Địa chỉ nha khoa minh đức ở đâu vậy các chị ơi?

Địa chỉ nha khoa minh đức ở đâu vậy các chị ơi?

Chia sẻ trang này

1. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 70,299 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Các chị có biết chính xác địa chỉ nha khoa minh đức ở đâu ko ah? E định tìm địa chỉ nha khoa uy tín để đến chăm sóc răng định kỳ. lên mạng tìm hiểu thấy có một địa chỉ nha khoa minh đức ở gần chỗ e làm. nhưng lại có mẹ bên webtretho phàn nàn nha khoa minh đức ở hai bà trưng làm chất lượng kém lắm. Nên e băn khoăn ko biết đâu mới là địa chỉ chính xác của nha kho minh đức, chỗ nào làm uy tín??? mọi ng giúp e ha. e đang rất băn khoăn.

2. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nha khoa này có khá nhiều địa chỉ, 1 địa chỉ ở phố Hai Bà Trưng thì phải bạn ạ

3. Hằng Mon

Hằng Mon New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lần trc mình có đi cùng chị họ qua địa chỉ ở 37 Xuân Hồng, quận Tân Bình để nhổ răng khôn, chất lượng cũng ok lắm :)

vuhuyenGBBank thích bài này.

4. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

híc, thấy trước có mẹ bên webtretho chê nha khoa ở Minh Đức lắm. kêu bsi kiểm tra, làm ko kỹ. hix. theo e chị chủ top nên cân nhắc địa chỉ nha khoa này nhé.

5. Vietha Bùi

Vietha Bùi New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy có phòng khám nha khoa Minh Đức ở đường Phạm Văn Hai, quận Tân Bình, ko biết chất lượng ra sao nữa, nhưng mà phòng khám này nổi tiếng mà làm ăn thế này thì mất hết uy tín rồi còn đâu:(

6. dohangvtc16

dohangvtc16 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bảo nha khoa Minh Đức này cũng là phòng khám uy tín lắm mà, có khi chỉ vì thái độ của 1 số nhân viên ko tốt mà làm ảnh hưởng đến hình ảnh của phòng khám thui, nếu ko thích qua Hai Bà Trưng, bạn qua cơ sở khác xem sao:)

7. vuhuyenGBBank

vuhuyenGBBank New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy bảo nha khoa Minh Đức là 1 trong những phòng khám khá uy tín ở quận Tân Bình đó, bác sĩ làm việc cũng cẩn thận lắm, thiết bị đc, nếu mà vì 1 số người làm ảnh hưởng đến nha khoa này thì thật là tiếc:(

8. Yến Yến Nhi

Yến Yến Nhi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lần trc nhỏ bạn em qua nha khoa Minh Đức ở chỗ Hai Bà Trưng làm rùi, về bảo chỗ này làm cũng đc lắm mà, khách hàng cũng có vẻ đông mà có thấy ai kêu ca phàn nàn gì đâu nhỉ:rolleyes:

9. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Có nhiều cơ sở thì chất lượng ổn đấy. :D Bạn chủ thớt chọn địa chỉ nào gần nhà mình mà đến.

10. Vì em là con gái

Vì em là con gái Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhiều địa chỉ thế. :v Nha khoa này có nhiều cơ sở hay là nhiều nha khoa trùng tên nhỉ?

11. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các trung tâm nha khoa có đăng ký độc quyền thương hiệu đâu, trùng tên là chuyện bình thường mà bạn. :) Địa chỉ nhiều khi còn linh tinh ấy

12. Anna H

Anna H New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không biết có phải bạn cần tìm chỗ này không:
    http://nhakhoaminhduc.vn
    Nhưng mình thấy chất lượng ko ổn chút nào. Mình khám ở chi nhánh Xuân Hồng, hoàn toàn thất vọng. Làm ăn vô trách nhiệm lắm.

13. minh tú

minh tú New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nha Khoa Tâm Việt ở gò vấp cũng rất uy tín đó bạn, có 2 địa chỉ là 366 quang trung và 304 quang trung bạn nhé, chăm sóc định kỳ rất ok đó bạn. Nếu bn ở gò vấp thì bạn nên ghé đây đi mình thấy nhiều người làm trong đó có mình rất ok đó bn.

14. Lan Dao

Lan Dao New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dia chi Nha Khoa Minh Duc ne ban:
    Cơ Sở 2
    208 Hai Bà Trưng,
    P. Tân Định, Q.1
    ĐT: (084-8) 38225416

Mình đã đưa người nhà tu Mỹ ve làm phục hoi rang o Nha Khoa Minh Đức (Hai Bà Trưng) người thứ 1 minh thấy dich vu cung ok (giá khoảng gần 3000usd). Nen sau đó một thời gian mình đưa 2 người nhà tới làm nữa (gia ca 2 người gan 8.000usd) nhung ngay gan lam xong la hom nay 22/12 thi Gap 1 co nhan viec tên Mai (ngoi o ban tan/quan ly thay co Linh, trước gio minh toan Gap và trao doi/thống nhat voi co Linh) co thai do va phat ngon xúc phạm 2 nguoi nha cua minh. Minh nghe thong tin Lien chay den thi ko the tương tương noi nha khoa Minh Duc CN Hai Ba Trung lai co 1 nhan vien noi chuyen qua xem thuong KH và qua mat lich su the voi KH. Vi vay, minh se khong chon dịch vu cua Nha Khoa Minh Duc nua vi de nhan Vien khong du Trinh do va Nghiep Vu ung xu voi KH nhu the nay. Ngay mai minh se Gap co Linh/dai dien CN Hai Ba Trung de giai quyết viec Co Mai thuộc Nha Khoa Minh Duc (HBT) xúc phạm KH la 2 ngưoi than cua minh. Neu khong xin loi minh se gap cap cao hon.

Minh thong tin su viec da xay ra voi nguoi nha minh hom nay len day de các ban co them thông tin tham khao.

15. lesoleil

lesoleil New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các chị , hôm nay em mới bon chen tham gia diễn đàn tính xin ý kiến đi điêu khắc mày mà thấy các chi comment nhiều về NK Minh Đức quá em cũng bon chen. Em niềng răng ở MĐ năm 2010 thực sự là rất hài lòng luôn đó ah, luc truoc răng em không đều khấp khểnh vạy mà chỉ phải nhổ đúng 1 cái, em đeo niềng 9 tháng là có hàm răng thẳng tắp trắng bóng, nhiều người còn bảo em bọc răng sứ đó hả, bởi vì khi niềng bác sỹ Trân ở MĐ còn mài cho khuôn răng của em trong thẩm mỹ hơn, nhờ niềng răng mà khung hàm em cũng nhỏ nhắn hơn, nhìn như cằm vline vậy ấy ạ. Mà mỗi tội phòng khám lúc nào cũng đông, đến lúc nào cũng phải đặt hẹn trước với chị Mai, em thấy chị ấy rất dễ thương mà sao chị Lan Đào comment có vẻ rất không thich chị ấy, em nghĩ la do sô tiền của chị Lan Đao làm qua lơn, mà ngta cũng chỉ là nhân viên đi làm công lỡ mà không thu đươc tiền về cho công ty họ om hết thì cũng căng thẳng lắm, do vậy có thể làm chị phật ý chăng? chứ em thì rất thích MĐ luôn ấy, giới thiệu cho bao nhiêu bạn bè đến trồng răng sứ rồi, chưa thấy ai chê tiếng nào cả các chị ah.

16. Vũ Vũ

Vũ Vũ Member

• 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy cũng nhiều ý kiến trái chiều, mỗi ng 1 ý. nói chung là chỗ nào thì cũng có ng khen ng chê thôi ah