Độn cằm ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có tốt không?

Độn cằm ở thẩm mỹ viện bác sĩ Văn có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. Thuhuong

Thuhuong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,556 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Có ai độn cằm ở bs Văn chưa ah? tình hình là e tính tới bs Văn làm nên muốn tham khảo các chị em xem thế nào, độn cằm ở thẩm mỹ viện bác sỹ văn có tốt không, có đẹp ko các chị ơi.
    Em thấy các chị hay nhắc đến bs Văn, bs Tú, hay Bs Thọ bên 108 nhưng ko biết bs nào làm vừa đẹp vừa ko đau, và nó trông tự nhiên chút. C nào làm cằm ở đâu có thể cho e tham khảo sản phẩm với nhé. Em cảm ơn :)

2. antuong

antuong New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe các mẹ bên wtt khen bs Văn làm đẹp lắm nhưng ko biết thế nào

3. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Nếu thế thì cũng an tâm hơn phần nào rồi đấy, bên đó toàn chị em nhiều kinh nghiệm

4. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

TMV này nghe nói có nhiều bà vợ các ông lớn đến làm lắm các mẹ ạ, nên uy tín lớn đấy. Đến đó chắc sẽ rất yên tâm. :D

ĐỘn cằm nghe nói cũng ko phức tạp lắm mà.

5. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình nghe nói ở tmv Bác sĩ Văn độn cằm bằng phương pháp Radies gì đó, nghe cũng hay hay:

Radies là mô sinh học thân thiện với cơ thể người, có khả năng tự hấp thu, thích ứng cao. Sau khi tiêm vào cằm, theo sự điều chỉnh của bác sĩ, Radies sẽ giúp chỉnh hình dáng cằm như ý muốn, ví dụ làm thon gọn cằm, độn cằm, kéo dài cằm… tạo hình cằm đẹp tự nhiên mà không để lại bất kỳ dấu vết nào.

- Radiesse có khả năng đàn hồi và độ đậm đặc cao hơn so với các chất làm đầy da hàng đầu bằng Acid Hyaluronic khác. Hai yếu tố này giúp cho Radiesse trở thành sản phẩm lý tưởng trong độn cằm, tạo hình cằm cũng như chỉnh hình các khiếm khuyết khác trên khuôn mặt.

- Radies là mô sinh học cho tác dụng nhanh nhất so với các chất làm đầy khác, chỉ một lần tiêm Radies vào mũi, ngay lập tức, bạn sẽ có được chiếc cằm đẹp tự nhiên như ý muốn mà không phải đụng dao kéo cũng như không để lại dấu vết gì.

nguyenthihoa thích bài này.

6. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ui, nếu dùng phương pháp này thì hay đấy bạn à. :D Phương pháp mới rất hiện đại đấy.

7. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Quy trình độn cằm ở tmv thế này bạn này:

- Đầu tiên, bác sĩ sẽ tiến hành thăm khám qua đó đưa ra sự thống nhất cao giữa bác sĩ và khách hàng về phương pháp điều trị.
    - Tiếp theo, các bác sĩ sẽ làm sạch vùng cằm trước khi điều trị và tiến hành gây tê tại chỗ
    - Sau đó, bác sĩ sẽ tiến hành rạch một một đường nhỏ ở môi dưới của miệng bạn, tạo ra một khoang nhỏ để cho chất cấy ghép vào. Do đường mổ nằm hoàn toàn trong niêm mạc miệng nên sau khi liền không nhận biết được dấu vết của phẫu thuật.

nguyenthihoa thích bài này.

8. nguyenthihoa

nguyenthihoa Member

• 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Không biết pp này có làm được vĩnh viễn không nhỉ ?
    Mình thấy các pp làm chỉ đc mấy năm thôi rồi cằm lại bình thường ...tốn tiền lắm

9. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Được tầm 5-7 năm là ít, ko được vĩnh viễn đâu. Sau 1 thời gian thì nó phải lão hóa đi chứ bạn, làm gì có cái gì được mãi. Được thế là tốt lắm rồi bạn ơi