Có chị nào đã dùng kem dưỡng da nhau thai cừu chưa ạ?

Có chị nào đã dùng kem dưỡng da nhau thai cừu chưa ạ?

Chia sẻ trang này

1. akimi.liv92

akimi.liv92 Active Member

• 298 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

• 15,498 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

Em tình cờ đọc thấy quảng cáo có loại kem dưỡng chiết xuất từ mỡ cừu,nhau thai cừu gì gì đó ý. Nghe nói dùng thích lắm. Loại từ nhau thai còn chữa được cả tàn nhang,xóa nếp nhăn nữa. Ko biết ở đây có chị nào dùng chưa? Cho em xin ý kiến với ạ!!!
    Da em dạo này xám xịt và nhăn nheo quá,huhu.. lại còn tàn nhang nữa (Từ hồi cấp 3 rồi),nên nghe thông tin này thấy ham hố quá,mà ko biết thực hư thế nào

2. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 217 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

thực sự rất tốt và hiệu quả đó mẹ ah

3. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 242 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

mình xài rùi thấy rất hiệu nghiệm

4. KemKulz

KemKulz Member

• 300 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Giừo mấy đồ thực phẩm chức năng này làm nhái ghê lắm á. Đồ xịn dùng thì ngon. Chứ mua phải đồ đểu về vừa mất tiền mà có khi còn hỏng cả người ý. Sợ lắm. Mẹ nó cũng nên vào mấy trang so sánh giá kiểu compare.vn ý. Viết tên xong xem giá cả như nào

5. phanbao123

phanbao123 Member

• 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng có dùng nhau thai cừu mà có lẽ là không hợp với cơ địa hay sao mà nổi mụn nhiều. Mình chuyển sang dùng bộ sản phẩm dưỡng của Hàn Quốc thì thấy hết đó. Mình nghĩ da phụ nữ châu á mình khó hợp với các loại kem của châu âu, châu úc vì thời tiết khác nhau

6. hihihehe

hihihehe Member

• 186 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình trước cũng order hai lọ tính tặng mẹ nhưng thấy nó rẻ quá, chồng thì bảo rẻ vậy chỉ có mỡ lợn chứ mỡ cừu đâu ra nên stop.

Cũng chưa biết chất lượng như nào, chỉ biết thấy quảng cáo chất lượng hoành tráng mà giá như nó 500 hay 600k thì mua ngay mà nói 100k thì lại run.

Vậy nên nắm bắt tâm lý khách hàng mình nghĩ kem này nên tăng giá =))

7. vudaingayay

vudaingayay Member

• 230 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Giá món gì cũng có chỗ đắt chỗ rẻ. Lựa chỗ mà mua thôi. Cái trang compare bạn giới thiệu dùng hay thiệt đó. Giờ mình mới biết.

8. Niloreal

Niloreal Member

• 245 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cực kỳ nên dưỡng da ban ngày và ban đêm bạn ạ, lý do bạn search bác Google là ra ngay!
    Vùa search thử kem nhau thai cừu ở compare.vn thấy ra nhiều loại ghê. Nó so sánh được cả giá của từng cửa hàng 1 nữa chứ. Thế mới thấy mấy cái đồ mỹ phẩm này bán hàng, giá theo cảm tính hay sao á.

9. hlan6649

hlan6649 Member

• 233 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em nghe nói loại dưỡng da từ mỡ cừu tốt lắm, có mẹ nào có loại dành cho bé sơ sinh không, công chúa nhà em nẻ quá

10. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đây oy. Search bác Google mãi ko ra. May các chị giới thiệu cái web compare.vn kia tìm ra luôn cái loại nhà iem đang có. Em mượn hình ảnh trong web đó các chị xem thử nhé. Nhà em chắc đúng loại này vì em thấy thành phần nó cũng giống. he he
    Careline Placenta with collagen and vitamin E
    Đây là hình sản phẩm ạ:

11. TungBach23

TungBach23 Member

• 212 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các chị em hay mua sắm online mà lại không biết đến trang compare.vn à? Thiếu sót quá. Nó là hệ thống tìm kiếm quét dữ liệu hàng nghìn web bán hàng trên thị trường VN và hiển thị danh sách theo các lựa chọn của người dùng theo giá cả, địa điểm, nhà cung cấp...
    Việc của mình chỉ cần so sánh và mua hàng mà thôi

12. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

hic hic. Em ko quan tâm mấy vụ nẻ da này lắm nên hok bik có sd đc cho trẻ con ko nữa. Chị thử hỏi bác Google xem. Để lúc nào rảnh em xách lọ kem nhà em ra xem xem thế nào rồi em báo cáo sau nhé

13. KemKulz

KemKulz Member

• 300 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đang ngồi mò mẫm mỹ phẩm trên compare.vn nè. Giao diện dễ nhìn quá. Lại còn liệt kê toàn bộ sản phẩm đủ các loại mặt hàng. Đánh mỗi chữ sữa rửa mặt thôi mà nó ra cả trăm trang luôn ý. Có mấy nhãn hàng của Pháp lạ lạ chưa thấy bao giờ

14. akimi.liv92

• 298 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

em lười viết mỗi nhau thai cừu nó cũng ra 1 đống. Search nhanh thật. Mà sao mỡ, viên uống, tế bào... Sao cái gì của con cừu nó cũng chiết xuất ra mỹ phẩm được hay vậy các chị nhỉ?

15. vudaingayay

vudaingayay Member

• 230 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

cái trang compare.vn này nó không phải trang buôn bán. nó chỉ dẫn link về giúp mình so sánh hiệu quả mà lựa được món đồ phù hợp mà giá lại rẻ nhất nữa. Nên độ tin tin cậy cao đấy chứ

16. akimi.liv92

• 298 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Chị cho em xin link luôn đi. Xem thông tin với giá cả như nào để mua dùng thử có tác dụng ko?

17. hihihehe

hihihehe Member

• 186 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trang này nhìn đơn giản mà nhiều tiện ích ghê nhỉ? Có đăng nhập bằng Facebook hoặc google+ luôn đỡ phải lập nick rồi xác nhận mail rắc rối. Tiện ghê ha

18. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

19. nguyenphung

nguyenphung New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

20. David Quan

David Quan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn