Điều trị giảm béo tại thẩm mỹ viện Thu Cúc có đảm bảo không?

Điều trị giảm béo tại thẩm mỹ viện Thu Cúc có đảm bảo không?

Chia sẻ trang này

1. Nam3248

Nam3248 Member

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 12,659 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

Mới mấy năm đi làm, bia rượu cùng anh em công ty mỗi lần tan làm đến bây giờ người đã phát phì, tôi muốn thân hình gọn gàng hơn chút, điều trị giảm béo tại thẩm mỹ viện Thu Cúc có đảm có đảm bảo không mọi người?
    Công việc cũng bận rộn, không có thời gian tập tành thể hình, mà đến thẩm mỹ viện cũng ngại vì thường các chị em hay đến hơn. Tôi cũng không muốn mất thời gian vì cái vụ này, muốn điều trị lần là xong luôn. Mọi người ai đã từng giảm béo tại thẩm mỹ viện Thu Cúc thì chia sẻ kinh nghiệm cùng tôi với. Cảm ơn nhiều!

2. haiduong

haiduong New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang quan tâm tới cái thẩm mỹ viện thu cúc này nhưng ko biết thế nào, có chất lượng đảm bảo ko?

3. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nên dành time tập thể hình, chỉ cần 30p mỗi ngày là ok đó mà, còn cái tmv này mình thấy quảng bá suốt chứ cũng chưa đến đó bj

4. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

con trai bụng phệ có tướng làm quan chứ nhỉ, ko cần thiết bạn phải hút mỡ đâu, có chế độ ăn hợp lỹ và tập tành chút ít để ko bị các bệnh mà ng béo mắc phải là đc.

5. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nhưng còn trẻ mà đã phệ thì ko tốt chút nào. ;))

haiduong thích bài này.

6. haiduong

haiduong New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn nên dành tập luyện, nh người béo nhưng béo khỏe béo chắc

7. tragiang

tragiang New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ông anh họ em cũng đến đây tư vấn để giảm béo, hiệu quả, đảm bảo hay ko vẫn chưa biết, bạn chờ tin nhé, mình sẽ pm lại cho bạn sau :D

8. hakh

hakh New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giảm béo ở tmv a? tốt thì có tốt nhưng tiền cũng kha khá đó nhe ông anh.

9. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn nam3248 đã tới thu cúc giảm béo chưa nhỉ, khi nào làm xong xâu hàng mọi ng xem nhé

10. tragiang

tragiang New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vừa rồi anh họ của mình đến để tư vấn, vì hôm đó ko gặp đc trực tiếp bs phẫu thuật cho mình nên chr nói chuyện với mấy cô tư vấn.
    Anh bảo anh hỏi nhiều cái mà các cô nghe vẻ ko thể trả lời đc. ko biết chủ thớt đã tiến hành chưa nhỉ

11. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Còn trẻ mà, bạn nên dùng các phương pháp vận động nhiều, chơi thể thao để giảm béo. Chứ đi tmv lúc còn trẻ thì về già phụ thuộc đấy, vừa hại người vừa tốn kém.

12. Nam3248

Nam3248 Member

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng ko trẻ lắm đâu. :v Cũng gần 30 rồi. Phải cái bụng to quá nên ì ạch, giảm béo mãi ko được và cũng do mình ko có thời gian nữa.

Mình chưa đến Thu Cúc nhưng thấy bạn Tragiang nhận xét ko tốt về chỗ này nên mình càng băn khoăn.

13. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Gần 30 mà đã kêu già thì chít. :)) Thế đã vợ con gì chưa mà kêu già thế?:p

Chăm tập thể dục, chơi thể thao đi bạn ơi.

TMV Thanh Vân nếu được bác sĩ Vân làm mới tốt, bác sĩ khác làm chưa biết thế nào

14. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 78 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Với phương pháp Pharaon Lipo, vùng bụng có thể giảm 10-20cm chỉ trong một lần điều trị, cân nặng giảm từ 5kg đến 10kg.Cái này phù hợp với bạn chủ thớt nè :D

coolcat thích bài này.

15. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Cái khoanh vùng này là cho nữ, liệu với bạn chủ thớt là nam thì có khác gì không nhỉ?

16. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình nghĩ nam hay nữ thì cũng giống nhau thôi. Những chỗ khoanh vùng đó cả nam và nữ đều có mà.
    PP này không biết có hiệu quả không nhỉ ?

17. acer

acer New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uống một cốc nước trước khi ăn, sẽ làm giảm sự thèm ăn của bạn và tăng cảm giác no. Giảm lượng thức ăn vào cơ thể có vai trò quan trọng trong việc giảm cân và đây cũng là cách giảm cân lành mạnh và nhanh chóng. Nếu bạn cảm thấy việc uống nước lọc trước bữa ăn thật nhàm chán, thì hãy sử dụng nước rau ép, nước trái cây để thay thế. Ví dụ như nước ép cà chua, cà rốt, rau cải, nước bí…đều là những loại nước rất ngon.

18. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Đàn ông khéo họ ko thích thế đâu bạn ơi. Mà mới gần 30 tuổi đầu như chủ thớt mà đã phải đi giảm béo thì đáng lo ngại lắm.

lonelygirl and coolcat like this.

19. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Re: điều trị giảm béo ở thẩm mỹ viện Thu Cúc có đảm bảo không
    Mình thấy Thu Cúc cũng uy tín đó, hôm trước bạn mình tới đó trị mụn bảo cũng được thì chắc là giảm béo cũng tốt thôi mà :D hihi

20. loranghiem

loranghiem New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chủ thớt tới đó tư vấn chưa? Bên Thu Cúc họ tư vấn công nghệ giảm béo gì thế? Mình thấy bên đó đang quảng cáo rất nhiều về cái VaserLipo gì đó ý