Điều trị nám da ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có tốt không?

Điều trị nám da ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. Bánh quy ôm

Bánh quy ôm New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,908 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Bệnh viện này mình thấy uy tín đấy. :D

3. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 78 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Đu đủ chứa rất nhiều vitamin và dưỡng chất cần thiết để loại bỏ các sắc tố đen trên bề mặt da, nhanh chóng đem lại vẻ trắng hồng rạng rỡ chính vì thế đây là cách trị nám da đơn giản được nhiều chị em tin dùng. Lấy 5 thìa cafe đu đủ xay trộn đều cùng 1 thìa cafe mật ong và 1/2 thìa cafe nước cốt chanh, đắp hỗn hợp trị nám thu được lên da trong khoảng 15-20 phút rồi rửa lại bằng nước ấm.

Money_money thích bài này.

4. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hôm nọ mình đọc bài báo nói nhiều ông to bà lớn đến đây làm đấy, nên chắc tmv này chất lượng rất tốt. Bạn nên đến đó làm, khéo đông quá phải chờ lâu đấy

5. only_roses

only_roses Member

• 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Hic bạn đọc báo nào đấy? Ông to bà lớn đến chưa chắc là tốt đâu, họ có thể chỉ PR cho thẩm mỹ viện thui chứ ==
    Trị nám thì bạn chịu khó bôi 1 ít mật ong lên vùng bị nám trước khi đi ngủ là ukie thui :D

6. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có thể bạn cần đọc cái này nhé
    Dùng mỹ phẩm là phương pháp truyền thống trong việc điều trị nám của các chị em. Tuy nhiên phương pháp này khá tốn kém và hiệu quả thường không cao. Một số sản phẩm trị nám có thể làm mất nám trong một thời gian nhưng chỉ chưa đầy tháng sau nám đã xuất hiện trở lại nặng hơn trước. Đồng thời trong những loại kem này thường có hàm lượng thủy ngân nhỏ có thể làm teo da, gây nám da vĩnh viễn.

7. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vỏ cam được coi như thần dược đối với da dầu, nhờ khả năng cân bằng độ dầu của da, giúp làn da trở nên mềm mại, mịn màng và tươi trẻ. Đồng thời, nhờ đặc tính làm sạch, chống viêm, chống nấm, và kháng khuẩn, vỏ cam giúp điều trị da bị nám một cách hiệu quả.

Cách thực hiện: Rửa sạch vỏ cam bằng muối để loại bỏ hết mầm bệnh. Sau đó cho vào máy xay để làm nhuyễn, thêm một thìa sữa chua và trộn đều. Thoa hỗn hợp trên lên vùng da bị nám, dùng ngón tay massage thật nhẹ nhàng. Để khoảng 20 phút, sau đó rửa sạch bằng nước ấm, bạn thoa một chút kem dưỡng mỏng lên vùng da bị nám để bảo vệ da không bị khô.

8. lamlam

lamlam New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên chế mặt nạ ngừa nám bằng cách xay nhuyễn cùng với một muỗng canh lòng trắng trứng gà và một muỗng cà phê nước chanh. Sau khi trộn đều hỗn hợp này, bạn hãy dùng đắp lên mặt và để từ 15 – 20 phút rồi rửa sạch. Với loại mặt nạ này, trung bình bạn có thể đắp từ 1 đến 2 lần mỗi tuần.

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình thấy tmv bác sĩ Văn dịch vụ rất tốt nhưng chi phí rất đắt thì phải, bạn nên hỏi giá cả trước khi làm dịch vụ ở đó nha

10. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đắt hả chị? Thế thôi rút lui thì hơn. :v Có khi em cứ kiên trì dùng các phương pháp thiên nhiên cho lành.