Giá cả tại nha khoa smile care thế nào mọi người?

Giá cả tại nha khoa smile care thế nào mọi người?

Chia sẻ trang này

1. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 67,451 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Mọi người cho mình hỏi, giá cả tại nha khoa smile care thế nào, có đắt ko mà sao mình thấy mấy người ở cty kêu là ở đó đắt mà dịch vụ thì cũng bình thường như những chỗ khác?
    Mình năm nay 22 tuổi, răng của mình hơi xốn xang, ko đc đều đẹp cho lắm. Mình đang muốn đến đó để chỉnh nha nhưng mọi người chê đắt nên đang băn khoăn. giá cả đi liền với chất lượng thì mình còn xem xét.

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chỗ này có vẻ hơi lạ, chưa được nổi tiếng. :) Mình nghĩ bạn thử tham khảo chỗ khác xem sao

3. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình có người quen đến nha khoa Smile Care này chỉnh răng đấy, chất lượng đc lắm. 25 triệu, trả trước 1 nửa cho mắc cài kim loại, về sau đến chỉnh dây cung thấy có gói khuyến mại hình như còn có mười mấy triệu mà còn đc trả góp, tiếc đứt ruột. Bi giờ được hơn 1 năm roài, răng đã đều, thẳng hàng nhưng bác sỹ bảo nên đeo duy trì 6 tháng nữa để tránh bị tái phát. bà chị mình có vẻ cũng rất hài lòng vì tiến trình chỉnh nha tương đối nhanh. Mặc dù thời gian đầu có đau, ê ẩm, và đồ ăn thì phải cắt nhỏ ra mới ăn đc (bà chị mình sợ đau tuần đầu chỉ dám ăn cháo), nhưng giờ thì quen rùi, ăn uống bình thường, hok có cảm giác khó chịu chút nào. Mình hay đi với bả nên thấy bác sỹ Thảo rất nhẹ nhàng, nhiệt tình, chu đáo

thuynga thích bài này.

4. Vietha Bùi

Vietha Bùi New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

theo mình biết thì chỉnh nha ở nơi khác có giá khoảng 20tr, vậy thì giá ở đây vẻ hơi mắc thì pải, nhưng quan trọng là chất lượng có tốt 0 thôi?

phungthihongMetro and thuynga like this.

5. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thế hả bạn, cũng hơi đắt thật. nhưng ko biết dịch vụ chỉnh nha bên đó thì thế nào nhỉ?

6. Hoa Rose

Hoa Rose New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang thấy bảo có chương trình chỉnh nha trả góp ở Smile Care nhưng ko biết thế nào, nếu bạn vẫn muốn làm ở đây thì tìm hiểu thêm xem sao :)

7. phungthihongMetro

phungthihongMetro New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỉnh nha khoảng 20tr là giá trung bình hiện nay rùi, nếu muốn chất lượng hơn có khi pải hơn ý chứ, mà mình thấy bảo nha khoa Smile care này cũng đc lắm, nhưng e là giá sẽ đắt hơn chút đó:D

8. bichthaoBIDV

bichthaoBIDV New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mà đắt quá thì mình nghĩ bạn có thể qua 1 số nha khoa khác, chất lượng cũng đc lắm, ở gần smile care có nha khoa Răng Hà Nội cũng khá uy tín đó, bạn qua đó tìm hiểu xem sao:D

9. KieulanchiAVG

KieulanchiAVG New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thấy em họ chị mới đi chỉnh nha ở đây, mất tầm 27tr thì pải nhưng đang khuyến mãi còn có 21tr thui, có cả chương trình trả góp nữa, lúc đầu chỉ pải trả 1/2 thui, tầm 1 tháng sau tới khám thì trả nốt, cũng có vẻ tiện lợi ý nhỉ:p

10. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chỉnh lại răng mà 21tr cơ à? Sao đắt tehes nhỉ. Mình nghĩ ko đắt đến mức đó đâu, chỉ tầm hơn 10tr thôi

11. Vì em là con gái

Vì em là con gái Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đến thế đó bạn, chỉnh lại cả hàm răng mất nhiều thời gian lắm đó. Giá như vậy là hợp lý rồi

12. Nguyễn Thu An

Nguyễn Thu An New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn mình chỉnh răng ở Nha khoa quốc tế VIPLAB có 15 trieu thôi bạn ạ, mình thấy bây giờ răng bạn ấy rất đều, Hôm rồi mình cũng qua pk răng viplab này, hàn răng hết 100K dc bảo hảnh miễn phí 3 năm, các bạn thử tham khảo xem!

nguyễn thuy thủy thích bài này.

13. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hàn răng kiểu gì mà rẻ thế?? Mình thấy toàn tầm 400-500k thôi mà, rẻ thế này khéo chất lượng ko đảm bảo đâu bạn ơi.