Có cách nào chữa răng vẩu nhanh nhất không?

Có cách nào chữa răng vẩu nhanh nhất không?

Chia sẻ trang này

1. trịnh tố uyên

trịnh tố uyên New Member

• 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 2,238 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Mọi người ơi cứu em! Em chuẩn bị về ra mắt gia đình người yêu mà răng em lại hơi vẩu thành ra ngại lắm. Có cách nào chữa răng vẩu nhanh nhất không ak ?

Ca này cần tư vấn gấp gấp mọi người ak! Nghĩ mà em xấu hổ anh người yêu em cao to sáng sủa, em thì thấp bé nhẹ cân lại còn vẩu nữa :(((( . Em không muốn mất hết hình tượng từ ngày đầu tiên , em muốn chữa răng vẩu nhưng không biết cách nào nhanh mà hiệu quả. Cứu em!
    Tks!

2. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bọc răng sứ là cách nhanh nhất :) chỉ cần trọn vẹn 1-3 ngày là có thể khắc phục được, lại đẹp nữa

3. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

nhưng liệu cách bọc răng sứ có khắc phục được triệt để tình trạng răng vẩu không bạn? Băn khoăn quá

samsam thích bài này.

4. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

không khắc phục triệt để được đâu vì bọc răng sứ cũng chỉ được 1 thời gian thôi rồi phải bọc lại mà :)))

5. trịnh tố uyên

trịnh tố uyên New Member

• 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bọc răng sứ nhanh gọn mà được có 1 thời gian thôi ak??? thế thì em vẫn phải chấp nhận thôi vì em chuẩn bị về ra mắt gia đình người yêu rồi

6. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bọc răng sứ mất khoảng 3 ngày thôi răng hô hay răng vẩu đều bọc răng sứ được mà :) tuy nhiên không phải trường hợp nào cũng bọc răng sứ được đâu

7. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

thời gian ngồi máy tốt nhất bạn nên ghé nha khoa nào đó khám để được tư vấn, người ta có chuyên môn vẫn hơn mà

8. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mình thấy ngày trước mọi người hay đi niềng răng hơn :) răng vẩu hay hô đều niềng được, giờ thấy có cả bọc răng sứ luôn rồi :p nhanh hơn hẳn niềng răng mà chi phí cũng mềm hơn

diepvnh thích bài này.

9. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

muốn bọc răng sứ cho răng vẩu có khi phải mài răng đi mới bọc được ý chứ :( mà nghe mấy bà chị nói mài răng không cẩn thận làm hỏng men răng luôn ý

10. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

tốt nhất ghé mấy địa chỉ uy tín mà chữa răng vẩu, đừng có lựa chọn bừa bãi là hỏng hết răng đấy, tìm chỗ nào nha sỹ tay nghề cao ý

11. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

đúng đấy, gặp nha sỹ là biết ngay trường hợp răng của mình cách nào khắc phục nhanh và tốt nhất

12. hangtran90

hangtran90 New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn có thể tham khảo dịch vụ bên hoàn mỹ nhé, mình cũng đang tham khảo dịch vụ bên đó để đưa thằng em trai đi niềng răng không lớn mà vẩu cu cậu lại xấu hổ với bạn gái

13. ngocbaont

ngocbaont Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

không hiểu chỉ vầu có 4 cái răng cửa thì niềng răng có được không bạn hangtran90 ơi :(

phuongthuy thích bài này.

14. phuongthuy

phuongthuy Member

• 74 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bạn ngocbaont ơi nếu chỉ vẩu có 4 cái như thế bạn nên đi bọc răng sứ còn nếu vẩu nguyên hàm thì mới đi niềng răng bạn nhé

15. myanh

myanh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

:D đúng là mỗi trường hợp đều có 1 cách khắc phục riêng, tốt nhất mấy chị đến nha khoa nào đó mà kiểm tra tình trạng răng cho chắc ăn nhá