí nào...Nhìn như chưa sửa vay. Mình bây h rất hoang mang. Cái mặt người ta mà họ làm ăn như vậy, mấy thang roi ngay nào cũng buồn bực. Mình rất ghét khi phải hạ thấp 1 bệnh viện, nhưng mình ko muốn sẽ có nạn nhân như mình. Bây h mình phải làm sao đây? Có ai giúp mình chỉ chỗ sửa ko? [​IMG]:(. Sữa bác nào ổn ạh???? Sau bao lâu thi lam lai được? Và nếu lam Sline rồi có sửa được ko, vào đau ko? Xin giúp mình. Đừng bỏ rơi mình nhé. Cám ơn.

13. muachusa

muachusa New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bà chị đồng nghiệp mình làm rồi. Nâng Sline của bác sĩ nguyễn thanh vân, bác là giám đốc bệnh viện luôn. Giá hình như tầm 30tr ấy, bữa bả kể mà quên mất tiêu

14. khanhmy9x

khanhmy9x New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng tính làm ở bệnh viện thẩm mỹ thanh vân. Đi tư vấn rồi mà còn phân vân. Ai cho em xin thêm 500đ review với hình ảnh đc không. 9 ng 10 review quá :-<