Hỏi đáp về dịch vụ nâng ngực thẩm mỹ tại tmv Đông Á? | Page 6

Có chị nào nâng ngực tại thẩm mỹ viện Đông Á chưa, có uy tín, có đẹp và an toàn ko ah?

Chia sẻ trang này

1. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng ngực ở đông á là công nghệ mỹ hay sao ấy nhỉ

2. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng ngực bằng túi ngực an toàn tại tmv đông á là nhập khẩu từ mỹ đó bạn

3. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng ngưc ở tmv đông á dùng túi ngực mỹ thế có bác sĩ mỹ không bạn :D

4. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nâng ngưc đông á hình như là dùng bác sĩ người pháp mà ở trong hiệp hội bác sĩ mỹ :))

5. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thế thì cũng rành công nghệ nâng ngực của mỹ lắm mà, nên có thể nâng ngực tại đông á chắc chắn là an toàn rồi

6. Trần Thị Hồng Thắm

Trần Thị Hồng Thắm Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều người nâng ngực ở đây thành công rồi bạn, không phải lo lắng gì đâu. Trước mình đi tìm hiểu nâng ngực cũng có nhiều người khen bên này lắm.

7. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nâng ngực tại tmv đông á sẽ thực hiện ở bệnh viện nên an toàn. mà với mình thì an toàn là quan trọng nhất :))

8. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nâng ngực thì nên dùng túi ngực an toàn như nâng ngực tại thẩm mỹ viện đông á, sau này còn lấy ra được dễ dàng. chứ tiêm mấy chất linh tinh, chất lỏng khi bị biến chứng nếu phát hiện để phẫu thuật lấy sớm sẽ dễ dàng hơn, còn phát hiện trễ thì phía dưới bầu vú là những hang, ổ dịch làm da, tuyến vú bị hoại tử rất nguy hiểm. Đọc báo có nhiều trường hợp phải cắt lọc gần hết mô vú, có người phải cắt cả tuyến vú mới điều trị được đấy

9. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Giờ các thẩm mỹ viện uy tín họ đều dùng túi ngực có độ bền vĩnh cửu nên an toàn hơn, mà có hiệu quả vĩnh viễn nữa. Đứa bạn mình vừa qua Kangnam làm kiểu đó đấy.

10. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trong thẩm mỹ làm gì có cái gọi là vĩnh cửu cơ chứ. chỉ là được 10, 20 chục năm thôi. mà k biết kangnam dùng cái j chứ đông á dùng túi ngực gì ấy, độc quyền của mỹ mà

11. Đoàn Dạ Thảo

Đoàn Dạ Thảo New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dung ơi. bs nào làm cho cậu vậy? cậu làm túi nào và giá là bao nhiêu? thaks nhìu