Có nên wax lông vùng kín nam hay không

Có dịch vụ tẩy lông vùng kín nam không các bạn nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. uniresol

uniresol Member

• 97 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• 117,795 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

2. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình nghĩ là có chứ. :D Bạn cứ bảo ông xã đến các spa hay tmv là họ làm cho hết ấy mà. :D Hoặc bảo ông xã bạn tự tẩy ở nhà cũng được mà

3. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Có chứ bạn :D dịch vụ này ít phổ biến hơn nhưng mà vẫn có ấy :D
    Cơ mà mình cũng k biết làm có giống nữ k ?

4. Chim cu

Chim cu Member

• 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nam giới thì cần gì tẩy hả bạn? mình chỉ thấy nữ giới làm nhiều thui mà...

5. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

mình thấy nam giới vẫn tẩy mà, còn dịch vụ thì hình như chưa có dịch vụ này đâu. họ phải tự làm ở nhà thui chứ thẩm mỹ viện không có cái dịch vụ này

6. bigsmile

bigsmile Active Member

• 109 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hình như là có đấy bạn. có cầu thì có cung mà :D
    Việc gì thẩm mỹ viện họ chả có

7. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghĩ các thẩm mỹ viện có dịch vụ tẩy lông vùng kín cho nam giới đấy. Tmv tẩy lông bằng sáp tẩy lông thì phải? Ngoài ra nếu các adam có yêu cầu hay mong muốn triệt lông vĩnh viễn vùng kín thì có phương pháp tẩy lông New Elightah

8. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình nghĩ Tẩy lông vùng kín cho nam cũng giống như nữ thôi mà, chỗ nào làm cho nữ thì cũng làm cho nam thôi bạn ơi

9. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình nghĩ nam giới đâu cần thiết đi tẩy lông vùng kín nhỉ? Lông nách hay lông chân của họ đầy ra đấy mà có thấy tẩy đâu:p

10. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uhm mình cũng chưa thấy nam giới có lý do gì cần tẩy lông vùng kín cả. Chị em đi tẩy lông vùng kín đa số là vì diện bikini cho đẹp. Không lẽ nam giới cũng như thế nhỉ?:p

11. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thường ít khi nam giới tẩy lông vùng kín nhưng nếu muốn tẩy thì cũng có dịch vụ đầy đủ đó. :v Căn bản tẩy cho nam và nữ cũng như nhau thôi mà

12. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Giờ có cầu là có cung hết nên nam hay nữ cũng có cả thôi. :3 Mà mình thấy cách triệt lông ở nam và nữ cũng tương tự nhau thôi mà

13. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình lại nghĩ nam giới muốn tẩy lông thì cứ đến các dịch vụ tẩy lông vùng kín cho nữ thôi, chứ nam giới ít người muốn tẩy lông lắm nên ko có chỗ nào triệt lông riêng cho nam đâu

14. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ôi dào, các bạn nam ko để ý đến cái này đâu. :D Chả có anh nào đến tẩy lông đâu nên mình nghĩ ko có.

15. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy tmv họ nhập công nghệ ánh sáng về để tẩy lông cho nữ là chủ yếu, tiện thể nếu các anh có nhu cầu thì họ tẩy lông cho luôn. Đằng nào cũng chỉ sử dụng cùng một công nghệ thôi mà:D

16. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy chẳng có anh nào muốn đi tẩy lông vùng kín đâu. Bạn đã hỏi ông xã của bạn chưa thế? Nếu anh ấy không chịu đi thì bạn hỏi chỉ mất công thôi :p

17. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng đó. Bình thường chị em mình đi tẩy lông vùng kín là đã thấy ngại rùi chứ đừng nói đến các anh. Các anh chỉ có cạo râu thôi chứ có để ý đến lông chân, lông nách huống chi là lông vùng kín đâu

18. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Oạch tẩy lông vùng kín nam hả bạn chủ thớt? >>> Bạn cho mình xin đi, mình chưa thấy đàn ông con trai nào đi tẩy lông vùng kín cả, thậm chí họ còn không nghĩ đến chuyện đó nữa kìa. Bạn hỏi chỉ mất công thôi. Thật đó :D

19. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Đàn ông mấy ai tẩy lông vùng kín đâu, thế nên mình nghĩ ko có đâu. Chàng nào muốn tẩy thì cứ đến các trung tâm cho nữ chắc họ cũng làm cho đấy.

20. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mình thấy các bạn nam hay kháo nhau rằng họ hay cắt đấy. :v Họ ngại đến tmv hay các dịch vụ tẩy lông lắm