Dưỡng trắng da tại thẩm mỹ viện milan clinic & spa có tốt không ah?

Dưỡng trắng da tại thẩm mỹ viện milan clinic & spa có tốt không ah?

Chia sẻ trang này

1. maikhoi

maikhoi New Member

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 6,572 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 213 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy hả c, e cũng đang tìm hỉu ở đây, dù nghe nói tốt nhưng vẫn muốn mục sở thị nhỉ

3. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Da nâu cũng đẹp mà, ôi mình thích ai da nâu

4. ỉn xinh

ỉn xinh Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dưỡng da thì tốt chứ còn sao nữa

5. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Giống mình thế. Mình đã từng tắm nước lạnh rồi :D

Nước lạnh giúp da giảm sưng và bớt rát đỏ. Để cứu cánh ngay lập tức làn da bị cháy nắng, các ấy nên ngâm vùng da bị cháy nắng trong nước lạnh 15 phút sớm nhất có thể. Chú ý không dùng nước đá chà xát trên da vì điều này có thể gây tổn thương cho da hoặc làm vỡ những vết phồng rộp.

6. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình nghĩ da nâu bẩm sinh mà muốn trắng thì tốn kém lắm, như Phi Thanh Vân khéo phải tốn vài trăm triệu. Ở Milan Spa này mình nghĩ họ chỉ tắm trắng cho bạn thôi, có lẽ sẽ trắng ra một chút nhưng ko trắng hẳn được đâu

7. theanh

theanh New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy ở đây quảng là họ dùng công nghệ này này
    Công nghệ trị liệu băng lạnh, duy trì một nhiệt độ luôn ổn định ở 8 độ C, thấp hơn nhiều so với nhiệt độ cơ thể, kết hợp với các loại sản phẩm dưỡng trắng băng lạnh sẽ giúp bạn cảm nhận ngay sự khác biệt. 98% khách hàng cảm nhận da trắng ngay tức thì sau buổi đầu tiên. 2% còn lại cảm thấy trắng sau sử dụng buổi thứ 2

8. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

lần đàu tiên e nghe tới phương pháp này, lạnh dưới 8 đọ thì sao chịu đc cả nhà nhỉ.

9. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Dưỡng trắng da mình thấy ko hiệu quả lắm đâu, chỉ được cái rẻ thôi. Bạn nên sử dụng dịch vụ tắm trắng của Milan spa này đi, dịch vụ này ở đó được đấy.

10. Vũ Minh Thúy

Vũ Minh Thúy New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có ti đây tm trng rùi nói chung là nó cũng không hơn gì my ch khác mình đã ti c gá thì hình như 1 triu thì phi ch nh rõ nưa nhưng chc cũng tm đó mà thui vì bây gi h làm ăn đu có giá chung ca nó c