Có cách nào trị tàn nhang vĩnh viễn không nhỉ?

Có cách nào trị tàn nhang vĩnh viễn không nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Linh lém

Linh lém New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,772 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Bạn đến tmv đi, họ dùng laser toning trị tàn nhang khỏi vĩnh viễn luôn đó

3. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Sao diễn đàn mình dạo này nhiều quảng cáo thế nhỉ. -_- Mod xử lý đi chứ.

Tàn nhang muốn trị vĩnh viễn thì nên đến tmv dùng laser toning bạn nhé

4. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm gì có cách nào trị tàn nhang vĩnh viễn nhỉ? Cứ cho là laser toning trị khỏi tàn nhang nhưng thời gian sau này tàn nhang vẫn có thể xuất hiện lại mà. Có rất nhiều nguyên nhân làm cho da bị tàn nhang như nắng, mang thai, lão hóa, sử dụng mỹ phẩm,...cơ mà

5. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Hình như tàn nhang là do nội tiết từng người, chỉ làm đỡ được thôi thì phải. Ai ko bị thì ko bao giờ có, ai bị thì khó trị hết hoàn toàn lắm

6. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

uhm đến tmv thì chắc cũng chỉ trị tàn nhang được 90% là cùng thôi bạn nhỉ? Nếu không chăm sóc da cẩn thận thì sau đó dễ bị lại tàn nhang lắm. Mà hình như ngoài phương pháp laser toning còn phương pháp yag gì gì đó cũng trị tàn nhang thì phải?

7. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phương pháp laser YAG bạn ah. Nghe nói công nghệ này trị tàn nhang được 90-95%. Quảng cáo là tàn nhang vĩnh viễn không quay trở lại mọi người ah

8. Memo

Memo New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng thấy phương pháp này hiệu quả đấy, tàn nhang có thể trị vĩnh viễn được mà, chi phí cũng ko đắt lắm

9. toicodon

toicodon Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình không tin có phương pháp trị tàn nhang vĩnh viễn đâu. Trị sạch tàn nhang còn không có nữa kia. Mấy phương pháp laser cũng chỉ trị được 90% là cùng

10. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trị được mà bạn, có điều sau khi trị thì mọi người cũng phải chăm sóc da của mình chứ ko nên để mặc mưa nắng ko chú ý chăm sóc, như vậy thì tàn nhang mới ko mọc trở lại

11. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện có bảo hành cho trị tàn nhang vĩnh viễn không bạn nhỉ? Nếu có chắc họ chỉ bảo hành trong một vài năm thôi chứ làm sao mà vĩnh viễn được ah

12. tamduc2511

tamduc2511 Member

• 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là không có cách trị tàn nhang vĩnh viễn đâu. Có chăng cũng chỉ được 1 time thôi.

13. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hjc trị tàn nhang bằng laser toning đã không dứt điểm mà lại không có hiệu quả vĩnh viễn à?hajza. Nhưng dù sao thì đây cũng là cách tối ưu nhất rồi mọi người nhỉ?

14. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt có thể trị tàn nhang bằng các cách tự nhiên như đắp mặt nạ hoa quả. Sau khi tàn nhang đã giảm thì bạn cần chú ý giữ gìn làn da thì sẽ không lo tàn nhang tài phát nữa.hiiii

15. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngoài laser ra thì còn có công nghệ trị tàn nhang vĩnh viễn nào không mọi người nhỉ? Ví dụ như elight có trị được tàn nhang không nhỉ?o_O

16. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy chỉ có công nghệ laser trị tàn nhang như laser toning, laser yag thôi. Mà hình như còn có công nghệ yellow laser điều trị tàn nhang chỉ với 1 lần duy nhất hay sao ấy?