Cùng chia sẻ voucher, deal triệt lông vĩnh viễn giảm giá nào mọi người ơi

Cùng chia sẻ voucher, deal triệt lông vĩnh viễn giảm giá nào mọi người ơi

Chia sẻ trang này

1. Mira

Mira New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,943 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

2. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình không hay mua voucher lắm, mình thấy voucher làm đẹp họ làm ko nhiệt tình, đến toàn dụ mình dùng dịch vụ khác thôi. Mấy dịch vụ voucher toàn dịch vụ ko có khách nên họ mới bán voucher đó

3. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Uhm mình cũng không tin vào voucher. Đúng là họ toàn giới thiệu cho mình sử dụng dịch vụ khác thôi. Nhưng mà không biết voucher nhân dịp lễ 20-10 có tin được không nhỉ? Có ai có tin tức giảm giá nhân ngày phụ nữ sắp tới chưa?

4. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình mua voucher làm tóc 1 lần rồi, đến đó họ bảo dịch vụ này giờ ít người làm lắm và họ mời mình làm dịch vụ khác đắt gấp vài lần. :(

Mà mình thấy mấy cái voucher, deal triệt lông vĩnh viễn này rẻ lắm, có khi chỉ 50-100k thôi nên mình cũng nghi nghi

5. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uh hồi trước mình thấy có voucher triệt lông vĩnh viễn giảm đến hơn 70% cơ bạn ah. Mình nghĩ đó chỉ là chiêu trò câu khách của họ thôi

6. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có voucher giảm đến 90% cơ, nhưng đến họ làm ko nhiệt tình đâu, còn họ nói thế là họ làm cho mình chứ.

7. chuột mickey

chuột mickey Member

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ui họ làm không nhiệt tình thì còn voucher làm gì nhỉ? Không phải voucher là để thu hút khách hàng hả? Khách hàng đến mà phục vụ không nhiệt tình thì còn thu hút ai nữa? Không thể tin và không nên dùng voucher triệt lông vĩnh viễn các bạn ah

8. thuhoai

thuhoai Member

• 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình dùng voucher triệt lông rồi nè, có 1,5 triệu thui mà làm cũng được đó, hiện tại chưa thấy có dấu hiệu gì bất thường mà bạn..Cơ bản là các bạn phải chọn thẩm mỹ viện nào uy tín để dùng voucher ấy

9. Buồn ơi chào mi

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Bạn làm lâu chưa? :D mới làm xong thì tất nhiên ko có vấn đề gì rồi. Thường sau 1 thời gian thì lông sẽ mọc lại đấy

10. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

thì đâu chỉ dùng voucher sau một thời gian lông mọc lại. làm bình thường cũng thế mà bạn ?
    Nói chung voucher của các thẩm mỹ viện uy tín thì mới yên tâm đc

11. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhưng mà biết đến bao giờ các tmv uy tín mới có voucher triệt lông vĩnh viễn hả bạn? Thường những tmv nổi tiếng đông khách rồi thì ít khi có voucher lắm, toàn thấy những tmv bình thường hoặc mới khai trương là nhiều voucher thôi

12. lazycat

lazycat Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thẩm mỹ viện uy tín họ có voucher để tri ân khách hàng mà bạn, mình thấy có voucher nhưng chỉ là ít hơn các thẩm mỹ viện khác thui mà.
    Chất lượng thì hơn hẳn rồi

13. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình chưa nghe đến ngọc thảo spa này bao giờ. Có ai đã từng triệt lông vĩnh viễn ở đây chưa? Voucher triệt lông vĩnh viễn trị giá 5tr nên mình cũng muốn thử ah:p

14. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Voucher đó mình thấy hạ giá còn có mấy trăm k thôi, rẻ 1 cách bất ngờ như thế liệu có vấn đề gì ko nhỉ? :-/

15. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình nghĩ ko có vấn đề gì về chất lượng, nhưng đến đó chắc bạn sẽ phải chờ lâu đấy vì voucher họ ko được lãi nên họ ko coi mình ra gì cả.

16. Buồn ơi chào mi

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình toàn thấy voucher làm trắng da với dưỡng tóc thôi, chả mấy khi thấy voucher triệt lông cả. Có vẻ dịch vụ này đắt hàng nên họ ko tung voucher rồi

17. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy mọi người không nên dùng voucher triệt lông vĩnh viễn đâu. Mình nghe nói những tmv nhỏ áp dụng công nghệ lỗi thời thì giá triệt lông rất rẻ nhưng cũng nguy hiểm và không hiệu quả đâu. Tóm lại là không nên ham triệt lông giá rẻ nha, tiền nào của ấy thôi mà

18. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Uhm công nghệ triệt lông hiện đại đắt tiền lắm nên có giảm giá thì cũng giảm ít thôi, giảm nhiều mình thấy nghi ngờ lắm. Như bạn thuhoai triệt lông gì mà có 1,5tr. Giá rẻ thế này thì mình thà không triệt lông vĩnh viễn còn hơn

19. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy các trung tâm thẩm mỹ lớn ít khi giảm giá dịch vụ triệt lông. Thậm chí giá triệt lông của họ còn đắt hơn bình thường cơ. Bạn muốn tìm voucher triệt lông vĩnh viễn thì phải đến những tmv nhỏ hoặc mới thành lập nhưng sẽ không an toàn lắm đâu

20. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Uhm công nhận là ít có voucher giảm giá triệt lông vĩnh viễn thật. Mà hình như đợt trước mình có đọc thấy giá triệt lông ở saigon smail spa là 5tr mà họ giảm xuống còn 800 ngàn hay sao ấy. Giảm gì mà giảm nhiều thể nhỉ? :D