Con biếng ăn, special kid Appetit+ có hiệu quả không?

Con biếng ăn, special kid Appetit+ có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. hoangngan12

hoangngan12 Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5,406 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Con e 3.5 tuổi đã đi học nhưng dạo gần đây bé biếng ăn , ăn chậm. Ở nhà mẹ đút phải nhắc đi nhắc lại kêu bé nhai, đến lớp thì bé cũng tự ăn nhưng chậm, cô đút thì ăn, ko đút là thôi. Đi làm về mệt mỏi mà nhìn con ăn thêm phần căng thẳng hơn. Các chị khuyên e nên làm thế nào với bé bây giờ. Bổ sung cốm ăn ngon, special kid Appetit+ cho bé thì loại nào hiệu quả hơn?

Boom thích bài này.

2. lynam

lynam New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thấy kiểu như giờ các bé đc chiều quá, ăn uống đủ đầy quá thành ra ko thiết ăn uống, cứ cho bé về quê lăn lội xong đi cái chương trình gì bố ơi mình đi đâu thế đấy, khác ngay

3. June

June Member

• 146 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình cũng cho con dùng nhiều loại cốm rồi như ích nhi, hoa thiên nhưng ko mấy hiệu quả đâu. còn cái appetit+ của bên special kid này thì mình chưa cho bé thử, mình cũng hóng xem mn dùng rồi mà hiệu quả mình cũng mua cho bé dùng thử xem thế nào

4. vubich

vubich Member

• 83 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn hãy thay đổi thức ăn cho trẻ hàng ngày, cho bé ăn nhiều món khác nhau. Hãy cho bé ăn món bé thích.
    - Không nên cho trẻ ăn quá nhiều thịt cá. Cho bé ăn lượng cân đối các dạng thức ăn.
    - Có thể thay đổi cách chế biến để cho trẻ ngon miệng.
    - Trang trí, chuẩn bị món ăn thật đẹp đẽ, nhiều màu sắc, hương vị, hấp dẫn.
    Chúc bạn thành công

5. hoangngan12

hoangngan12 Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vâng cám ơn mom, tuy nhiên e cũng thử và làm đủ cả rồi mà bé chả có hứng thú ăn gì cả

6. Boom

Boom Member

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ôi ko ai lười ăn như bé nhà mình, ngậm chảy nước ra, nuốt thì phải có nước thế mà m cho bé dùng special kis appetit+ 2 tuần thấy tình trạng của bé có phần cải thiện. Bé ăn nhanh hơn, chưa đến bữa đã đòi ăn, mình thấy nó thực sự hiệu quả đấy ạ. Lại an toàn nữa

7. hoangngan12

hoangngan12 Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

2 tuần mà đã có hiệu quả rồi hả mom, bé nhà mom mấy tuổi rồi ? sp có giá thế nào, mom mua ở đâu dc hàng xách uy tín đấy

8. Boom

Boom Member

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ko biết các bé khác thế nào chứ bé nhà mình dùng special Kid appetit+ là thấy hiệu quả rồi.
    bé nhà mình hơn 2 tuổi
    1 chai 125ml là 259k mom ạ
    ờ Vn mình có duy nhất cty dược phẩm nam việt là pp độc quyền sp này
    b có thể vào fanpage của họ họ gọi trực tiếp váo sdt này để dc tư vấn và đặt mua mom ạ
    0 chín bốn bốn 925.915

9. thuthuha

thuthuha Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy bây giờ nhiều bé lơn ko biết tự xúc ăn toàn phải ba mẹ hay ai đút thì mới ăn dc
    kiểu chiều lắm sinh hư đđấy:D:D:D