Có nên bấm mí mắt Hàn Quốc không các chị ơi?

Có nên bấm mí mắt Hàn Quốc không các chị ơi?

Chia sẻ trang này

1. Huyen Thanh

Huyen Thanh New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,928 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

2. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kiểu HQ đẹp mà, người VN và HQ đều là người Châu Á nên tất nhiên là hợp với người VN chứ, các chị em toàn theo các mốt thời trang bên HQ đó thôi

3. Lananh45

Lananh45 Member

• 335 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nếu bạn thấy đẹp thì bạn bấm mí chứ sao. :D Có điều nên chọn các thẩm mỹ viện hợp tác với HQ thì họ làm sẽ đẹp hơn đó bạn

4. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy bấm mí hàn quốc đẹp mà bạn, bấm mí mắt sẽ to tròn trông đẹp lắm, lai trông hiền hiền nữa.

5. gonna change

gonna change Member

• 148 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhìn mấy cô nàng bấm mí HQ trông lừa tình kinh, chụp ảnh toàn trố mắt ra vẻ teen teen. -_- mà tuổi thì đâu còn ít nữa chứ.

6. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nếu mắt bị sụp, mắt 1 mí mà trông ko đẹp thì bấm mí cũng đc mà. Các diễn viên, ca sĩ HQ trông rất xinh sau khi bấm mí nên chị em mình học theo là phải thôi

7. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

các diễn viên ca sĩ này toàn nâng mũi, chỉnh sửa khuôn mặt nên mới xinh thế bạn ạ, chứ bấm mí thôi thì ko xinh đc như vậy đâu

8. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình thấy bấm mí mắt dove eyes cũng đẹp mà. :D Bạn nào mí mắt ko đc đẹp hoàn toàn có thể bấm mí để trông xinh hơn. nhu cầu làm đẹp là chính đáng

9. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hợp với người VN chứ, dân châu Á mà. Người HQ trông đẹp hơn thì người VN trông cũng sẽ đẹp hơn thôi

10. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

tớ thấy bạn nói chuẩn luôn.mình có tiền và muốn đẹp hơn tại sao không nhờ các bác sỹ giúp mình lưu giữ được nét đẹp mà mình mong muốn :)

11. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Tớ thấy con bạn tớ có dùng sản phẩm kích mí,hic cũng k quá đắt đâu,make cũng che được khuyết điểm mà.Thẩm mỹ nghe sợ lắm mà sợ nhất là để lại biến chứng về sau

12. minhanhxv

minhanhxv New Member

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

kích mí là giải pháp tạm thời thôi bạn ạ,cắt mí sẽ cho bạn kết quả lâu mà trông tự nhiên như con em mình ấy mới đi cắt mí trên bên KAngnam mất có 45 phút mà đôi mắt trở nên trẻ đẹp tự nhiên, không còn sự mệt mỏi, lờ đờ :)

13. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

nhấn mí tức là dùng phương pháp luồn chỉ không tiêu để tạo nếp gấp đó bạn. Vì đó là một dạng thủ thuật thôi, không đụng đến dao kéo nên sẽ không để lại sẹo đâu bạn ^^ và an toàn tuyệt đối nha

bongyeu thích bài này.

14. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

An toàn là tốt rồi nhưng không biết bấm mí hàn quốc giữ được bao lâu nhỉ?em chỉ sợ trong thời gian bấm mí đảm bảo an toàn nhưng thwoif gian sau lại ảnh hưởng đến thị lực là chết

15. tienpham

tienpham New Member

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thây con bạn mình cũng định đi tút tát lại đoi mắt bảo là được tầm 10 năm gì đó chắc không ảnh hưởng đến thị lực đâu bạn à

16. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

thế thì tốt rồi,chắc kiểu này trốn chồng đi tút tát cái cho nó tự tin chứ không cứ ở nhà ôm Bống thế này biết đến bao giờ mới thỏa ước nguyện được

cubin18 thích bài này.

17. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

mình thấy bấm mí mất khoang 1 tiếng thôi,mẹ nó cứ đi đi mà làm chứ mấy nữa vừa đi làm vừa chăm con thì lấy thời gian đâu mà đến tmv bấm mí chứ

18. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

tốt quá nhưng giá cả thế nào nhỉ?sợ đắt quá thì chịu thôi

19. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

6tr mẹ nó nhé,sợ nhất là 2 mí mắt không đều nhau rồi lại chẳng được mấy hôm ấy đã có mẹ nào đi bấm mí chưa?

20. lantim

lantim New Member

• 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

con em mình mới đi bấm mí bên Kangnam thấy 2 mí đề đẹp mà tự nhiên lắm đấy chứ có sao đâu,nếu mẹ nó sợ thì qua kangnam xem thế nào nhé