Hỏi đáp về dịch vụ nâng ngực thẩm mỹ tại tmv Đông Á? | Page 5

Có chị nào nâng ngực tại thẩm mỹ viện Đông Á chưa, có uy tín, có đẹp và an toàn ko ah?

Chia sẻ trang này

1. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

2. Hoa Tường Vi

Hoa Tường Vi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E Trần Thị Hồng Thắm ơi chị tìm hiểu thấy có e thực tế đã làm ở đông á rùi, e cho chi hỏi đợt e làm bác sĩ nào làm cho e vậy? Vì c cũng chuẩn bị làm đây mà chưa biết bs làm ở đó làm tốt cả. Cảm ơn e.

3. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

bên đông á có phải bảo hành túi ngực suốt đời không nhỉ, thế chắc là an toàn họ mới dám thế chứ

4. Hoa Tường Vi

Hoa Tường Vi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị em nào đã nâng ngực ở đông á rùi thì mau mau vào trả lời e với. E cb đi làm rùi mà vẫn chưa biết bs nào làm tốt ở đó cả để yêu cầu.

5. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

phải đặt lịch hẹn khám rồi lúc ấy xem lịch các bác sĩ nữa em ah. họ sắp được lịch rồi họ mới bảo mình.

6. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nâng ngực bằng túi ngực an toàn ở thẩm mỹ viện đông á là an toàn rồi, túi ngực của họ nhập khẩu trực tiếp bảo hành lâu dài nên không phải lo đâu

7. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chuẩn rồi bạn, ở đây họ có cả phiếu bảo hành cho túi nâng ngực mà. Thế nên nhiều người mới yên tâm đi làm.

8. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

túi ngực bên đấy mấy k đô lận mà. nhập khẩu trực tiếp nên được bảo hành bởi bệnh viện j ở nc ngoài lận cơ

9. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bên đấy dùng túi mỹ nên nhìn tự nhiên lắm. vẫn có thể cho con bú cho bình thường. h ở VN m gần như là toàn làm túi mỹ vs túi anh thôi, nhưng túi mỹ có nhiều dạng túi ngực nên nhìn tự nhiên hơn.

10. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy bên đông á có túi hình tròn vs túi hình giọt nước đúng k bạn? tùy từng khung ngực mà bác sĩ sẽ chọn loại túi khác nhau

11. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nâng ngực bằng túi ngực nội soi đẹp hơn hay bằng mỡ tự thân tốt hơn thế các bạn?

12. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

làm = túi ngực thì an toàn hơn đó bạn, mỡ tự thân lại phải mổ thêm chỗ khác lấy mỡ. t nâng ngực bằng túi ngực an toàn ở tmv đông á hình dáng có 2 loại túi cũng đẹp mà

13. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m cũng thấy dùng túi ngực mà loại chất lượng tốt thì tốt hơn chứ mỡ tự thân hơi ghê. dáng ngực là m được chọn hay là chờ bác sĩ tư vấn xem mình phải dùng loại nào thế bạn?

14. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

dựa xem dáng ngực bạn muốn vs thân hình bạn nữa chứ. kiểu nhỏ xinh hợp hơn thì nên làm hình giọt nước. mà giờ dùng túi ngực của mỹ chất lượng cũng mềm mại như mỡ tự thân mà

15. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhiều người lại cứ thích nâng càng to càng tốt cơ. m thì thấy nhìn vừa tự nhiên là đẹp nhất, to quá nhìn phô mà lại lộ liễu quá

16. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

dùng túi ngực theo hình dạng thích hợp là đẹp rồi mà. đâu phải kiểu bơm vào càng to càng tốt đâu

17. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bên đông á có 2 loại túi ngực là túi hình tròn vs túi hình giọt nước à. mình thích loại tròn hơn :D nhìn căng căng :D

18. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nâng ngực bằng túi ngực an toàn tại đông á là dùng túi ngực loại gì thế bạn?

19. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hình như nâng ngực thẩm mỹ viện đông á chỉ có dịch vụ nâng ngực nội soi bằng túi ngực chứ không có dịch vụ nâng ngực bằng mỡ tự thân nhỉ?

20. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chỉ có dịch vụ nâng ngực bằng túi ngực an toàn tại thẩm mỹ viện đông á thôi chứ không có dùng mỡ tự thân đâu bạn