Dịch vụ nâng mũi tự nhiên ở đâu tốt nhất Hà Nội?

Dịch vụ nâng mũi tự nhiên ở đâu tốt nhất Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. minhvu

minhvu New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,156 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Dịch vụ nâng mũi tự nhiên ở đâu tốt nhất Hà Nội thế cả nhà? Mình có ý định muốn đi nâng mũi, vì cái mũi của mình cánh mũi hơi to, lại nhìn có vẻ gãy, 2 lỗ mũi hơi to và bị hếch lên. Mình đang làm về tổ chức sự kiện, với cái mũi này mình cũng cảm thấy mất tự tin, nhiều lúc làm việc với mọi người hay khác hàng chỉ ngạ người ta để y cái mũi. Mình đang có ý định sửa sang lại chút, mà không biết ở Hà Nội có trung tâm nào Nâng mũi làm đẹp và đảm bảo nhỉ, chị em nào biết thì giới thiệu mình nhé.

Bạn đã xem chưa ?;)
    Tag : nang mui ha quoc

2. tuyettrang

tuyettrang Member

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Re: Dịch vụ nâng mũi tự nhiên ở đâu tốt nhất Hà Nội?

Bạn muốn nâng mũi nên chọn các trung tâm lơn, có đầu tư, bác sĩ có tay nghề để làm cho đảm bảo, nếu không lại mất tiền oan đấy. Mình cũng ít có diều kiện thẩm mỹ nên cũng chả rõ địa chỉ, mình chỉ thấy diễn đàn, các chị em hay nhắc đến mấy cái tên như, xuân hương, cát tưởng, kangnam, bạn thử tìm hiểu máy chỗ này xem.

3. mysoul

mysoul Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy giờ cứ chọn công nghẹ trước đi, rồi hãy chọn ở đâu, chọn địa điểm trước khó mà có công nghệ ứng ý lắm nha
    Như mình biết thì hiện tại có công nghệ nâng mũi Sline nang mũi tự nhiên nhất, mình cứ tìm địa chỉ nào có pp này, rồi xét xem cái nào ok nhất thì chọn thôi

4. Thùy Châu

Thùy Châu Member

• 76 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy giờ đi nâng mũi thì cứ chọn công nghệ trước cũng tốt
    Nâng mũi tư nhiên mình biết 2 cái: nâng mũi s line với nâng mũi bọc sụn
    Nghe bảo 2 phương pháp này tốt lắm đó, có thể cho dáng mũi tự nhiên, nhanh đẹp lắm, mà chi phí cũng ko cao lắm đâu.

5. Q.Anhxinh

Q.Anhxinh Well-Known Member

• 104 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Theo đánh giá của cá nhân em, thì có 1 số thẩm mỹ viện có dịch vụ tốt ở Hà Nội:
    - Thẩm mỹ viện Cát Tường - ở giải Phóng - có bsi Tường là nổi tiếng, phải gặp đc bác này làm mới đẹp, mà gặp đc bác này khó lắm
    - THẩm mỹ viện Kangnam: - ở 39 Quang Trung, tmv này có vẻ nổi vì nge nói hợp tác với nhiều bsi Hàn Quốc có tiếng tăm. mà bsi Phương ở tmv này tay nghề cũng hay lắm, bsi chuyên về mắt, mặt, mũi.
    - Thẩm mỹ viện Xuân Hương - Ở Triệu Việt Vương, tmv có vẻ nổi vì thấy quảng cáo nhiều, mà còn nhiều sao nữa chứ.
    - Thẩm mỹ viện Bally: ở chỗ Kim mã, thẩm mỹ viện này e thấy quảng cáo rầm rộ trên mấy trang mạng nổi tiếng, ko biết làm ăn có tốt ko
    - Thẩm mỹ viện Hoàn Mỹ - ở Xã Đàn. thấy tmv này nổi tiếng về thẩm mỹ ko phẫu thuật, nếu chị em nào muốn làm đẹp mà sợ dao kéo thì chọn thẩm mỹ viện này là chuẩn nhất rồi..

newday.han thích bài này.

6. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

TMV Kangnam mới à chị, giờ e mới nge tới thẩm mỹ viện này? Em nghe tên cứ như là tên thẩm mỹ viện Hàn QUốc, hàn xẻng ý, ko biết tay nghề bsi ở đây thế nào? dịch vụ ở đây sao? có chị nào đến đây rồi thì cho chị em nge review với nha.

7. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện Kangnam mình cugx nghe nhiều rồi nhưng không biết có tực sự tốt thế không, mà bạn Q.Anhxinh cũng am hiểu nhiều nơi nhỉ, mà quảng cáo thì quảng cáo chứ, phải làm hoặc có người trải nghiệm rồi mới biết chính xác được.

8. hồng mai

hồng mai New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy giờ đi nâng mũi không phẫu thuật bằng filler có tác dụng 12 đến 18 tháng. Do đó phải tiêm duy trì sau mỗi 18 tháng thì hơi bị tốn kém, ko biết ác dịch vụ khác thì sao nhỉ?

9. hoahoanganh

hoahoanganh Member

• 90 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi tự nhiên là nâng mũi không cần phẫu thuật hả, mình thấy muốn nâng mũi thì cứ chọn lấy phương pháp mình ưng ý và thấy phù hợp với mình trước, sau đó mới tìm đến các cơ sở, tìm hiểu cụ thể rồi mới chọn làm hay không.

10. hoadambut

hoadambut Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hà Nội có mấy chỗ như Hoàn Mỹ, Cát tường, bích nguyệt, mấy chỗ này chỗ nào tốt hơn mọi người. thật ra muốn xác định cũng khó lắm, quan trong là bạn phải đi tìm hiểu tận nơi mới biết chính xác được, mà ở Hà nội danh sách thẩm mỹ chắc cconf nhiều hơn, khó mãacs định chỗ nào tốt hơn chỗ nào lắm.

11. haoc

haoc Member

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã nâng mũi thì không còn là tự nhiên rồi :D, đùa chút thôi.
    Mình thấy bảo có phương pháp nâng mũi S line nhìn tự nhiên mà đẹp lắm đúng ko nhỉ. nếu nâng mũi thì nên chọn máy trung tâm lớn, có đầu tư mà làm bạn ạ, chỗ nào nổi tiếng, nhiều nguoeif đã làm ấy, bạn đến tận nơi xem xét cả cũng cách phục vụ và các dịch vụ nữa, những chỗ càng chuyên nghiệp thì kinh nghiệm và đảm bảo hơn, nhất là bác sĩ có thay nghề lâu năm thì càng ok.