Giảm béo tại Saigon's Smile Spa

Giảm béo tại Saigon's Smile Spa

Chia sẻ trang này

1. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 133,047 Lượt xem

• 23 Lượt trả lời

Cho em xin ý kiến với: giảm béo tại Saigon's Smile Spa có tốt không thế? Chả là em đinh đi hút mỡ ở đấy trước khi về nhà chồng nên lập topic hỏi xin tư vấn của mọi người?
    em thích thẩm mỹ viện này từ cái tên thôi chứ k biết chất lượng thế nào ==

Các file đính kèm:

superman and Imyself like this.

2. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Re: Giảm béo tại Saigon Smil Spa

Cái này là Spa chứ có phải thẩm mỹ viện đâu bạn, họ chủ yếu làm đẹp da, đắp mặt nạ, dưỡng da... thôi mà.

3. trinhnhai

trinhnhai New Member

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ngày trước thôi ban ah, chứ bây giờ họ làm cả mấy công nghệ chuyên bên phẫu thuật thẩm mỹ nữa đấy.
    Mình thấy toàn các sao làm đây thôi
    Chắc là cũng tốt.
    Nhưng để giảm béo thì nên giảm béo bằng pp tự thân như: thể dục, chế độ ăn. Còn nếu mà chọn giảm béo bằng phẫu thuật thì nên đến tmv nào chuyên về phẫu thuật thì tốt hơn đấy.

4. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cái spa này tòn các dvu chăm sóc da thôi các nàng ơi, các sao thường xuyên lui tới để make up, tát tút nhan sắc. Chứ họ ko chuyên giảm béo, cơ mà biết đâu vào làm lại tốt nhỉ
    Tùy bạn quyết vậy, mình cũng chưa đi giảm béo bao giờ nên cũng không biết dịch vụ giảm béo ở đâu tốt.

superman thích bài này.

5. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Re: Giảm béo tại Saigon Smile Spa

Mình thấy chỗ này giảm béo tốt mà, họ ko cần phẫu thuật đâu, dịch vụ của họ tất nhiên ko thể giảm nhanh như phẫu thuật nhưng rất an toàn và hiệu quả đấy. Có người đi làm về rồi khen lắm, mình nghe họ nói vậy mà

Imyself thích bài này.

6. Imyself

Imyself Member

• 79 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cái này nghiêng nhiều về Spa thôi chứ k chuyên về phẫu thuật đâu mà :D cái tên đã thể hiện rồi đó bạn.
    Tốt nhất để đáng đồng tiền bát gạo bạn cứ đến thẩm mỹ viện greentara mà làm.

7. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cái này khó tin quá, ko cần phẫu thuật thì là dùng sóng siêu âm à? Đến các nơi chuyên thẩm mỹ viện còn chưa áp dụng phương pháp này bạn ơi. Ngoài ra liệu làm cách nào để giảm mỡ bụng một cách triệt để nữa nhỉ?

superman thích bài này.

8. superman

superman Member

• 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Re: giảm béo tại Saigon Smile Spa
    Ở Saigon Smile Spa hình như chưa có pp giảm béo bằng sóng siêu âm đâu, đợt trước bạn mình đến đó tư vấn thì hỏi họ bảo chưa có mà =.=

9. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ thế, phương pháp sóng siêu âm là phương pháp đẳng cấp cao đấy, cái này chuyên spa chắc ko ứng dụng phương pháp đó đâu

10. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ở Saigon Smile Spa chỉ có giảm béo bằng massage thôi chứ không hút mỡ bạn ah. Nhưng mà hiệu quả của nó có khi tốt và an toàn hơn hút mỡ ấy chứ. Vì họ dùng phương pháp giảm béo tự nhiên, khoa học mà

11. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình nghe nói phương pháp này ở Saigon SMile Spa còn tốt hơn hút mỡ đó bạn vì ko đụng đến dao kéo, ko hại sức khỏe nữa.

12. julysnow

julysnow Member

• 65 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

thế là k dao kéo nghĩa là phương pháp giảm béo bằng sóng siêu âm hả bạn? nghe nói pp này nổi lắm

kẹo mút thích bài này.

13. kẹo mút

kẹo mút Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chưa chắc đâu bạn ạ. Còn một số pp khác nữa như giảm béo nội soi cũng không cần dao kéo đâu :D

14. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi đúng là Saigon Smile Spa có dùng sóng siêu âm trong việc giảm béo bạn ah. Cụ thể là sóng siêu âm cộng hưởng từ: Ở mỗi bộ phận khác nhau trên cơ thể, điều chỉnh ở các cường độ khác nhau, sóng siêu âm sẽ đi xuyên qua da, đến đúng độ sâu cần thiết, tác động với cường độ và tần số phù hợp vào lớp mỡ, làm tế bào mỡ rung động cộng hưởng. Từ đó gây hiệu ứng nhiệt học, làm mỡ thoát ra ngoài màng tế bào, đưa ra ngoài cơ thể theo tuyến mồ hôi.

bestwish thích bài này.

15. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chi phí thế nào đấy hả bạn ? nghe đồn ở Saigon Smile Spa chi phí cao hơn các thẩm mỹ viện khác á ? thế thì mình không dám đến làm đâu. Mình muốn giảm béo mặt nữa thì phương pháp siêu âm này có áp dụng được không nhỉ?

khanhvy thích bài này.

16. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

đâu có, Saigon Smile Spa rẻ hơn các chỗ khác mà, mình thấy ai đi làm về cũng nói thế cả đó

rainy_on thích bài này.

17. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

cái này địa chỉ ở đâu vậy các chị ? có nhiều chi nhánh quá em cứ loạn hết cả lên T___T

18. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Họ sử dụng nhiều thành tựu tân tiến của Nhật Bản và thế giới như máy xung điện quang tích hợp tới 4 công nghệ làm tan mỡ, thảm điện, vòm cắt.... Chúng có tác dụng tạo lực tác động nhẹ nhàng nhưng chính xác vào các mô mỡ, khiến những tảng mỡ bị vỡ ra, tan dần thành dạng lỏng. Khi ấy, các phân tử mỡ dễ dàng thoát ra ngoài qua tuyến mồ hôi và đường nước tiểu. Nguyên lý này giống nguyên lý giảm cân khi bạn tập thể dục. Các thao tác massage, bấm huyệt và cạo gió bằng lược ngọc theo kiểu Nhật sẽ giúp loại bỏ độc tố ra khỏi cơ thể, giải phóng stress. Vậy thì an toàn và không đau rồi

Bà Tưng thích bài này.

19. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

ở đấy có phương pháp giảm béo bằng sóng siêu âm chưa nhỉ?
    cái này mới nên k phải mọi tmv đều có. Mà mình thấy là các bạn nên áp dụng tập các bài tập thể dục giảm béo bụng cũng đem lại hiệu quả mà.

20. Bonny

Bonny New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ở HN thì đến số 7C phố Hàm Long, 22 Đình Ngang hoặc Ciputra nhé! Còn ở tp HCM thì đến 118 Lê Lai, 27 Hồ Văn Huê.

Duongthuynguyen thích bài này.