Đã ai nâng mũi 2 lớp Double S ở bác sĩ Hải Lê chưa ạ?

Đã ai nâng mũi 2 lớp Double S ở bác sĩ Hải Lê chưa ạ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Chia sẻ trang này

1. zubii

zubii New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 9,790 Lượt xem

• 25 Lượt trả lời

Chào cả nhà!
    Em có con bạn thân nó rủ rê em đi nâng mũi, nó bảo em nâng mũi 2 lớp Double S ở chỗ bác sĩ Hải Lê, em chỉ biết có nâng mũi filler với cả sline chứ có biết cái 2 lớp 2 lủng này đâu, search thông tin cũng ít cái nâng mũi này. Xin phép hỏi anh chị em trong diễn đàn ta có ai biết cái phương pháp nâng mũi 2 lớp Double S chỗ bác sĩ Hải Lê thì cho em xin ít thông tin nhé ạ, để em xem có nên làm không cho yên tâm ạ!
    Em cảm ơn nhiều nhiều ạ!

2. yeuem5s

yeuem5s New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Biết bác sĩ Hải Lê vì nâng mũi ở đấy 2 năm trước rồi. Nhưng không biết phương pháp nâng mũi này, chắc phương pháp mới rồi bạn ạ.

3. đinh thị vân

đinh thị vân New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sĩ Hải Lê làm ở tmv nào vậy ạ?

4. zubii

zubii New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ơ vậy hả chị, c nâng mũi ở đấy rồi à. Chia sẻ cho em ít kinh nghiệm đi, bác sĩ ý làm có đẹp k vậy

5. yeuem5s

yeuem5s New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đẹp nhưng giá hơi cao em ơi

6. yeuem5s

yeuem5s New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bs này làm ở viện thẩm mỹ y khoa hải lê, 36 đỗ quang ý

7. củ cải nhỏ

củ cải nhỏ New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới chỉ đăng ký làm mũi 2 lớp double S ở chỗ bác sĩ hải, nhưng đợi 8-3 mới đi làm vì hôm đấy mới có khuyến mại. hehe. bao giờ làm xong sẽ review cho chủ thớt nhé.

8. nguyenminhanh

nguyenminhanh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nâng mũi 2 lớp double S oke đấy, thấy đẹp mà không bị rủi ro biến chứng gì, lại được bảo hành vĩnh viễn nữa

9. zubii

zubii New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em tìm hiểu trên mạng thấy đợt này họ đang khuyến mại còn 14 triệu c ạ. Đợt c nâng mũi hết bao nhiêu ạ? có được bs hải làm trực tiếp cho k ạ?

10. zubii

zubii New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ừ mình đọc thấy họ cũng ghi là bảo hành vĩnh viễn, có cái này cũng yên tâm hơn, mà quan trọng là tay nghề bác sĩ ý, làm không đẹp phí tiền lắm

11. phuonganhhn

phuonganhhn Member

• 224 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm hiểu về các phương pháp nâng mũi thì lại tìm được thông tin về nâng mũi không phẫu thuật bằng cách tiêm Filler? Nhưng đang thắc mắc ko rõ ưu nhược điểm của phương pháp nâng mũi không phẫu thuật với phương pháp nâng mũi S - line 2 lớp Double S khác nhau như thế nào? Ở đây có ai rành thông tin này không chia sẻ giúp em với ạ!

12. canhdonghoang

canhdonghoang Member

• 222 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu nâng mũi bằng Filler thì bạn chỉ cần tiêm (ko cần phẩu thuật), và đến định kỳ bạn phải đi tiêm nhắc để duy trì kết quả thẩm mỹ (thời gian duy trì được khoảng từ 2-3 năm). Còn nâng mũi Sline 2 lớp Double là làm chuẩn, đúng kỹ thuật nâng mũi cấu trúc thì kết quả thẩm mỹ gần như vĩnh viễn.
    Bạn nên tham khảo ý kiến Bs, xem xét thật kỹ rồi quyết định nhé,

13. canhdonghoang

canhdonghoang Member

• 222 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tháng trc thấy bà chị họ mình phẩu thuật nâng mũi bên này hết 28tr mà. Bạn có nhầm ko vậy?

14. tombach

tombach Member

• 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho mình hỏi kĩ thuật nâng mũi S line và kĩ thuật nâng mũi thông thường khác nhau như thế nào ạ? Trước và sau khi thực hiện thủ thuật nâng mũi S line phải chuẩn bị như thế nào và thời gian hồi phục là bao lâu?
    Mình đang tính đi nâng mũi nhưng cũng đang băn khoăn lựa chọn, xin mọi người cho ít lời khuyên ạ

15. buihaiha

buihaiha New Member

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho em hỏi giá phẩu thuật nâng mũi ở BS Hải Lê là bnhieu ạ? em cũng đang tính đi nâng mũi nhưng kinh phí đang có hạn quá, hay là tiêm filler mọi người nhỉ? ở đây ai có knghiem trog vụ này ko tư vấn giúp e với ạ. Em cám ơn nhiều

16. yeuvkngoc

yeuvkngoc New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu kinh tế hạn hẹp thì b có thể chọn nâng mũi ko phẫu cũng đc mà. Theo mình biết thì giá nâng mũi không cần phẫu thuật phụ thuộc vào chất làm đầy và số lượng chất làm đầy bạn lựa chọn.

17. yeuvkngoc

yeuvkngoc New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh, đợt này bên này nó đang KM nhiều lắm e ạ! nếu e có nhu cầu làm thì tham khảo thêm nhé! Chị thì chưa làm nhưng thấy bạn bè cũng làm nhiều bên này rồi. Thấy ai cũng hài lòng lắm. À, Hải Lê đang có ctrinh KM tặng 100 suất nâng mũi miễn phí nữa đó. Em có thể vào fb bên đó tìm hiểu thêm nhé!

canhdonghoang thích bài này.

18. canhdonghoang

canhdonghoang Member

• 222 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em vừa vào xem thì thấy có 100 suất nâng mũi miễn phí nữa đấy ạ! Sao bên này đợt này KM nhiều thế nhỉ? ko rõ là có miễn phí hoàn toàn ko c nhỉ? hay mình vẫn phải đóng thêm các tiền thuốc thang phát sinh ạ? em muốn làm nhưng kte cũng k đc nhiều nên vẫn phải hỏi kỹ ạ

yeuvkngoc thích bài này.

19. buihaiha

buihaiha New Member

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nâng mũi thông thường hay Sline 2 lớp 3D mà miễn phí vậy ạ?

20. dungcoinguyen

dungcoinguyen New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em vừa đky trên facebook hôm qua ạ! :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.